PDA

View Full Version : xét nghiệm combo tại bệnh viện đa khoa tp,điện biên có chính xác ko ạ?giá 310k

Nguyen Nam
04-12-2013, 15:01
do em bị hoang tưởng quá nên sáng hôm nay em rút tiền bố mẹ gửi đầu tháng để ăn học đánh liều 1 quả xuống tiếp thành phố điện biên xét nghiệm côm bô hiv AG/AB tại bệnh viên đa khoa tỉnh Điện Biên,sau 29 ngày kể từ khi em bị vết thương chảy máu rộng 3mmm,em có chạm vào vết xước của nguoi nghiện ma tuý,kết quả xet nghiệm âm tính vọii hiv,theo anh chị em có phai xét nghiệm nua ko,huhu,tiền xwst nghiệm đẳt quá,ông bác sĩ lại còn doa em phải 2 tháng nưa quay lại xét nghiem tiep mới đaem bảo,làm em sợ quá,anh chị cho em loi khuyên với,tiền tháng này bố mẹ gửi dành hết xét ngieejm,tiền xét nghiệm những 310k liềnm,cả tiền xe nữa đi tong 500k tiền ăn tháng này của em mất,hic,em phải làm thế nao đây

Nguyen Nam
04-12-2013, 15:02
xem topic trên mà em sơ quá

Cảm ơn a Tuấn và mọi người:

Tuanmecsedec
04-12-2013, 15:05
Tiền đó để dành lo ăn học.Xét nghiệm chỉ phí tiền với một hành vi hoang tưởng.

hỏi về giá xét nghiệm combo ở bệnh viên trí đức hà nội,hoạc 50c hàng bà (http://www.diendanhiv.vn/threads/5824-ho-i-ve-gia-xe-t-nghie-m-combo-o-be-nh-vien-tri-du-c-ha-no-i-hoa-c-50c-ha-ng-ba)

Nguyen Nam
04-12-2013, 15:07
Tiền đó để dành lo ăn học.Xét nghiệm chỉ phí tiền với một hành vi hoang tưởng.

hỏi về giá xét nghiệm combo ở bệnh viên trí đức hà nội,hoạc 50c hàng bà (http://www.diendanhiv.vn/threads/5824-ho-i-ve-gia-xe-t-nghie-m-combo-o-be-nh-vien-tri-du-c-ha-no-i-hoa-c-50c-ha-ng-ba)

hic, chang lẽ em lạo phải xuống hà nội lần nữa sao,thôi kệ vây,sớm muộn cũng chết,nghĩ mãi đau đầu quá, nhưng không biết xét nghiệm combo 29 ngày an toàn chưa,hjc

songchungvoi_HIV
04-12-2013, 15:22
hic, chang lẽ em lạo phải xuống hà nội lần nữa sao,thôi kệ vây,sớm muộn cũng chết,nghĩ mãi đau đầu quá, nhưng không biết xét nghiệm combo 29 ngày an toàn chưa,hjc
Trời ơi, nói tốn nước bọt với cái cu nhóc này, em có nguy cơ đâu mà XN, Hấp vừa thui

Nguyen Ha
04-12-2013, 15:29

Nhóc ơi không có nguy cơ, đi xét nghiệm làm gì cho tốn máu này, phí tiền này, mất thời gian này. Yên tâm đi nào!

Nguyen Nam
04-12-2013, 15:31
Trời ơi, nói tốn nước bọt với cái cu nhóc này, em có nguy cơ đâu mà XN, Hấp vừa thui
em biết là hoang tưởng,nhưng khổ nỗi nó cứ ám ảnh em ấy,hic,cgawrng học hành duoc j,mà xét nghiệm combo 29 ngày có chuẩn ko a ? ,giá 310k,
chắn em xét nghiệm nốt lần này nua thội,kệ vầy,đến đau cũng duoc,hic,vua tốn tiền,vừa mệt nguoi,đang vui,tự nhiên ông bác sĩ làm 1 câu 2 tháng nũa quay lại đay xét nghiệm lại,thế mới đau chu,tự nhien lại thấy lo,hixc

songchungvoi_HIV
04-12-2013, 15:34
em biết là hoang tưởng,nhưng khổ nỗi nó cứ ám ảnh em ấy,hic,cgawrng học hành duoc j,mà xét nghiệm combo 29 ngày có chuẩn ko a ? ,giá 310k,
chắn em xét nghiệm nốt lần này nua thội,kệ vầy,đến đau cũng duoc,hic,vua tốn tiền,vừa mệt nguoi,đang vui,tự nhiên ông bác sĩ làm 1 câu 2 tháng nũa quay lại đay xét nghiệm lại,thế mới đau chu,tự nhien lại thấy lo,hixc
Người ta XN có 150k em xn tới 310k, ui vảy, XN AT rùi lo học đi nhóc, XN lại chi nữa, vì k có nguy cơ

Nguyen Nam
04-12-2013, 15:38
Người ta XN có 150k em xn tới 310k, ui vảy, XN AT rùi lo học đi nhóc, XN lại chi nữa, vì k có nguy cơ

rõ ràng ông bác sĩ bảo em 300k với thêm 10 nghìn tiền mua 1 quyển sô bệnh nua là 310k,chi phi xét nghiêm cômbo hiv-AG/AB là 300k mà anh,hiện tai ở tỉnh em có mỗi bệnh viện tỉnh có,còn dưới hà nội thì chỉ có bẹnh viên hông ngọc là rẻ nhất giá 200k. hjc,anh à,lẽ ra âm tính là vui,nhưng khổ nỗi ông bấc sĩ lại bơm thêm wm 1 câu 2 tháng nua xét nghiem lạ,tụ nhiên thấy lo,em lên diễn đàn đọc các bài cua các anh chio truoc do viet,tư nhiên lại thấy sợ âm tính 29 ngày,đến 90 ngày lạ duong tính,biết thế ko thèm nghe ônhg bác sĩ tu van

Tuanmecsedec
04-12-2013, 15:40
rõ ràng ông bác sĩ bảo em 300k với thêm 10 nghìn tiền mua 1 quyển sô bệnh nua là 310k,chi phi xét nghiêm cômbo hiv-AG/AB là 300k mà anh,hiện tai ở tỉnh em có mỗi bệnh viện tỉnh có,còn dưới hà nội thì chỉ có bẹnh viên hông ngọc là rẻ nhất giá 200k. hjc,anh à,lẽ ra âm tính là vui,nhưng khổ nỗi ông bấc sĩ lại bơm thêm wm 1 câu 2 tháng nua xét nghiem lạ,tụ nhiên thấy lo,em lên diễn đàn đọc các bài cua các anh chio truoc do viet,tư nhiên lại thấy sợ âm tính 29 ngày,đến 90 ngày lạ duong tính,biết thế ko thèm nghe ônhg bác sĩ tu van

Tuanmecsedec khẳng định với bạn,không cần xét nghiệm nữa.

songchungvoi_HIV
04-12-2013, 15:43
Đúng rùi, tại BS mà gặp 1 ngày chừng 10 người hoang tưởng như nhóc thì ông ta hốt bạc. Bởi thiếu kiến thức dễ bị người khác dụ, nhóc cần gì vào đây tha hồ ó la: Hãy giải toả strees - Tôi cũng đã từng như bạn (http://diendanhiv.vn/threads/3163-Hay-giai-toa-strees-Toi-cung-da-tung-nhu-ban/page25), songchung thấy topic này không cần thiết cho cái việc hoang tưởng do 3 cái gai đâm rùi chạm vào ngưới khác sợ con gì k biết vì sự hoang tưởng và thiếu kiến thức, nên khóa lại để khỏi ảnh hưởng tới các TV khác

Nguyen Nam
04-12-2013, 15:43
Tuanmecsedec khẳng định với bạn,không cần xét nghiệm nữa.

vâng,em xin nghe loi anh,sẽ ko di xét nghiệm nua,em xin loi vi đãlafm phiền cấcnh chi trên dien dan thoi gjan qua,là do em hoang tuong quá,chac em phao vào vien chua benh tâm thàn mat

Nguyen Ha
04-12-2013, 15:52
vâng,em xin nghe loi anh,sẽ ko di xét nghiệm nua,em xin loi vi đãlafm phiền cấcnh chi trên dien dan thoi gjan qua,là do em hoang tuong quá,chac em phao vào vien chua benh tâm thàn mat
Bạn vui lòng viết chữ có dấu cho đàng hoàng.