PDA

View Full Version : Thuê quần bơi

nguyentrungkien
26-06-2018, 01:49
Anh chị ơi em có thuê quần bơi tại công viên nước,ở đây thì người ta chả giặt quần sau khi khách trả quần gì cả
Anh chị cho em hỏi mặc chung quần bơi như vậy thì có lây các bệnh STDs không ạ em lo quá nhất là Giang Mai và HIV ạ.

nguyentrungkien
26-06-2018, 01:52
Em không mặc quần lót lúc mặc quần bơi ạ

Charles
26-06-2018, 06:16
Anh chị ơi em có thuê quần bơi tại công viên nước,ở đây thì người ta chả giặt quần sau khi khách trả quần gì cả
Anh chị cho em hỏi mặc chung quần bơi như vậy thì có lây các bệnh STDs không ạ em lo quá nhất là Giang Mai và HIV ạ.

Không có nguy cơ như vậy bạn.

Tuanmecsedec
26-06-2018, 07:04

Em không mặc quần lót lúc mặc quần bơi ạ

Không có sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nguyentrungkien
26-06-2018, 08:59
Không có nguy cơ với bệnh nào hết hả bác tại cháu nghe là Giang Mai lây qua việc mặc quần áo chứng ấy ạ nên lo lắm

Tuanmecsedec
26-06-2018, 09:06
Không có nguy cơ với bệnh nào hết hả bác tại cháu nghe là Giang Mai lây qua việc mặc quần áo chứng ấy ạ nên lo lắm

100% không có sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
26-06-2018, 10:41

Không có nguy cơ với bệnh nào hết bạn.

nguyentrungkien
26-06-2018, 10:50
Nhưng quần bơi chưa giặt và còn ẩm với lại lúc mặc em không mặc quần lót bên trong vậy cũng không có nguy cơ với các bệnh STDs nào hết ạ? Em cảm ơn nhiều ạ.

Charles
26-06-2018, 10:56
Nhưng quần bơi chưa giặt và còn ẩm với lại lúc mặc em không mặc quần lót bên trong vậy cũng không có nguy cơ với các bệnh STDs nào hết ạ? Em cảm ơn nhiều ạ.

Uhm! Không có nguy cơ gì đâu, bạn yên tâm đi.

nguyentrungkien
26-06-2018, 11:08
Nhưng quần chưa giặt như vậy mà mặc chung cũng không bị lây bệnh STDs nào hết hả anh,tại em không biết mà mặc giờ nhớ lại sợ quá...hic,cảm ơn anh nhiều nha.

Charles
26-06-2018, 11:26
Nhưng quần chưa giặt như vậy mà mặc chung cũng không bị lây bệnh STDs nào hết hả anh,tại em không biết mà mặc giờ nhớ lại sợ quá...hic,cảm ơn anh nhiều nha.

Có vẻ bạn chỉ thích vào diễn đàn để spam thôi. Nếu cảm thấy không yên tâm những gì đã tư vấn thì không post bài hỏi nữa, cũng không nên tham gia diễn đàn đỡ mất thời gian cũng như sự tâm huyết của Ban quản trị.

Chủ đề này tôi thấy không cần thiết tư vấn nên khóa lại.