PDA

View Full Version : Bác sỹ tuấn va anh chị quan trị viên tư vấn giúp em với ạ

Mguyenthanh
23-06-2018, 18:19
Vâg e có quan hệ voi GMD luc đau GMD có quan hệ bằng miệng cho e nhug GMD chỉ ngậm vào va đc 20 30 giây e có bảo cô ta bỏ ra và deo bao cao su quan he tam 3 4 phút xog e co ra rủa qua nuoc 1 ít roi về đến nhà e rủa lại thì thay xước 1 ít xước k chảy máu ạ có nước vào hơi sót 1ti , vậy trường hợp của e ntn ạ

Charles
23-06-2018, 22:12
Vâg e có quan hệ voi GMD luc đau GMD có quan hệ bằng miệng cho e nhug GMD chỉ ngậm vào va đc 20 30 giây e có bảo cô ta bỏ ra và deo bao cao su quan he tam 3 4 phút xog e co ra rủa qua nuoc 1 ít roi về đến nhà e rủa lại thì thay xước 1 ít xước k chảy máu ạ có nước vào hơi sót 1ti , vậy trường hợp của e ntn ạ

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Mguyenthanh
24-06-2018, 07:49
Có thật k bác sỹ e chi lo lắng cái vết xước đó vi luc về nhà e rửa có nước vao hơi xót tí. Và đc 3 tuần e có đi lam xn combo, e k ro bị xuóc luc nào

Mguyenthanh
24-06-2018, 07:51
Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.
Nhug cái vết xước đó e k rõ bị luc quan hê duog miêng hay luc nao nv có nguy cơ k ạ

Charles
24-06-2018, 07:51
Có thật k bác sỹ e chi lo lắng cái vết xước đó vi luc về nhà e rửa có nước vao hơi xót tí. Và đc 3 tuần e có đi lam xn combo, e k ro bị xuóc luc nào

Thật 100% không có nguy cơ.

Nguyen Ha
24-06-2018, 07:57
Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Mguyenthanh
24-06-2018, 10:16
Thật 100% không có nguy cơ.
Vâng e lo lang hoang mag quá vi nhiu nguoi noi qh os co vết xước có nguy cơ ,e k bjt ntn nữa e cug đi lam xét nghiệm luc 3 tuần ạ

Mguyenthanh
24-06-2018, 10:18
Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.
Vết xước ỏ gần dây đầu dương vật ạ vi e k bjt rõ luc nao bị nv

Nguyen Ha
24-06-2018, 10:23
Vết xước ỏ gần dây đầu dương vật ạ vi e k bjt rõ luc nao bị nv

Bạn yên tâm trường hợp của bạn không có nguy cơ.

Charles
24-06-2018, 10:45
Vâng e lo lang hoang mag quá vi nhiu nguoi noi qh os co vết xước có nguy cơ ,e k bjt ntn nữa e cug đi lam xét nghiệm luc 3 tuần ạ

Bạn nghe ai nói thì tới đó mà nhờ họ tư vấn tiếp cho. Tới đây nhờ tư vấn nếu cảm thấy không tin bạn có quyền không post bài hỏi.

Mguyenthanh
24-06-2018, 18:56
Bạn nghe ai nói thì tới đó mà nhờ họ tư vấn tiếp cho. Tới đây nhờ tư vấn nếu cảm thấy không tin bạn có quyền không post bài hỏi.
K phải là e nge ai ạ mà tai e lo lang tìm hiểu tren mạng e lên e nói nv de bâc sỹ tư vấn cho e.vì e k hieu va bjt nhiều kiến thức.e xin lỗi ạ

Nguyen Ha
24-06-2018, 19:28
K phải là e nge ai ạ mà tai e lo lang tìm hiểu tren mạng e lên e nói nv de bâc sỹ tư vấn cho e.vì e k hieu va bjt nhiều kiến thức.e xin lỗi ạ

Bạn tìm hiểu ở đâu thì hỏi tiếp ở đó. Nói thật, tôi rất khó chịu với kiểu cứ đi tìm hiểu loanh quanh rồi vác về đây thắc mắc.
Ở đây bạn được tư vấn rồi, đề nghị bạn đọc lại, nếu ko tin thì đi xét nghiệm.

Mguyenthanh
24-06-2018, 20:51
Bạn tìm hiểu ở đâu thì hỏi tiếp ở đó. Nói thật, tôi rất khó chịu với kiểu cứ đi tìm hiểu loanh quanh rồi vác về đây thắc mắc.
Ở đây bạn được tư vấn rồi, đề nghị bạn đọc lại, nếu ko tin thì đi xét nghiệm.
Vâg nếu e nói nv thì e xl ạ tại vù e tim hiểu trên mạng e moi hỏi nv . E cug di xn ỏ tuần thứ 3 va at ạ .nv e đã yên tâm đc xhua bác sỹ e xin cảm ơn

Nguyen Ha
24-06-2018, 20:54
Vâg nếu e nói nv thì e xl ạ tại vù e tim hiểu trên mạng e moi hỏi nv . E cug di xn ỏ tuần thứ 3 va at ạ .nv e đã yên tâm đc xhua bác sỹ e xin cảm ơn
Không có nguy cơ thì bạn xét nghiệm lúc nào chả âm tính.

Mguyenthanh
24-06-2018, 21:14
Không có nguy cơ thì bạn xét nghiệm lúc nào chả âm tính.
Vâng nhưg sao h e thây người hay bị ngứa vậy. Cứ uốg bia vào nguoi lại tịt hết lên ,liệu e co phải xn lại tuần thu 12 k ạ ,hôm e nghi ngo nguy cơ từ chiều ngày 20/5 đến sag ngày 10/6 e đi xn bác sỹ xem hộ e lich nv có đủ 3 tuần k ạ

Nguyen Ha
24-06-2018, 21:24
Vâng nhưg sao h e thây người hay bị ngứa vậy. Cứ uốg bia vào nguoi lại tịt hết lên ,liệu e co phải xn lại tuần thu 12 k ạ ,hôm e nghi ngo nguy cơ từ chiều ngày 20/5 đến sag ngày 10/6 e đi xn bác sỹ xem hộ e lich nv có đủ 3 tuần k ạ
Muốn xét nghiệm giải tỏa tâm lý thì chờ đủ 4 tuần sau nguy cơ làm xét nghiệm combo HIV.

Mguyenthanh
24-06-2018, 21:27
Muốn xét nghiệm giải tỏa tâm lý thì chờ đủ 4 tuần sau nguy cơ làm xét nghiệm combo HIV.
Tại e lo lắng quá e thay biu 3 tuần đi xn đc ròi e đã đi xn khi du 3 tuận rồi ạ nv đc k ạ

Nguyen Ha
24-06-2018, 21:32
Tại e lo lắng quá e thay biu 3 tuần đi xn đc ròi e đã đi xn kho du 3 tuận rồi ạ nv đc k ạ

Lưu ý: Bạn vui lòng sử dụng Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn. Bài viết không có dấu, không hợp lệ sẽ bị xóa khỏi diễn đàn.

Mguyenthanh
24-06-2018, 21:57
Lưu ý: Bạn vui lòng sử dụng Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn. Bài viết không có dấu, không hợp lệ sẽ bị xóa khỏi diễn đàn.
Tại e lo lắng quá đọc tìm hiểu thấy bảo 3 tuần xn đc combo. Đến 3tuần e đã đi xn rồi nv liệu đc k ạ bác sỹ

Nguyen Ha
24-06-2018, 22:00
Tại e lo lắng quá đọc tìm hiểu thấy bảo 3 tuần xn đc combo. Đến 3tuần e đã đi xn rồi nv liệu đc k ạ bác sỹ
Bạn ko có nguy cơ vì vậy bạn yên tâm với kết quả xét nghiệm này.

Mguyenthanh
24-06-2018, 22:04
Bạn ko có nguy cơ vì vậy bạn yên tâm với kết quả xét nghiệm này.
Vậy sau 12 tuần e có phai xn lại theo khuyến cao k ạ vì e xn xog ngta biu phai 3 thag xn lại bay h do co thể từng người

Nguyen Ha
24-06-2018, 22:06
Vậy sau 12 tuần e có phai xn lại theo khuyến cao k ạ vì e xn xog ngta biu phai 3 thag xn lại bay h do co thể từng người

Tôi nhắc nhở bạn lần cuối, bạn chú ý viết chữ Việt có dấu cho đàng hoàng.

Charles
25-06-2018, 06:47

Nếu bạn dư máu thừa tiền thì cứ đi XN cho vui.

Tuanmecsedec
25-06-2018, 07:12

Bạn có nguy cơ gì đâu mà xét nghiệm nữa cho phí tiền phí máu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Mguyenthanh
25-06-2018, 07:45
Nếu bạn dư máu thừa tiền thì cứ đi XN cho vui.
Vì e lo lắng tìm hiệu trên mạng ,xong đi xét nghiệm ỏ bệnh viện hồng ngọc .lấy kết quả xong bác sỹ bên đó bỉu bây h thì âm tinh phải đi xét nghiệm lại sau 3 với 6 tháng,và con bảo tuỳ từng cơ thể người phải xn lại ạ. A chị tư vấn cho e với ạ

Mguyenthanh
25-06-2018, 07:50
Bạn có nguy cơ gì đâu mà xét nghiệm nữa cho phí tiền phí máu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

vâng con cảm ơn bác sỹ tuấn vi trc con tìm hiểu trên mạng nhiều quá .va nghĩ rất nhiều lúc nào cũng lo lắng và hoang mang .nên có nhiều câu hỏi con k bít ntn lên bác sỹ tuấn và các anh chị quan quản trị bỏ qua cho con, vì con nghĩ nhiều quá

Tuanmecsedec
25-06-2018, 08:13
vâng con cảm ơn bác sỹ tuấn vi trc con tìm hiểu trên mạng nhiều quá .va nghĩ rất nhiều lúc nào cũng lo lắng và hoang mang .nên có nhiều câu hỏi con k bít ntn lên bác sỹ tuấn và các anh chị quan quản trị bỏ qua cho con, vì con nghĩ nhiều quá

Bạn yên tâm,những gì bạn ban quản trị đã tư vấn.

Mguyenthanh
25-06-2018, 09:02
Tôi nhắc nhở bạn lần cuối, bạn chú ý viết chữ Việt có dấu cho đàng hoàng.
Vâng ạ ,e xl ạ truog hợp của e nv có ổn k .vi trước thoi thời gian e chưa lên diễn đàn e tim hiểu qua mạng va e đẫ nghi rất nhiều ạ

Mguyenthanh
25-06-2018, 09:06
Bạn yên tâm,những gì bạn ban quản trị đã tư vấn.

Vì con lo lắng tìm hiệu trên mạng ,xong đi xét nghiệm ỏ bệnh viện hồng ngọc .lấy kết quả xong bác sỹ bên đó bỉu bây h thì âm tinh phải đi xét nghiệm lại sau 3 với 6 tháng,và còn bảo tuỳ từng cơ thể người phải xn lại ạ. A chị tư vấn cho e với ạ

Tuanmecsedec
25-06-2018, 09:11
Vì con lo lắng tìm hiệu trên mạng ,xong đi xét nghiệm ỏ bệnh viện hồng ngọc .lấy kết quả xong bác sỹ bên đó bỉu bây h thì âm tinh phải đi xét nghiệm lại sau 3 với 6 tháng,và còn bảo tuỳ từng cơ thể người phải xn lại ạ. A chị tư vấn cho e với ạ

Họ muốn thu thêm tiền xét nghiệm của bạn nên kêu như vậy thôi.

Mguyenthanh
25-06-2018, 10:47
Họ muốn thu thêm tiền xét nghiệm của bạn nên kêu như vậy thôi.

Vâng tai con ỏ quê lên thủ đô mới xn combo đc, bác sỹ bảo vậy con lo lắng thêm mà đúng ság 22 ngày con đi xn có tương dương 28 ngày k ạ

Charles
25-06-2018, 10:52
Vâng tai con ỏ quê lên thủ đô mới xn combo đc, bác sỹ bảo vậy con lo lắng thêm mà đúng ság 22 ngày con đi xn có tương dương 28 ngày k ạ

Bạn không có nguy cơ thì kết quả sẽ âm tính mọi thời điểm. Nếu XN sớm mà vẫn không yên tâm thì tốt nhất chờ đủ 12 tuần XN cho hết lăn tăn luôn.

Mguyenthanh
25-06-2018, 12:00
Bạn không có nguy cơ thì kết quả sẽ âm tính mọi thời điểm. Nếu XN sớm mà vẫn không yên tâm thì tốt nhất chờ đủ 12 tuần XN cho hết lăn tăn luôn.
Thực sự con cug k mún nghĩ nv đâu tại trước kia con tìm hiểu va nghĩ nhiều về vấn đề nay, nếu như bác sỹ nói con làm xn combo 22 ngày nv đã an toàn chưa ạ

Charles
25-06-2018, 14:36
Thực sự con cug k mún nghĩ nv đâu tại trước kia con tìm hiểu va nghĩ nhiều về vấn đề nay, nếu như bác sỹ nói con làm xn combo 22 ngày nv đã an toàn chưa ạ

Bạn có nguy cơ đâu mà không an toàn.

Tuanmecsedec
25-06-2018, 15:56

Bạn yên tâm không cần xét nghiệm nữa.

Mguyenthanh
25-06-2018, 16:06
Bạn có nguy cơ đâu mà không an toàn.
Vâng .theo bác sỹ tuấn và các anh chị quản trị viên tư vấn con k có nguy cơ,nhug con lo lắng và tres 22 ngày đi xn cug la an toàn rồi đúg k,trước con k tìm đc diễn đàn này lên đi tìm hiểu linh tinh quá ,từ khi đc bác sỹ tuấn và các anh chị quản trị viên con cũng đõ nghĩ nhiều

Tuanmecsedec
25-06-2018, 16:21
Vâng .theo bác sỹ tuấn và các anh chị quản trị viên tư vấn con k có nguy cơ,nhug con lo lắng và tres 22 ngày đi xn cug la an toàn rồi đúg k,trước con k tìm đc diễn đàn này lên đi tìm hiểu linh tinh quá ,từ khi đc bác sỹ tuấn và các anh chị quản trị viên con cũng đõ nghĩ nhiều

Bạn yên tâm 100% không cần lo lắng nữa.

Mguyenthanh
25-06-2018, 16:43
Bạn yên tâm 100% không cần lo lắng nữa.

Vâng con cảm ơn bác sỹ tuấn .tự yên người con ngứa gãi nó cứ tịt lên như sâu dóm đốt và bị đỏ lên có phải triệu chứng gì k bác sỹ

Tuanmecsedec
25-06-2018, 16:44
Vâng con cảm ơn bác sỹ tuấn .tự yên người con ngứa gãi nó cứ tịt lên như sâu dóm đốt và bị đỏ lên có phải triệu chứng gì k bác sỹ

Ngứa gãi bị vậy là bình thường chứ bệnh gì bạn.

Mguyenthanh
25-06-2018, 17:21
Ngứa gãi bị vậy là bình thường chứ bệnh gì bạn.

Tại con cứ tưởng mẩn đỏ như trên mạng nói triệu chứng ,con có lên đi kiểm tra SMG k ạ

Charles
25-06-2018, 17:47
Tại con cứ tưởng mẩn đỏ như trên mạng nói triệu chứng ,con có lên đi kiểm tra SMG k ạ

Đó không phải biểu hiện SMG nên không cần phải kiểm tra.

Mguyenthanh
25-06-2018, 18:45

Đó không phải biểu hiện SMG nên không cần phải kiểm tra.
Vâng ngứa gãi đỏ lên có phải triệu chứng hiv k ạ.sao thỉnh thoag con ngứa con gãi nó cứ nổi mẩn đỏ lên 1luc k ngứa nữa lại k thấy nữa

Nguyen Ha
25-06-2018, 20:29
Vâng ngứa gãi đỏ lên có phải triệu chứng hiv k ạ.sao thỉnh thoag con ngứa con gãi nó cứ nổi mẩn đỏ lên 1luc k ngứa nữa lại k thấy nữa
Không phải triệu chứng của HIV.

Mguyenthanh
25-06-2018, 21:12
K biết bị ls từ hôm qua đến h con ngứa gãi toàn bị tịt hết lên làm sao đây

Nguyen Ha
25-06-2018, 21:13
K biết bị ls từ hôm qua đến h con ngứa gãi toàn bị tịt hết lên làm sao đây
Mua tuýp thuốc DIPOLAC ngoài hiệu thuốc chỉ 15k thôi, về bôi sẽ hết.

Mguyenthanh
25-06-2018, 21:20
Như kiểu ngứa nồi mề đay ấy bác sỹ ơi

Nguyen Ha
25-06-2018, 21:47
Như kiểu ngứa nồi mề đay ấy bác sỹ ơi
Mua thuốc về bôi sẽ khỏi.

Mguyenthanh
25-06-2018, 22:06
Mua thuốc về bôi sẽ khỏi.
Đúng như kiểu nổi mề đay bác sỹ ơi nó tịt hết lên như bị sâu dóm đốt ấy .liệu pa phải triệu chưng hiv k ạ

Nguyen Ha
25-06-2018, 22:07
Đúng như kiểu nổi mề đay bác sỹ ơi nó tịt hết lên như bị sâu dóm đốt ấy .liệu pa phải triệu chưng hiv k ạ
Bảo rồi, không phải triệu chứng.

Mguyenthanh
25-06-2018, 22:18
Bảo rồi, không phải triệu chứng.
Con lo lắm tự yên tu hom qua bị đến tối nay lại bị.từ trc đến h con có bao h bị đâu

Nguyen Ha
25-06-2018, 22:30
Con lo lắm tự yên tu hom qua bị đến tối nay lại bị.từ trc đến h con có bao h bị đâu
Đề nghị bạn đọc lại những gì được tư vấn.

Charles
26-06-2018, 06:36

Bạn có nguy cơ đâu mà triệu chứng? Bạn được tư vấn rồi, nếu luôn lo lắng vậy thì đi XN nhé.

Tuanmecsedec
26-06-2018, 06:51

Bạn có nguy cơ đâu mà xoắn lên như ốc vít vậy.

Mguyenthanh
26-06-2018, 07:21
Bạn có nguy cơ đâu mà xoắn lên như ốc vít vậy.

Vâng con lo lắng quá bác sỹ ơi tự yên 2 hôm nay bị ngứa nổi như mề đay hết người đến sáng lại k bị nữa.co phải hệ miễn dịch kém lên nó mới bị ngữa đỏ nổi mề đay lên

Tuanmecsedec
26-06-2018, 07:29
Vâng con lo lắng quá bác sỹ ơi tự yên 2 hôm nay bị ngứa nổi như mề đay hết người đến sáng lại k bị nữa.co phải hệ miễn dịch kém lên nó mới bị ngữa đỏ nổi mề đay lên

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì chỉ còn cách cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Mguyenthanh
26-06-2018, 07:33
Ban quản trị xóa bài dạng Spam.

Mguyenthanh
26-06-2018, 08:00
Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì chỉ còn cách cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Con có tin ,trc kia con tìm hiểu trên mạng nhiều quá lên hay lo nghĩ ,bây h tự yên bị ngứa nv lên càng hoang mang,con có đi xn lức đc 3tuần rồi ạ,con nghi nhiều quá có khi trest quá k nghĩ được cái gì hết ,con k thể bỏ nó ra đc khỏi đầu

Tuanmecsedec
26-06-2018, 08:03
Con có tin ,trc kia con tìm hiểu trên mạng nhiều quá lên hay lo nghĩ ,bây h tự yên bị ngứa nv lên càng hoang mang,con có đi xn lức đc 3tuần rồi ạ,con nghi nhiều quá có khi trest quá k nghĩ được cái gì hết ,con k thể bỏ nó ra đc khỏi đầu

Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn,bạn không được Spam bài.

Mguyenthanh
26-06-2018, 09:38
Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn,bạn không được Spam bài.

Vâng con xin lỗi thực sự con k có ý gì hay spam ạ,con nghĩ ltinh mới hỏi nv,chứ con k có ý gì ,trước lúc đc tư vấn con đã rât thoải moái ,nhưg từ hôm qua bị ngứa nổi hết như mề đay lên con lại k thể vứ nó ra khỏi suy nghĩ

Charles
26-06-2018, 10:27
Vâng con xin lỗi thực sự con k có ý gì hay spam ạ,con nghĩ ltinh mới hỏi nv,chứ con k có ý gì ,trước lúc đc tư vấn con đã rât thoải moái ,nhưg từ hôm qua bị ngứa nổi hết như mề đay lên con lại k thể vứ nó ra khỏi suy nghĩ

Bạn được tư vấn rồi, nếu luôn lo lắng vậy thì đi XN nhé.

Mguyenthanh
26-06-2018, 11:33
Ban quản trị xóa bài Spam.

Mguyenthanh
26-06-2018, 17:36
Bạn được tư vấn rồi, nếu luôn lo lắng vậy thì đi XN nhé.
Vây truờng hợp cửa con nv co phải đi kiểm tra giang mai SMG hay lậu ... k bác sỹ,con xl bác sỹ nghĩ nhiều nói ltinh ạ lam bác sỹ bực mình

Charles
26-06-2018, 17:53
Vây truờng hợp cửa con nv co phải đi kiểm tra giang mai SMG hay lậu ... k bác sỹ,con xl bác sỹ nghĩ nhiều nói ltinh ạ lam bác sỹ bực mình

Bạn không phải kiểm tra cái gì hết.

Mguyenthanh
26-06-2018, 18:14
BQT xóa bài spam.

Mguyenthanh
27-06-2018, 08:34
Con chào bác sỹ tuấn và các anh chị BQT,Con xin lỗi bác sỹ tuấn và các anh chị BQT vì nhữnng ngày qua con đã có nhưng câu hỏi ltinh để bác sỹ và anh chị BQT phải bực mình vì những câu hỏi ngớ ngẩn của con, vì con k có kiến thức và tìm hiểu linh tinh trên mạng lên mới có nhưng suy nghĩ nv,vậy con xin bác sỹ va anh chi có thể cho con ít kiến thức về trường hợp của con không có nguy cơ đc k ạ, con cảm ơn

Tuanmecsedec
27-06-2018, 08:37
Con chào bác sỹ tuấn và các anh chị BQT,Con xin lỗi bác sỹ tuấn và các anh chị BQT vì nhữnng ngày qua con đã có nhưng câu hỏi ltinh để bác sỹ và anh chị BQT phải bực mình vì những câu hỏi ngớ ngẩn của con, vì con k có kiến thức và tìm hiểu linh tinh trên mạng lên mới có nhưng suy nghĩ nv,vậy con xin bác sỹ va anh chi có thể cho con ít kiến thức về trường hợp của con không có nguy cơ đc k ạ, con cảm ơn

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa là bạn 100% không có nguy cơ.

Mguyenthanh
27-06-2018, 15:24
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa là bạn 100% không có nguy cơ.

Vâng con cảm ơn bác sỹ .từ luc lên diễn đàn bác sỹ và các anh chị như liều thuốc an thần vậy, vì bạn bè rủ dê ma phải nghĩ nhiều nv

Nguyen Ha
27-06-2018, 18:10
Bạn muốn có kiến thức thì ngồi đọc lại 4 trang tư vấn này đi. Và kiến thức trên diễn đàn có sẵn, bạn dành thời gian tự tìm hiểu.

Mguyenthanh
27-06-2018, 18:57
Bạn muốn có kiến thức thì ngồi đọc lại 4 trang tư vấn này đi. Và kiến thức trên diễn đàn có sẵn, bạn dành thời gian tự tìm hiểu.
Vâng bác sỹ cho con hỏi quan hệ bằng miệng mà người kia bị nở miệng có nguy cơ k ạ

Nguyen Ha
27-06-2018, 19:26
Vâng bác sỹ cho con hỏi quan hệ bằng miệng mà người kia bị nở miệng có nguy cơ k ạ

4 trang rồi vẫn hỏi lại sao?

Mguyenthanh
27-06-2018, 20:38
4 trang rồi vẫn hỏi lại sao?
Tại con chưa rõ về OS , con hỏi bác sỹ về nguy cơ cua con bi xướt .bác sỹ tư vấn giuap con về câu hỏi con vừa hỏi ạ.con cảm ơn

Nguyen Ha
27-06-2018, 21:31
Os không có nguy cơ với HIV

Tuanmecsedec
28-06-2018, 06:29

Tại con chưa rõ về OS , con hỏi bác sỹ về nguy cơ cua con bi xướt .bác sỹ tư vấn giuap con về câu hỏi con vừa hỏi ạ.con cảm ơn

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ HIV.

Mguyenthanh
30-06-2018, 11:55
Hôm nay con có đi cùng đúa e khám bệnh đại học y , tiện ỏ bệnh viện con sang bên phòng khám nhiệt đới va hỏi về xn combo mà ngta chả biết cái gì cứ nói vớ vản rồi bảo anh k rõ ...xog ngta biu xuốg phòng xn hỏi con xuốg đó hỏi thì bác sỹ ỏ phòng đó trả lời 7 ngày là biết đc kháng nguyên theo lý thuyết con thực hành nó lại khác có ng xuất hiện.có ng sẽ biến mất k tim thấy do co thể từng người .bác sỹ ỏ đó còn bảo kháng nguyên xuất hiện cuối thời điểm chuyển bệnh k hiẻu mấy bác sỹ đó nói ỏ đau ra nv ạ

Tuanmecsedec
30-06-2018, 14:18
Hôm nay con có đi cùng đúa e khám bệnh đại học y , tiện ỏ bệnh viện con sang bên phòng khám nhiệt đới va hỏi về xn combo mà ngta chả biết cái gì cứ nói vớ vản rồi bảo anh k rõ ...xog ngta biu xuốg phòng xn hỏi con xuốg đó hỏi thì bác sỹ ỏ phòng đó trả lời 7 ngày là biết đc kháng nguyên theo lý thuyết con thực hành nó lại khác có ng xuất hiện.có ng sẽ biến mất k tim thấy do co thể từng người .bác sỹ ỏ đó còn bảo kháng nguyên xuất hiện cuối thời điểm chuyển bệnh k hiẻu mấy bác sỹ đó nói ỏ đau ra nv ạ

Bác Sĩ nào trả lời tào lao vậy.

Thời kỳ tính theo tuần xét nghiệm cho thấy (Kháng nguyên và kháng thể.)

https://lh4.googleusercontent.com/-IIakcVg0euA/UPVxn4935xI/AAAAAAAAAgA/VS18NyeN8M4/s644/PCR3.jpg (http://www.diendanhiv.vn/)

Kháng thể IgM và kháng thể IgG là gì?.

Kháng thể là các phân tử immunoglobulin (có bản chất glycoprotein (http://vi.wikipedia.org/w/index.php?title=Glycoprotein&action=edit&redlink=1)), do các tế bào lympho B (http://vi.wikipedia.org/w/index.php?title=T%E1%BA%BF_b%C3%A0o_lympho_B&action=edit&redlink=1) cũng như các tương bào (http://vi.wikipedia.org/w/index.php?title=T%C6%B0%C6%A1ng_b%C3%A0o&action=edit&redlink=1) (biệt hóa từ lympho B) tiết ra để hệ miễn dịch (http://vi.wikipedia.org/wiki/H%E1%BB%87_mi%E1%BB%85n_d%E1%BB%8Bch) nhận biết và vô hiệu hóa các tác nhân lạ, chẳng hạn các vi khuẩn (http://vi.wikipedia.org/wiki/Vi_khu%E1%BA%A9n) hoặc virus (http://vi.wikipedia.org/wiki/Virus). Mỗi kháng thể chỉ có thể nhận diện một epitope kháng nguyên (http://vi.wikipedia.org/wiki/Kh%C3%A1ng_nguy%C3%AAn) duy nhất.

Các kháng thể kháng Cardiolipin IgM và IgG là các tự kháng thể, trực tiếp chống Cardiolipin- một diphotphatidyglycerol. Các kháng thể kháng Cardiolipin có thể được phát hiện trong hội chứng kháng photpholipid

Kháng thể kháng Cardiolipin IgG dương tính được thấy trong các giai đoạn tiến triển của bệnh.

Kháng thể kháng Cardiolipin IgM dương tính là dấu hiệu chẩn đoán ở giai đoạn sớm của bệnh.

Mguyenthanh
30-06-2018, 14:44
Bác Sĩ nào trả lời tào lao vậy.

Thời kỳ tính theo tuần xét nghiệm cho thấy (Kháng nguyên và kháng thể.)

https://lh4.googleusercontent.com/-IIakcVg0euA/UPVxn4935xI/AAAAAAAAAgA/VS18NyeN8M4/s644/PCR3.jpg (http://www.diendanhiv.vn/)

Kháng thể IgM và kháng thể IgG là gì?.

Kháng thể là các phân tử immunoglobulin (có bản chất glycoprotein (http://vi.wikipedia.org/w/index.php?title=Glycoprotein&action=edit&redlink=1)), do các tế bào lympho B (http://vi.wikipedia.org/w/index.php?title=Tế_bào_lympho_B&action=edit&redlink=1) cũng như các tương bào (http://vi.wikipedia.org/w/index.php?title=Tương_bào&action=edit&redlink=1) (biệt hóa từ lympho B) tiết ra để hệ miễn dịch (http://vi.wikipedia.org/wiki/Hệ_miễn_dịch) nhận biết và vô hiệu hóa các tác nhân lạ, chẳng hạn các vi khuẩn (http://vi.wikipedia.org/wiki/Vi_khuẩn) hoặc virus (http://vi.wikipedia.org/wiki/Virus). Mỗi kháng thể chỉ có thể nhận diện một epitope kháng nguyên (http://vi.wikipedia.org/wiki/Kháng_nguyên) duy nhất.

Các kháng thể kháng Cardiolipin IgM và IgG là các tự kháng thể, trực tiếp chống Cardiolipin- một diphotphatidyglycerol. Các kháng thể kháng Cardiolipin có thể được phát hiện trong hội chứng kháng photpholipid

Kháng thể kháng Cardiolipin IgG dương tính được thấy trong các giai đoạn tiến triển của bệnh.

Kháng thể kháng Cardiolipin IgM dương tính là dấu hiệu chẩn đoán ở giai đoạn sớm của bệnh.

Bác sỹ ỏ đại học y ạ ỏ tuyến tỉnh chứ k phải ỏ thủ đô , chả biết bác sỹ ấy nói ra ỏ đâu vào phòng khám nhiệt đới thì ôg bác sỹ đó con k biết xn combo ntn chỉ nói xn kháng thể thôi .xog con bắt con xuốg mua phiếu khám lên nói linh tinh hỏi nhiều câu anh k rõ tốt nhất e để 3 thág đi xn , sao bệnh viên đại học y mà tl kỳ vậy bác sỹ tuấn

Tuanmecsedec
30-06-2018, 14:47
Bác sỹ ỏ đại học y ạ ỏ tuyến tỉnh chứ k phải ỏ thủ đô , chả biết bác sỹ ấy nói ra ỏ đâu vào phòng khám nhiệt đới thì ôg bác sỹ đó con k biết xn combo ntn chỉ nói xn kháng thể thôi .xog con bắt con xuốg mua phiếu khám lên nói linh tinh hỏi nhiều câu anh k rõ tốt nhất e để 3 thág đi xn , sao bệnh viên đại học y mà tl kỳ vậy bác sỹ tuấn

Vấn đề HIV thì phải Bác Sĩ chuyên khoa mới biết bạn,chứ không phải Bác Sĩ nào cũng rõ hết.

Mguyenthanh
30-06-2018, 14:59
Vấn đề HIV thì phải Bác Sĩ chuyên khoa mới biết bạn,chứ không phải Bác Sĩ nào cũng rõ hết.

Vâng còn bác sỹ xn thì nói nv con nghi bác sỹ học cao phai hiểu về thòi gian xn chứ ,sao lại nói 7 ngày tim đc kháng nguyên rồi xog nó có thể biến mất do cơ thể từng người ,
con còn 1thắc mắc xin hỏi bác sỹ tư vấn nốt con bị xước dv gần trên dây đầu dương vật ấy lúc tháo bcs ra ma lỡ dính ít dịch âm đạo thì có nguy cơ k ạ

Tuanmecsedec
30-06-2018, 15:02
Vâng còn bác sỹ xn thì nói nv con nghi bác sỹ học cao phai hiểu về thòi gian xn chứ ,sao lại nói 7 ngày tim đc kháng nguyên rồi xog nó có thể biến mất do cơ thể từng người ,
con còn 1thắc mắc xin hỏi bác sỹ tư vấn nốt con bị xước dv gần trên dây đầu dương vật ấy lúc tháo bcs ra ma lỡ dính ít dịch âm đạo thì có nguy cơ k ạ

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ nhé.

Charles
30-06-2018, 15:04

Vấn đề về chuyên môn của vị Bác sĩ nào đó thì bạn tới Bệnh viện đó mà thắc mắc. Còn trường hợp của bạn BQT khẳng định một lần nữa không có nguy cơ.

Mguyenthanh
30-06-2018, 15:23
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ nhé.

Vâng con đọc và tìm hiểu nhiều trên diễn đàn va đc bác sỹ tư vấn con cug biết cái này là tâm ly chug khi nv ạ, con cảm ơn bác sỹ sẽ k bao h con dính vào gmd nữa ,vì con còn trẻ mới lập gia đinh lên con lo lắng hoang mang nv và lo lắng cho người nhà

Mguyenthanh
30-06-2018, 15:27
Vấn đề về chuyên môn của vị Bác sĩ nào đó thì bạn tới Bệnh viện đó mà thắc mắc. Còn trường hợp của bạn BQT khẳng định một lần nữa không có nguy cơ.
Vâng con cảm ơn bác sỹ truờng tại con đi khám bệnh cùng đua em tiên con vào hỏi vậy va thấy bác sỹ ỏ đó tl nv lên con hỏi nv để mọi ng biết thôg tin k lại nge lời mấy bác sỹ kia chứ e k có ý gì khác đâu ạ

Mguyenthanh
03-07-2018, 08:49
Bác sỹ tuấn và anh chị cho con hỏi trc thời điểm đi xét nghiệm 5 6 ngày con có đi tiêm phòng vacxin viêm gan B thì có ảnh hưởng gì đến kết quả k ạ

Charles
03-07-2018, 09:41
Bác sỹ tuấn và anh chị cho con hỏi trc thời điểm đi xét nghiệm 5 6 ngày con có đi tiêm phòng vacxin viêm gan B thì có ảnh hưởng gì đến kết quả k ạ

Khi kết quả có phản ứng mới gọi là ảnh hưởng, còn kết quả là âm tính thì không có gì ảnh hưởng hết bạn.

Mguyenthanh
03-07-2018, 09:59
Khi kết quả có phản ứng mới gọi là ảnh hưởng, còn kết quả là âm tính thì không có gì ảnh hưởng hết bạn.
Vâg tại trc đó con có đi tuêm phòng vacxin viêm gan B lần 2 sau 5 6 hôm con đi xn combo vậy tiem phòng gì cug k ảnh huưởng gì ạ

Charles
03-07-2018, 10:35
Vâg tại trc đó con có đi tuêm phòng vacxin viêm gan B lần 2 sau 5 6 hôm con đi xn combo vậy tiem phòng gì cug k ảnh huưởng gì ạ

Không ảnh hưởng bạn.

Tuanmecsedec
04-07-2018, 07:43

Bạn tiêm phòng vắc xin viêm gan B không ảnh hưởng khi kết quả ra âm tính.