PDA

View Full Version : Khả năng bị hiv khi bị máu bắn vảo ngón tay út

Hp7007vn
19-06-2018, 19:51
Các anh chị cho em hỏi trên lúc đi xe trên đường có gì như máu bay vào 1 đầu trong móng tay ngón út của e, nó đỏ đỏ trắng trắng như muối j đó e chùi nó và chỉ dính vào ngón út e ngón út không bị thương gì ko hở gì sau đó 10 mấy phút e rửa lại nước sạch và cho ngón tay vào cắn móng liệu e có khả năng lây nhiễm ko ạ, trc đó e bị trầm cảm nén hay lo liệu nếu là máu e có khả năng nhiễm ko

QuangVinh099
19-06-2018, 21:33
Mình thấy không có nguy cơ đâu

Nguyen Ha
19-06-2018, 21:43
Các anh chị cho em hỏi trên lúc đi xe trên đường có gì như máu bay vào 1 đầu trong móng tay ngón út của e, nó đỏ đỏ trắng trắng như muối j đó e chùi nó và chỉ dính vào ngón út e ngón út không bị thương gì ko hở gì sau đó 10 mấy phút e rửa lại nước sạch và cho ngón tay vào cắn móng liệu e có khả năng lây nhiễm ko ạ, trc đó e bị trầm cảm nén hay lo liệu nếu là máu e có khả năng nhiễm ko

HIV không lây nhiễm như vậy, 100% không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
20-06-2018, 06:37

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.