PDA

View Full Version : Sự ám ảnh và stress về nguy cơ

anna159
15-06-2018, 17:37
Mình cũng luôn có tâm lý ám ảnh về HIV. Cách đây 3 ngày mình đi làm về và phát hiện tay có vết xước chảy máu mà không rõ nguyên nhân. Từ hôm đó đến nay mình luôn có suy nghĩ liệu mình có nguy cơ hay không và không làm cách nào để thoát khỏi suy nghĩ đó được. Mong mọi người tư vấn giúp mình để giải tỏa stress ạ.

anna159
18-06-2018, 18:07
Kính gửi ban quản trị,

Cách đây 1 tuần khi đi làm về em phát hiện tay bị xước và chảy máu mà không rõ nguyên nhân, sau đó em luôn lo lắng về việc mình có nguy cơ và không làm cách nào để thoát khỏi những suy nghĩ đó. Khi thấy người có biểu hiện ngứa và mẩn đỏ em lại càng hoang mang hơn ạ.

Có thể mọi người sẽ liệt em vào danh sách nhóm người hoang tưởng nhưng em rất mong sẽ nhận được sự tư vấn từ BQT và các anh chị để thoát khỏi sự ám ảnh này.
Em xin chân thành cảm ơn!

anna159
18-06-2018, 21:33
Các anh chị cho em lời khuyên về trường hợp này ạ?

Nguyen Ha
18-06-2018, 21:49
Kính gửi ban quản trị,

Cách đây 1 tuần khi đi làm về em phát hiện tay bị xước và chảy máu mà không rõ nguyên nhân, sau đó em luôn lo lắng về việc mình có nguy cơ và không làm cách nào để thoát khỏi những suy nghĩ đó. Khi thấy người có biểu hiện ngứa và mẩn đỏ em lại càng hoang mang hơn ạ.

Có thể mọi người sẽ liệt em vào danh sách nhóm người hoang tưởng nhưng em rất mong sẽ nhận được sự tư vấn từ BQT và các anh chị để thoát khỏi sự ám ảnh này.

Vô tình chạm vào đâu thôi cũng bị tay xước và chảy máu chứ có gì mà lo với lắng. Lo lắng như bạn chỉ vào tủ kính ngồi ko ra nữa.

Tuanmecsedec
19-06-2018, 06:58
Kính gửi ban quản trị,

Các anh chị cho em lời khuyên về trường hợp này ạ?

Chuyện tay chân mà có vết xướt thì bình thường thôi bạn,có thể va quẹt gì bị trầy xướt thôi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

anna159
19-06-2018, 10:23
Thưa anh, em hoàn toàn không có nguy cơ đúng ko ạ?
Em có thể tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn như thế nào ạ?

Chuyện tay chân mà có vết xướt thì bình thường thôi bạn,có thể va quẹt gì bị trầy xướt thôi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
19-06-2018, 11:17
Kính gửi ban quản trị,

Trường hợp bạn hoàn toàn không có nguy cơ. Bạn click vào đây tìm hiểu kiến thức trang bị cho bản thân:

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

Tuanmecsedec
19-06-2018, 14:23

100% không có nguy cơ.