PDA

View Full Version : Xét nghiệm sau nguy cơ 90 ngày cho kết quả âm tính

Tuancs1
24-06-2018, 15:45
Xét nghiệm bằng phương pháp HIV(Architect) tại Medlatec sau nguy cơ 90 ngày cho kết quả âm tính đã yên tâm được chưa ạ. Đây là xét nghiệm lần đầu tiên của em sau nguy cơ

Charles
24-06-2018, 15:55
Xét nghiệm bằng phương pháp HIV(Architect) tại Medlatec sau nguy cơ 90 ngày cho kết quả âm tính đã yên tâm được chưa ạ. Đây là xét nghiệm lần đầu tiên của em sau nguy cơ

Kết quả XN này của bạn đã an toàn tuyệt đối, bạn yên tâm không cần XN nữa.

Tuancs1
24-06-2018, 17:10
Có trường hợp nào ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm không. Khi đi xét nghiệm em bị triệu chứng dị ứng. Xét nghiệm dị ứng lúc đó là chỉ số ige là 1466 ( chỉ số bình thường là< 100). bị dị ứng như vậy có ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm HiV không?

Charles
24-06-2018, 17:46
Có trường hợp nào ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm không. Khi đi xét nghiệm em bị triệu chứng dị ứng. Xét nghiệm dị ứng lúc đó là chỉ số ige là 1466 ( chỉ số bình thường là< 100). bị dị ứng như vậy có ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm HiV không?

Khi nào kết quả có phản ứng mới gọi là ảnh hưởng, còn kết quả là âm tính thì không có gì ảnh hưởng hết bạn.

Tuanmecsedec
25-06-2018, 07:21

Cho dù có nguy cơ thật sự luôn thì đây là kết quả bạn an toàn 100%.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.