PDA

View Full Version : Liệu em có bị nhiễm hiv không QHTD với GMD có dùng bao và kích dục miệng

kells2t
04-12-2013, 07:55
3 ngày trước e có qh vs gmd e có dùng bcs. Nhưng khi gmd qh = miệng thì e k có mang
Hôm qua e phát hiện ở dưới xương hàm nổi 1 cục rắn ấn vào có cảm giác đau. Hôm nay em lại nổi thêm cục nữa liệu có phải em bị nhiễm hiv

Tuanmecsedec
04-12-2013, 07:57
3 ngày trước e có qh vs gmd e có dùng bcs. Nhưng khi gmd qh = miệng thì e k có mang
Hôm qua e phát hiện ở dưới xương hàm nổi 1 cục rắn ấn vào có cảm giác đau. Hôm nay em lại nổi thêm cục nữa liệu có phải em bị nhiễm hiv

Những gì bạn kể không có nguy cơ.Bạn tìm hiểu thêm chính box này có rất nhiều câu hỏi tương tự được trả lời.

HIV/AIDS.
04-12-2013, 08:08
Em qhtd có sử dung bcs nên ko co nguy với hiv. Os em có thể mắc bệnh stds

songchungvoi_HIV
04-12-2013, 08:56
Hành vi OS không có nguy cơ với HIV. cục hạch đó nó có từ lúc bạn mới lọt lòng mẹ rùi

kells2t
04-12-2013, 09:15
Em cũng không để ý là bcs có bị rách hay không. Chỉ để ý khi e bor bcs ra dv của e có chất nhầy nhầy ở xung quanh. Do đây là lần đầu tiên qhtd vs gmd và bị ép nên k có kn gì cả.

HIV/AIDS.
04-12-2013, 09:18
Em cũng không để ý là bcs có bị rách hay không. Chỉ để ý khi e bor bcs ra dv của e có chất nhầy nhầy ở xung quanh. Do đây là lần đầu tiên qhtd vs gmd và bị ép nên k có kn gì cả.
Ai ép dc bạn chứ. HIx!,
Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

kells2t
04-12-2013, 09:21
Thì hôm đó ông anh gạ đi chơi xog ổng bảo hôm nay tao cho mày thành ng lớn

songchungvoi_HIV
04-12-2013, 09:21
Bạn nói bùn cười không, bạn tự đến đó và tự bỏ tiền ra chơi ai bắt bạn mà bạn nói là bị ép. Nếu ở nhà sống lành mạng ai ép được bạn. Ạc ạc

Tuanmecsedec
04-12-2013, 09:22

Bao cao su nếu có bị rách thì khi quan hệ sẽ cảm nhận được và mắt thường sẽ nhìn thấy.

kells2t
04-12-2013, 09:29
Nhưng em vẫn thấy sợ sợ sao ý. Liệu có cách nào không mấy a. Nta vẫn ns phòng hơn chống. Tg sắp hết 72h rồi hix hix

Tuanmecsedec
04-12-2013, 09:33
Nhưng em vẫn thấy sợ sợ sao ý. Liệu có cách nào không mấy a. Nta vẫn ns phòng hơn chống. Tg sắp hết 72h rồi hix hix

Bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.Bạn yên tâm khi mọi người tư vấn.

songchungvoi_HIV
04-12-2013, 09:43
Bạn có nguy cơ đâu mà sắp hết 72 giờ, PEP chứ k phải kẹo mút của trẻ, nếu cần bạn mua 1 thùng Pepsi về uống cho mát não đê, Uống 56 chai Pepsi, ngày 2 lần x 1 chai, rùi sau đó tắm Comfor Downy

Hy vong
04-12-2013, 09:49
quan hệ tình dục có BCS , ko rách không tuột thì không có nguy cơ, nhưng quan hệ bằng miệng thì có nguy cơ với các bệnh lây qua đường tình dục khác như giang mai , viêm gan B,C, sui mào gà, ... các bệnh này xn sau 12 tuần

kells2t
05-12-2013, 07:36
Em xin hỏi thêm. Khi e qhtd có dùng bcs. Sau đó em cởi bao ra nhưng cởi không đúng cách " Cầm đoạn giữa lôi ra " Tiếp sau đó tay e có tiếp xúc với DV liệu e có bị nhiễm hiv không

Tuanmecsedec
05-12-2013, 07:41
Em xin hỏi thêm. Khi e qhtd có dùng bcs. Sau đó em cởi bao ra nhưng cởi không đúng cách " Cầm đoạn giữa lôi ra " Tiếp sau đó e có tiếp xúc với DV liệu e có bị nhiễm hiv không

Vấn đề này cũng không sao bạn.Bạn có thể tìm hiểu cách mang bao cao su đúng cách ở đây :
Hướng dẫn sử dụng bao cao su đúng cách (http://diendanhiv.vn/threads/20-Huong-dan-su-dung-bao-cao-su-dung-cach)

songchungvoi_HIV
05-12-2013, 09:43
Em xin hỏi thêm. Khi e qhtd có dùng bcs. Sau đó em cởi bao ra nhưng cởi không đúng cách " Cầm đoạn giữa lôi ra " Tiếp sau đó tay e có tiếp xúc với DV liệu e có bị nhiễm hiv không
Bạn xem cái này:
- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn.
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
- Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
+ HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
+ Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.
+ Dịch thể của người nhiễm HIV ở giai đoạn nhiễm HIV cấp (“cửa sổ”) và ở giai đoạn AIDS có nồng độ HIV cao hơn nhiều so với giai đoạn nhiễm HIV không triệu trứng;
+ Lượng HIV trong dịch thể của người nhiễm được điều trị thuốc kháng vi rút cũng thấp hơn ở người không được điều trị.