PDA

View Full Version : Giúp em với

Chipchip
24-06-2018, 05:45
Tình hình là em phát hiện mình bị Aids vào tháng 7 năm trước . Thời điểm đó em bị viêm màng não mới phát hiện ra mình bị nhiễm H . Sau khi được các bác sỹ điều trị giờ em đã khá hơn nhiều nhưng do tác dụng phụ của thuốc hay do nguyên nhân nào đấy nên 2 mắt đã không nhìn thấy gì . Khám mắt thì các bác sỹ kết luận teo Đĩa Thị . Giờ cho em hỏi có phương pháp nào để chữa được teo Đĩa Thị mắt không ạ , nếu có thì cho em xin địa chỏ hoặc số đt để em liên lạc . Em cám ơn nhiều ạ ...
ps : Em nhờ người viết hộ ạ !

Charles
24-06-2018, 07:33
Tình hình là em phát hiện mình bị Aids vào tháng 7 năm trước . Thời điểm đó em bị viêm màng não mới phát hiện ra mình bị nhiễm H . Sau khi được các bác sỹ điều trị giờ em đã khá hơn nhiều nhưng do tác dụng phụ của thuốc hay do nguyên nhân nào đấy nên 2 mắt đã không nhìn thấy gì . Khám mắt thì các bác sỹ kết luận teo Đĩa Thị . Giờ cho em hỏi có phương pháp nào để chữa được teo Đĩa Thị mắt không ạ , nếu có thì cho em xin địa chỏ hoặc số đt để em liên lạc . Em cám ơn nhiều ạ ...

Ở Hà Nội bạn đến Bệnh viện Bạch mai hoặc Bệnh viện Nhiệt đới Trung ương.

Chipchip
24-06-2018, 21:08
Dạ chưa có phương hướng nên em mới đi tìm các diễn đàn ạ !

Nguyen Ha
24-06-2018, 21:30

Dạ chưa có phương hướng nên em mới đi tìm các diễn đàn ạ !

Teo đĩa thị mắt thì gặp bs chuyên khoa mắt như bệnh viện mắt trung ương. Về mắt nên gặp bs chuyên khoa chứ tự ý mua thuốc chữa linh tinh sẽ rất nguy hiểm.