PDA

View Full Version : Gái mại dâm ngậm dương vật, dương vật có vế xuớc nhỏ, Nguy cơ có cao không.

StressQua
04-12-2013, 16:44
Anh Tuấn và mọi nguời, cho em hỏi. Ngày 8/11 e có đi masage, GMD có ngậm duơng vật của e, dương vật của e đã có vết xuớc nhỏ từ truớc và gần lành, ko chảy máu. Miệng cô đó cũng ko chảy máu, nhưng e ko chắc là miệng cô ta có lở lóet hay không. Sau 21 ngày e có đi làm test ở Hòa Hào và Pastuer, kết quả Âm tính. Nguy cơ của e có cao ko ? Ngày 9/12 e sẽ đi test ở Hòa Hảo thêm 1 lần nữa cho đủ 30 ngày.

Tuanmecsedec
04-12-2013, 16:45
Anh Tuấn và mọi nguời, cho em hỏi. Ngày 8/11 e có đi masage, GMD cố ngậm duơng vật của e, dương vật của e đã có vết xuớc nhỏ từ truớc và gần lành, ko chảy máu. Miệng cô đó cũng ko chảy máu, nhưng e ko chắc là miệng cô ta có lở lóet hay không. Sau 21 ngày e có đi làm test ở Hòa Hào và Pastuer, kết quả Âm tính. Nguy cơ của e có cao ko ? Ngày 9/11 e sẽ đi test ở Hòa Hảo thêm 1 lần nữa cho đủ 30 ngày.

Bạn yên tâm trường hợp bạn kể không có nguy cơ.Bạn có thể tìm hiểu thêm chính box này.

StressQua
04-12-2013, 16:50
Cảm ơn anh Tuấn, vậy em yên tâm phần nào. Từ ngày đi cái đó về, ngay ngày hôm đó, e thấy nguời uể oải như mất sức, hoang mang, lo sợ, e khóc ròng mấy ngày nay, hên là bạn gái e cũng thông cảm, chăm sóc cho e. Từ ngày 8/11 đến nay em sụt mất 2 kg. Nguời cứ lờ đờ, mệt mỏi. Trong vòng 1 tháng e làm xét nghiệm tổng quát tới 5 lần. em đuối quá

songchungvoi_HIV
04-12-2013, 16:53
Anh Tuấn và mọi nguời, cho em hỏi. Ngày 8/11 e có đi masage, GMD có ngậm duơng vật của e, dương vật của e đã có vết xuớc nhỏ từ truớc và gần lành, ko chảy máu. Miệng cô đó cũng ko chảy máu, nhưng e ko chắc là miệng cô ta có lở lóet hay không. Sau 21 ngày e có đi làm test ở Hòa Hào và Pastuer, kết quả Âm tính. Nguy cơ của e có cao ko ? Ngày 9/12 e sẽ đi test ở Hòa Hảo thêm 1 lần nữa cho đủ 30 ngày.
Hành vi kích dục bằng miệng: OS không có nguy cơ với HIV, bạn cần tham khảo tài liệu sau:
Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)Triệu chứng bệnh nấm ở vùng kính nam giới (http://diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi) Các bệnh lây qua đường tình dục (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

Tuanmecsedec
04-12-2013, 16:55
Cảm ơn anh Tuấn, vậy em yên tâm phần nào. Từ ngày đi cái đó về, ngay ngày hôm đó, e thấy nguời uể oải như mất sức, hoang mang, lo sợ, e khóc ròng mấy ngày nay, hên là bạn gái e cũng thông cảm, chăm sóc cho e. Từ ngày 8/11 đến nay em sụt mất 2 kg. Nguời cứ lờ đờ, mệt mỏi. Trong vòng 1 tháng e làm xét nghiệm tổng quát tới 5 lần. em đuối quá

Bạn cảm thấy sau lần VUi VẺ này chỉ đem lại lo lắng và đuối quá.Thì từ nay chung thủy với bạn gái mình thay đổi hành vi.

StressQua
04-12-2013, 16:56
Cảm ơn anh songchungvoi_HIV đã tư vấn. Giả như, nếu xét nghiệm mà e có bị HIV thì mong a Tuấn, và anh giúp đở em, e ko muốn mất việc, e muốn sống bình thuờng :((

HIV/AIDS.
04-12-2013, 16:58
Cảm ơn anh songchungvoi_HIV đã tư vấn. Giả như, nếu xét nghiệm mà e có bị HIV thì mong a Tuấn, và anh giúp đở em, e ko muốn mất việc, e muốn sống bình thuờng :((
Em không có nguy cơ thì mắc mớ ji mà sợ chứ
Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

StressQua
04-12-2013, 16:58
Dạ, em rút ra đuợc nhiều bài học a Tuấn ơi. mình vui vẻ có 1, nhưng cái giá mình trả rất lớn , cả tỷ lần, mất nhiều thứ lắm, e chừa rồi, không có lần sau :((

songchungvoi_HIV
04-12-2013, 16:59
Trời, bạn yên tâm bạn không có nguy cơ. Bạn tự hù mình là chính bạn giết chết bạn: Bạn có thể tham khảo tài liệu sau: Nội sinh của da (http://diendanhiv.vn/threads/2957-Noi-sinh-cua-da)

Tuanmecsedec
04-12-2013, 17:00

Nếu những gì bạn kể xét nghiệm ra dương tính thì Tuanmecsedec sẽ bỏ không tham vấn nữa.

Charles
04-12-2013, 17:09
Dạ, em rút ra đuợc nhiều bài học a Tuấn ơi. mình vui vẻ có 1, nhưng cái giá mình trả rất lớn , cả tỷ lần, mất nhiều thứ lắm, e chừa rồi, không có lần sau :((

Bạn nên trang bị thêm kiến thức về Hiv để phòng thân.

songchungvoi_HIV
04-12-2013, 17:12
Bạn làm ơn bấm vào đường link này này tham khảo dùm:

Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)

Triệu chứng bệnh nấm ở vùng kính nam giới (http://diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi)

Các bệnh lây qua đường tình dục (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

trungan1987
04-12-2013, 17:18
Chào bạn... bạn yên tâm về trường hợp của bạn... bạn ko có nguy cơ với H...
Nhưng do gmd ngậm DV của bạn... vì vậy có thể lây các bệnh: Viêm gan B, giang mai, lậu mồng gà...

2013
04-12-2013, 17:22
:zk2028: HIV không lây qua OS đâu tuyến nước bọt không đủ nồng độ virut miệng cô gái đó phải chảy đầy máu thì bạn mới nhiễm được. Lần sau cố gắng đừng có đi chơi lung tung khỏi bị stress và có nguy cơ bệnh đó nha. Bạn an toàn với H nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác như viêm gan B, mào gà, herpes sinh dục....

Nguyen Ha
04-12-2013, 19:23

Ăn năn hối lỗi và rút ra bài học là rất đáng hoan nghênh. Bạn yên tâm vói hành vi của bạn không có nguy cơ với HIV.

StressQua
04-12-2013, 19:41
Chào bạn... bạn yên tâm về trường hợp của bạn... bạn ko có nguy cơ với H...
Nhưng do gmd ngậm DV của bạn... vì vậy có thể lây các bệnh: Viêm gan B, giang mai, lậu mồng gà...

Mình có xét nghiệm Viêm gan B, C, Giang Mai kết quả âm tính. Lậu mình chưa xét nghiệm. Bác sĩ nói nếu đi tiểu bình thuờng thì không cần xét nghiệm lậu

HIV/AIDS.
04-12-2013, 19:49
Mình có xét nghiệm Viêm gan B, C, Giang Mai kết quả âm tính. Lậu mình chưa xét nghiệm. Bác sĩ nói nếu đi tiểu bình thuờng thì không cần xét nghiệm lậu
Lậu nếu bị lây thì đã có biểu hiện từ 3 - 7 ngày từ khi có nguy cơ rùi. Bạn không cần lo lắng về bệnh này

Tuanmecsedec
04-12-2013, 20:50

Lậu thì như Smod tocdovtyeu (http://diendanhiv.vn/members/870-tocdovtyeu) tư vấn cho bạn,nếu bị sau vài ngày bạn đã có biểu hiện ở dương vật,tiểu buốt rát và chảy mủ.Nếu bạn xét nghiệm âm tính viêm gan B thì cũng nên đi chích ngừa vắc xin.

StressQua
04-12-2013, 22:28
Lậu thì như Smod tocdovtyeu (http://diendanhiv.vn/members/870-tocdovtyeu) tư vấn cho bạn,nếu bị sau vài ngày bạn đã có biểu hiện ở dương vật,tiểu buốt rát và chảy mủ.Nếu bạn xét nghiệm âm tính viêm gan B thì cũng nên đi chích ngừa vắc xin.

Dạ, bác sĩ bên hòa hảo cũng khuyên như vậy. Để em qua Pastuer chích ngừa viêm gan B, C luôn.

StressQua
04-12-2013, 22:30
Còn Giang Mai, em có nên xét nghiệm tiếp không a Tuấn, mới có 3 tuần, không biết giang mai ủ bệnh bao lâu.

songchungvoi_HIV
04-12-2013, 22:32
Còn Giang Mai, em có nên xét nghiệm tiếp không a Tuấn, mới có 3 tuần, không biết giang mai ủ bệnh bao lâu.
XN Giang Mai sau nguy cơ 4 tuần đến 12 tuần

StressQua
04-12-2013, 22:43
XN Giang Mai sau nguy cơ 4 tuần đến 12 tuần
Thanks anh

StressQua
05-12-2013, 11:33
Mọi người ơi, với những gì e kể, thì e không có nguy cơ nhiễm HIV phải không ạ? Em lo quá. Còn 1 chi tiết nữa, là e có hôn ngực GMD, chắc là cũng không có nguy cơ phải không ạ? Truớc khi GMD ngậm duơng vật của e, cô ấy có lau dương vật của e rất kỹ, có vẽ ngấm nghía rất kỹ. Việc lau dương vật có làm tăng nguy cơ không mọi nguời ? em lo quá nên hỏi, mọi nguời đừng la em. Mấy hôm nay tự dưng e thấy hơi chóng mặt lúc đứng lên, hay ngồi xuống.

songchungvoi_HIV
05-12-2013, 11:42
Mọi người ơi, với những gì e kể, thì e không có nguy cơ nhiễm HIV phải không ạ? Em lo quá. Còn 1 chi tiết nữa, là e có hôn ngực GMD, chắc là cũng không có nguy cơ phải không ạ? Truớc khi GMD ngậm duơng vật của e, cô ấy có lau dương vật của e rất kỹ, có vẽ ngấm nghía rất kỹ. Việc lau dương vật có làm tăng nguy cơ không mọi nguời ? em lo quá nên hỏi, mọi nguời đừng la em. Mấy hôm nay tự dưng e thấy hơi chóng mặt lúc đứng lên, hay ngồi xuống.
Đã OS không có nguy cơ với HIV rùi thì việc lau DV làm sao có nguy cơ. Bạn có biết phân tích k hả? Hun ngực hay bú nhủ hoa thì lấy đâu ra nguy cơ, HIV nằm ở đâu đó mà có nguy cơ

StressQua
05-12-2013, 11:47
Đã OS không có nguy cơ với HIV rùi thì việc lau DV làm sao có nguy cơ. Bạn có biết phân tích k hả? Hun ngực hay bú nhủ hoa thì lấy đâu ra nguy cơ, HIV nằm ở đâu đó mà có nguy cơ

Tại em bị stress quá, cần người chia sẻ, cảm on anh songchungvoi_HIV đã giảm cho e 1 phần stress, người nhà em bị e hỏi hòai nên giờ mọi người hơi cáu, em không dám hỏi nữa, nên em chạy lên đây nhờ mọi người giúp đở.

Tuanmecsedec
05-12-2013, 11:56

Bạn yên tâm không có nguy cơ.Bạn hãy tin tưởng những gì mọi người tư vấn.

HIV/AIDS..
05-12-2013, 12:32
Em có nguy cơ bị....bị...mọi người bực mình. vì "người nhà em bị e hỏi hòai nên giờ mọi người hơi cáu, em không dám hỏi nữa, nên em chạy lên đây nhờ mọi người giúp đở". coi chừng ở đây cũng có ngưởi "giận" em đó. Trường hợp em nêu trên ko có nguy cơ với HIV em nhé.

StressQua
05-12-2013, 17:56
Hôm qua đuợc mấy anh tư vấn bảo không có nguy cơ, nguời phấn khởi có sức sống, chiều nay ngồi chit chat với cái bạn kia về công thức máu xong, bây giờ lại lo trở lại :((

trungan1987
05-12-2013, 18:12
Hôm qua đuợc mấy anh tư vấn bảo không có nguy cơ, nguời phấn khởi có sức sống, chiều nay ngồi chit chat với cái bạn kia về công thức máu xong, bây giờ lại lo trở lại :((
Bạn nên đọc lại những j các anh chị đã chia sẽ cho bạn...

StressQua
05-12-2013, 18:21
Dạ, các anh chị bảo không có nguy cơ, và em tin như thế. Chúc cả em và quý anh chị sức khỏe :D

StressQua
08-12-2013, 17:49
Mọi người ơi!!!!!!! bây giờ em không biết em đang khỏe mạnh hay đang mệt nữa, ăn cái gì em cũng sợ, tắm em cũng sợ :((:monkeys50:

trungan1987
08-12-2013, 17:53
ọc ọc... @@ bạn bình tĩnh lại... hãy tin vào những j mà các anh chị đã chia sẽ cho bạn...

songchungvoi_HIV
08-12-2013, 20:04
Mọi người ơi!!!!!!! bây giờ em không biết em đang khỏe mạnh hay đang mệt nữa, ăn cái gì em cũng sợ, tắm em cũng sợ :((:monkeys50:
Áhhhhhhh. Cái này hẻm được, en mà sợ là chết zì đói, mà tém cũng sợ là chết zì ở dơ và ghẻ

StressQua
08-12-2013, 20:08
Áhhhhhhh. Cái này hẻm được, en mà sợ là chết zì đói, mà tém cũng sợ là chết zì ở dơ và ghẻ
Sợ tắm đâu phải là triệu chứng của HIV phải không anh Hiếu?

songchungvoi_HIV
08-12-2013, 20:10
Sợ tắm đâu phải là triệu chứng của HIV phải không anh Hiếu?
Áhhhhhh, Hem en và hem tắm coi chừng là biểu hiện của Ma Túy. Hahahahaha

StressQua
08-12-2013, 20:13
hông có, e không có chơi ma túy, xì ke, đập đá gì cả, e cũng ko hút thuốc lá luôn. Không phải triệu chứng là em yên tâm rồi.

StressQua
08-12-2013, 20:23
Uống Alaxan có ảnh huởng tới kết quả xn ko a Tuấn, a Hiếu.

Tuanmecsedec
08-12-2013, 20:24

Thuốc này có liên quan gì đâu mà ảnh hưởng với không ảnh hưởng.

songchungvoi_HIV
08-12-2013, 20:28
Anh songchung lạy em, em đừng có xì trét quá coi chừng 192 Hàm Tử chờ em đó, em có mệnh hề mà vào đó, BQT hem có dám zô đó them mô, lỡ vào đó bị mấy bà điên cén cái rùi nguy cơ đi XN như "Chéo Phì" áh

StressQua
09-12-2013, 11:43
Em mới có kết quả xét nghiệm sau 30 ngày từ 8/11 tới 9/12. Kết quả âm tính - HIV Ag/Ab combo NEG S/CO=0.08.
Tuần thứ 6 chắc làm cái test Anti HIV tại Pastuer.

HIV/AIDS..
09-12-2013, 11:52
combo 30 ngày âm tính thì chờ 12 tuần xn tìm kháng thể gút luôn , 6t em khỏi xn mắc công tốn tiền tốn máu em. kết quả này rất rất khả quan rồi. nhớ đừng sợ tắm và đừng sợ ăn nữa nhé.

Nguyen Ha
09-12-2013, 13:22
Em mới có kết quả xét nghiệm sau 30 ngày từ 8/11 tới 9/12. Kết quả âm tính - HIV Ag/Ab combo NEG S/CO=0.08.

Một hành vi ko có nguy cơ vớ kết quả xét nghiệm này thì yên tâm đi.

songchungvoi_HIV
09-12-2013, 13:25
Đứt dây thắng cho hành vi OS không có nguy cơ, XN AT là phải rùi, xoắn quá đi

StressQua
09-12-2013, 15:40
Em xét nghiệm Giang Mai, viêm gan B, C luôn, và kết quả âm tính ở 30 ngày. Đối với GM, viêm gan, e có cần xét nhgiệm 6 tuần ko các anh chị ? hay chờ tới 12 tuần làm luôn ?

Nguyen Ha
09-12-2013, 16:11
Em xét nghiệm Giang Mai, viêm gan B, C luôn, và kết quả âm tính ở 30 ngày. Đối với GM, viêm gan, e có cần xét nhgiệm 6 tuần ko các anh chị ? hay chờ tới 12 tuần làm luôn ?
Chờ 12 tuần làm 1 thể.

StressQua
09-12-2013, 21:36
Hôm nay là ngày đầu tiên sau 30 ngày em không dám tắm. 29 ngày truớc chỉ dám lau mình. Mới tắm lại hôm nay, thấy nuớc cũng mát mát, đã đã =)), nhưng trong lòng vẫn lo lo, em sụt mất 3kg trong vòng 1 tháng, từ 64kg h còn 61 kg, chắc là do đau bao tử và stress. Lạy trời đừng để con bị bệnh nan y. Ngày mai em tính đi truyền bình đạm, không biết có mập nổi không. Tự dưng đi chui đầu vào chổ massage trá hình chi cho khổ vậy trời. Em xin chừa, đây là lần đầu tiên, cũng là lần cuối cùng em đi massage trá hình.

Tuanmecsedec
09-12-2013, 21:39
Hôm nay là ngày đầu tiên sau 30 ngày em không dám tắm. 29 ngày truớc chỉ dám lau mình. Mới tắm lại hôm nay, thấy nuớc cũng mát mát, đã đã =)), nhưng trong lòng vẫn lo lo, em sụt mất 3kg trong vòng 1 tháng, từ 64kg h còn 61 kg, chắc là do đau bao tử và stress. Lạy trời đừng để con bị bệnh nan y. Ngày mai em tính đi truyền bình đạm, không biết có mập nổi không. Tự dưng đi chui đầu vào chổ massage trá hình chi cho khổ vậy trời. Em xin chừa, đây là lần đầu tiên, cũng là lần cuối cùng em đi massage trá hình.

Thành viên này,Tuanmecsedec nghĩ sau khi có kết quả HIV an toàn thì cơ thể sẽ ghẻ mọc lên.Tắm đi Bồ Tèo để khỏi thúi diễn đàn :zk20138:

HIV/AIDS..
09-12-2013, 21:45
Thật là khủng khiếp khi 1 người 30 ngày không tắm chỉ vì lý do lãng xet....mua X-men gội đầu và comfor ủa lộn lifeboy chà vào da cho giảm 99% vi trùng đê , nhiều lắm đó :zk20145:

StressQua
09-12-2013, 21:48
Thật là khủng khiếp khi 1 người 30 ngày không tắm chỉ vì lý do lãng xet....mua X-men gội đầu và comfor ủa lộn lifeboy chà vào da cho giảm 99% vi trùng đê , nhiều lắm đó :zk20145:

Có lifeboye luôn anh, chà kỹ lắm rồi. :D

StressQua
09-12-2013, 21:51
Thành viên này,Tuanmecsedec nghĩ sau khi có kết quả HIV an toàn thì cơ thể sẽ ghẻ mọc lên.Tắm đi Bồ Tèo để khỏi thúi diễn đàn :zk20138:

Hên là, nó chưa nổi ghẻ, nổi mụn đó anh, nó mà nổi chắc lại là "triệu chứng"

trungan1987
09-12-2013, 21:54
30 ngày ko tắm... mình đọc xong mún bật ngữa lun... hok thể tưởng tượng nổi...hahaha...

StressQua
09-12-2013, 21:56
30 ngày ko tắm... mình đọc xong mún bật ngữa lun... hok thể tưởng tượng nổi...hahaha...
Chắc chưa ai phá kỷ lục của mình trong diễn đàn này. :D

songchungvoi_HIV
09-12-2013, 22:15
Áhhhhhhhhhhhhhhhhhh, Thúi qué. Mà nói thật chứ mấy người sử dụng Ma Túy hem dám tắm anh Tuấn ơi. Họ sợ nước lém. Hahaha.
:zk2059:

StressQua
09-12-2013, 22:50
Áhhhhhhhhhhhhhhhhhh, Thúi qué. Mà nói thật chứ mấy người sử dụng Ma Túy hem dám tắm anh Tuấn ơi. Họ sợ nước lém. Hahaha.
:zk2059:

Em hông có chơi ma túy mà, không đập đá, xi ke, thuốc là luôn.

songchungvoi_HIV
09-12-2013, 22:52
Em hông có chơi ma túy mà, không đập đá, xi ke, thuốc là luôn.
Ai biết, hên xui hé, gì cứ theo TC của Ma Túy mà khẳng định thui. Hahaha, giống như mấy em cứ nói TC là nhiễm HIV áh.
:monkeys30:

StressQua
11-12-2013, 10:01
30 ngày âm tính HIV combo, em có bị lật kèo vào các tuần còn lại không anh chị ? Lo quá. tư dưng có cái bạn nào nói cái triệu chứng HIV rõ ràng nhất là đau đầu mệt mỏi 1 tháng. Em bị mệt mỏi thôi, không có đau đầu. Không biết ban sakurasars (http://diendanhiv.vn/members/6455-sakurasars) có bị HIV không, sao nói nghe có vẽ chắc 100%.

songchungvoi_HIV
11-12-2013, 10:04
30 ngày âm tính HIV combo, em có bị lật kèo vào các tuần còn lại không anh chị ? Lo quá. tư dưng có cái bạn nào nói cái triệu chứng HIV rõ ràng nhất là đau đầu mệt mỏi 1 tháng. Em bị mệt mỏi thôi, không có đau đầu. Không biết ban sakurasars (http://diendanhiv.vn/members/6455-sakurasars) có bị HIV không, sao nói nghe có vẽ chắc 100%.
Em k có nguy cơ k cần lo vậy, em cứ để anh test Tv sakurasars (http://diendanhiv.vn/members/6455-sakurasars) là em biết TV này có quan lựu đạn hay k là biết ngay

StressQua
11-12-2013, 11:37
Vui vẻ lạc quan, bệnh tật gì cũng qua, đúng không anh Hiếu

Nguyen Ha
11-12-2013, 11:55

Ừ đúng rồi đấy

songchungvoi_HIV
11-12-2013, 12:00
Wow. Vui vẻ là đúng rùi, Tất cả điều có hướng giải quyết, nếu mất bình tĩnh thì chỉ rối càng thêm rối nùi một cục.

HIV/AIDS..
11-12-2013, 12:01
Em không có gì phải lo về HIV cả, chỉ có 1 cái anh lo cho em thôi, là không biết bữa nay em đã tắm sạch sẽ, thơm tho chưa nè .:yociexp76:

StressQua
11-12-2013, 12:08
Em không có gì phải lo về HIV cả, chỉ có 1 cái anh lo cho em thôi, là không biết bữa nay em đã tắm sạch sẽ, thơm tho chưa nè .:yociexp76:
Rồi anh ạ. :( Hôm nay em mới đi kiểm tra giun sán. em đưa hồ sơ CTM cho Bác sĩ, bác sĩ bảo bình thuờng, nhưng e thích tìm ký sinh trùng thì bác sĩ cho làm test.

StressQua
11-12-2013, 19:00
30 ngày âm tính liệu có bị lật kèo ở tuần 12 không mấy anh? Em lo quá, em có cảm tuởng như có 1 con virus nào đó ăn thịt của em, làm em sụt kg :((

Tuanmecsedec
11-12-2013, 19:04
30 ngày âm tính liệu có bị lật kèo ở tuần 12 không mấy anh? Em lo quá, em có cảm tuởng như có 1 con virus nào đó ăn thịt của em, làm em sụt kg :((

Có nguy cơ đâu mà lo chuyện lật kèo.Bạn yên tâm đi.

songchungvoi_HIV
11-12-2013, 19:04
Em xem tài liệu này nhé: Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

HIV/AIDS..
11-12-2013, 19:13
ối giời ơi, lại tưởng tượng con virus đang ăn thịt em. huhu, nó ăn cả trăm năm chưa hết nữa. yên tâm đi, có nguy cơ gì đâu mà tưởng tượng hay tưởng voi em trai. -> 1 chữ stress thôi

StressQua
11-12-2013, 19:42
Em đi khám giun, bác sĩ nói: "tôi muốn tìm ra bệnh để mà chữa cho bạn, nhưng rất tiếc là bạn không có con ký sinh trùng nào cả". :((

songchungvoi_HIV
11-12-2013, 20:19
Em đi khám giun, bác sĩ nói: "tôi muốn tìm ra bệnh để mà chữa cho bạn, nhưng rất tiếc là bạn không có con ký sinh trùng nào cả". :((
Uhm, bác sĩ kết luận là chính xác

HIV/AIDS..
11-12-2013, 20:19
vậy sau khi đã kiểm tra tàn bộ rồi, còn lại 1 con cuối cùng là con stress giống cái nick em á

songchungvoi_HIV
11-12-2013, 20:23
vậy sau khi đã kiểm tra tàn bộ rồi, còn lại 1 con cuối cùng là con stress giống cái nick em á
Tùm bậy, còn 4 con ==> 2 con mắt, 1 con Stress, 1 con nòng nộn (Trùng Hổ)

HIV/AIDS..
11-12-2013, 20:44
hahaha, em bậy bạ thiệt hé, làm người ta thiếu 3 con òi . hihihị

StressQua
11-12-2013, 20:44

Trùng Hổ là con gì a Hiếu

songchungvoi_HIV
11-12-2013, 20:52
Trùng Hổ là con gì a Hiếu
Trùng Hổ là Trùng Hổ. Hahaha, con ny nó lỳ lắm, gặp goái là nó ngoa ngoe. Hahaha

StressQua
11-12-2013, 20:58
Trùng Hổ là Trùng Hổ. Hahaha, con ny nó lỳ lắm, gặp goái là nó ngoa ngoe. Hahaha
À. Em biết rồi, nãy nghi nghi rồi. =))

StressQua
12-12-2013, 21:14
Em bị 4 nốt đỏ gần ngay mông. Mọi nguời có biết bị gì không? Mai chạy lên da liễu khám thôi :((

HIV/AIDS
12-12-2013, 21:16
bạn hoàn toàn không có nguy cơ. cơ thể bạn có vấn đề gì thì đi khám về vấn đề đó

songchungvoi_HIV
12-12-2013, 21:20
Em bị 4 nốt đỏ gần ngay mông. Mọi nguời có biết bị gì không? Mai chạy lên da liễu khám thôi :((
Nếu songchung nhìn không lầm đây là lác đồng tiền. Bạn nên mua thuốc bôi dạng lưu quỳnh xức đê, nhờ giặc dũ quần áo sạch sẽ, phơi quần áo ngoài nắng, trước khi mặc nhớ ủi qua bàn là

StressQua
12-12-2013, 21:51
Nếu songchung nhìn không lầm đây là lác đồng tiền. Bạn nên mua thuốc bôi dạng lưu quỳnh xức đê, nhờ giặc dũ quần áo sạch sẽ, phơi quần áo ngoài nắng, trước khi mặc nhớ ủi qua bàn là

Yes anh, em mua thuốc rồi, bôi rồi, mai ko khỏi em chạy lên da liễu.

StressQua
13-12-2013, 10:05
Hôm nay e lên da liễu khám, bác sĩ bảo đó là vết côn trùng đốt. Em đòi xn HIV, Giang mai, bác sĩ không cho, nói 3 tháng rồi đi xn.

songchungvoi_HIV
13-12-2013, 10:09
Hôm nay e lên da liễu khám, bác sĩ bảo đó là vết côn trùng đốt. Em đòi xn HIV, Giang mai, bác sĩ không cho, nói 3 tháng rồi đi xn.
Em cứ đến VCT Ánh Dương 71 Võ Thị Sáu XN miễn phí mà đc tư vấn tận tâm, vui vẽ, nhã nhặn, lịch sữ, niềm nỡ, ân cần và đón tiếp. Em đến đó XN đi, Nằm gần ngã ba Trương Quyền và Võ Thị Sáu, về bên trái, cách Hai Bà Trưng khoảng 100m

songchungvoi_HIV
13-12-2013, 10:14
Em lên lầu 2 nhé, gặp Tham vấn viên nói anh TV viên mã số tham vấn 14 ở Mai Khôi giới thiệu em đến XN HIV

StressQua
13-12-2013, 10:15
Em cứ đến VCT Ánh Dương 71 Võ Thị Sáu XN miễn phí mà đc tư vấn tận tâm, vui vẽ, nhã nhặn, lịch sữ, niềm nỡ, ân cần và đón tiếp. Em đến đó XN đi, Nằm gần ngã ba Trương Quyền và Võ Thị Sáu, về bên trái, cách Hai Bà Trưng khoảng 100m
Cảm ơn anh Hiếu rất nhiều, em đi liền đây.

StressQua
23-12-2013, 15:25
Em mới đi lấy kết quả xét nghiệm bên Pastuer về. Kết quả âm tính: sinh phẩm sử dụng Murex Ag/Ab Combination. GM cũng âm tính luôn. Đây là kết quả của tuần thứ 6 ( từ ngày 8/11 đến ngày 20/12).

Tuanmecsedec
23-12-2013, 15:36
Em mới đi lấy kết quả xét nghiệm bên Pastuer về. Kết quả âm tính: sinh phẩm sử dụng Murex Ag/Ab Combination. GM cũng âm tính luôn. Đây là kết quả của tuần thứ 6 ( từ ngày 8/11 đến ngày 20/12).

kết quả này đã chứng minh được những lời tư vấn của mọi người.Bạn yên tâm kết quả này và tin tưởng những gì mọi người đã tư vấn.

HIV/AIDS..
23-12-2013, 15:43
Với kết quả này em giải tỏa tâm lý được rồi đó, khônng có nguy cơ và 6 tuần âm tính thì coi như trắng đen đã rõ nhé.

trungan1987
23-12-2013, 15:47
Xã stress ih bạn... bạn ko có nguy cơ... bạn có xn bnhiu lần đi nữa thì âm vẫn là âm...

StressQua
23-12-2013, 15:54
Dạ, cảm ơn mọi nguời, cảm ơn anh Tuấn :D

songchungvoi_HIV
23-12-2013, 15:58
Chúc mừng bạn nhé, Chốt được rùi đó. Không cần XN nữa phí tiền.
:zk206::zk206:

StressQua
23-12-2013, 16:02
Chúc mừng bạn nhé, Chốt được rùi đó. Không cần XN nữa phí tiền.
:zk206::zk206:

Cảm ơn anh Hiếu :D

StressQua
26-12-2013, 09:14
Cố lên, chốt đuợc rồi, không có bị HIV

nicebaby111
26-12-2013, 10:33
ngay từ đầu đã nói bạn ko có nguy cơ gì ráo nên có xn 100 lần vẫn là âm tính thôi do stret tạo nên hết

StressQua
31-12-2013, 15:56
Em mới đi xn về 53 ngày (từ ngày 8/11 tới ngày 31/12) kết quả âm tính. 53 ngày có đuợc tính là 8 tuần không mọi nguời. Phuơng pháp sử dụng là HIV Ag/Ab PT.
Đây là CTM của em, nhờ anh 9999 và mọi nguời xem giúp có gì tứ vấn giúp em. Em nhóm máu O, Rh+

http://i.upanh.com/rchdzu

Đây là kết quả xn sinh hóa - miễn dịch. Em thấy cái men gan GGT lên đến 53 U/L, bác sĩ nói không hề gì, do e uống thuốc tây hoặc ăn nhiều đồ dầu mở. Anh 9999 xem giúp em.

http://i.upanh.com/rchdep

Tuanmecsedec
31-12-2013, 15:59
Em mới đi xn về 53 ngày (từ ngày 8/11 tới ngày 31/12) kết quả âm tính. 53 ngày có đuợc tính là 8 tuần không mọi nguời. Phuơng pháp sử dụng là HIV Ag/Ab PT.
Đây là CTM của em, nhờ anh 9999 và mọi nguời xem giúp có gì tứ vấn giúp em. Em nhóm máu O, Rh+

Đây là kết quả xn sinh hóa - miễn dịch. Em thấy cái men gan GGT lên đến 53 U/L, bác sĩ nói không hề gì, do e uống thuốc tây hoặc ăn nhiều đồ dầu mở. Anh 9999 xem giúp em.

Bạn có nguy cơ đâu mà lo.Nên bạn hoàn toàn yên tâm kết quả này.

songchungvoi_HIV
31-12-2013, 16:06

53 ngày = 56 ngày = 8 tuần. AT cho một hành vi OS được chia sẻ k có nguy cơ. Làm ơn chốt đê, khổ thía. XN hoài coi chừng hết máu áh. Bấm vào đây xem: Công thức máu (http://diendanhiv.vn/threads/4928-Cong-thuc-mau)

StressQua
31-12-2013, 16:20
Bạn gái e cũng âm tính HIV. Vậy là em chốt được rồi.

HIV/AIDS..
31-12-2013, 16:24
Bạn gái e cũng âm tính HIV. Vậy là em chốt được rồi.
Kết quả xét nghiệm huyết học và sinh hoá máu bình thường, chỉ có hồng cầu hơi vượt ngưỡng tí thôi không sao cả. riêng chức năng GGT hơi cao 1 chút so với bình thường, em có thường xuyên uống bia rược không, nếu có em cần hạn chế bia rượu.

StressQua
31-12-2013, 16:31
Kết quả xét nghiệm huyết học và sinh hoá máu bình thường, chỉ có hồng cầu hơi vượt ngưỡng tí thôi không sao cả. riêng chức năng GGT hơi cao 1 chút so với bình thường, em có thường xuyên uống bia rược không, nếu có em cần hạn chế bia rượu.

Cả tháng nay e ko uống 1 giọt bia rượu nào hết anh, chỉ ăn thịt, đồ chiên xào, có uống thuốc tây tối qua thôi ạ. Em có nên uống CHOPHYTOL không anh, nghe nói cái đó chiết xuất từ atiso, làm giảm men gan.

songchungvoi_HIV
31-12-2013, 16:33
Cả tháng nay e ko uống 1 giọt bia rượu nào hết anh, chỉ ăn thịt, đồ chiên xào, có uống thuốc tây tối qua thôi ạ. Em có nên uống CHOPHYTOL không anh, nghe nói cái đó chiết xuất từ atiso, làm giảm men gan.
Mua Sâm thốt nốt uống đi nhóc

StressQua
31-12-2013, 16:35

Cái này có phải là do viêm gan B đang tấn công từ từ không anh 9999? Nó đang trong giai đọan ủ bệnh không anh?

HIV/AIDS..
31-12-2013, 16:37
Cái này có phải là do viêm gan B đang tấn công từ từ không anh 9999? Nó đang trong giai đọan ủ bệnh không anh?
Không, có siêu vi B đâu mà tấn công, có thể do ăn đồ nóng nên nó tăng tí thôi không có gì hết, ăn đồ mát vào thôi, thuốc men không cần đâu em

songchungvoi_HIV
27-02-2014, 07:41

Sáng nay songchung vừa có cuộc gọi với bạn StressQua, Bạn XN AT sau 13 tuần cho hành vi OS bị xước (đứt dây thắng). Chúc mừng bạn:zk206: