PDA

View Full Version : giầy dính máu dẫm vào chân ngưoi khac lo bi hiv

dungkhận
29-06-2018, 18:01
em đi giầy dẫm vào vệt máu của ngừoi tai nan giao thông . rui em di vè nhà khoang 50m . rùi để giầy ở ngoài cưa ( nhiệt độ thời tiết là 32 dộ ) . khoảng 8 đến 10 tiếng sau . em lại đi giầy và ko giểu thế nào em lại dẩm vào bàn chân của vợ em . và bàn chân bị chẩy máu . cho em hỏi có nguy cơ bi hiv ko ah . vợ em đang có bầu nen em đang lo lắng

trungan1987
29-06-2018, 22:44
em đi giầy dẫm vào vệt máu của ngừoi tai nan giao thông . rui em di vè nhà khoang 50m . rùi để giầy ở ngoài cưa ( nhiệt độ thời tiết là 32 dộ ) . khoảng 8 đến 10 tiếng sau . em lại đi giầy và ko giểu thế nào em lại dẩm vào bàn chân của vợ em . và bàn chân bị chẩy máu . cho em hỏi có nguy cơ bi hiv ko ah . vợ em đang có bầu nen em đang lo lắng
Trường hợp bạn kể ko có nguy cơ...

Charles
30-06-2018, 06:16

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
30-06-2018, 07:50

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

dungkhận
30-06-2018, 10:22
em thấy thông tin đại chúng nói hiv có thể sống đến vài ngày ngoài môi trường . nên em lo vết máu dươí đế giầy của em hiv chưa chết

Charles
30-06-2018, 10:26
em thấy thông tin đại chúng nói hiv có thể sống đến vài ngày ngoài môi trường . nên em lo vết máu dươí đế giầy của em hiv chưa chết

Ban quản trị diendanhiv.vn khẳng định 100% không có nguy cơ. Bạn tin thì tiếp tục post bài hỏi mà không tin thì nên dừng lại ở đây.

Tuanmecsedec
30-06-2018, 14:36

Thông tin tào lào.Bạn Click vào xem chủ đề này có 1 bài Tuanmecsedec phân tích rõ ràng.

Chủ đề: Thời gian tồn tại vi rút hiv trong máu và dịch môi trường ngoài (http://diendanhiv.vn/threads/57399-Thoi-gian-ton-tai-vi-rut-hiv-trong-mau-va-dich-moi-truong-ngoai)Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

dungkhận
30-06-2018, 21:02
từ khi bị tình huống trên em hay để ý đến hiv qúa . anh chị cho em hỏi thêm là : bạn em tay nặn mụn chẩy máu . rùi rửa tay qua bằng nước . rùi bạn em dùng chính tay đó bốc xôi đưa cho em ăn . mà răng em bị viêm chân răng . vậy nếu bạn em bị hiv thì em có nguy cơ không ah

Charles
30-06-2018, 22:59
từ khi bị tình huống trên em hay để ý đến hiv qúa . anh chị cho em hỏi thêm là : bạn em tay nặn mụn chẩy máu . rùi rửa tay qua bằng nước . rùi bạn em dùng chính tay đó bốc xôi đưa cho em ăn . mà răng em bị viêm chân răng . vậy nếu bạn em bị hiv thì em có nguy cơ không ah

Không có nguy cơ như vậy bạn.

Tuanmecsedec
02-07-2018, 07:17

Không có sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.