PDA

View Full Version : QHTD bị rách bao cao su 40s mới dừng lại.

Chungtin
30-06-2018, 12:44
Sáng nay nhân ngày được nghỉ a e trong cơ quan mình tổ chức đi ăn cháo lòng tiết canh say quá mấy ông lại rủ đi karaoke và có quan hệ với GMD ở đấy luôn đen quá BCS của e lại bị rách trong lúc đang quan hệ lúc đó e tiếp tục được 40s nữa rút ra.TH của e có bị sao ko mấy a nhỉ vì e hỏi mấy đứa bạn e là bao quy đầu của e là bao quy đầu trùm cả dương vật nên dễ lây nhiễm hjk hjk

Charles
30-06-2018, 14:23
Sáng nay nhân ngày được nghỉ a e trong cơ quan mình tổ chức đi ăn cháo lòng tiết canh say quá mấy ông lại rủ đi karaoke và có quan hệ với GMD ở đấy luôn đen quá BCS của e lại bị rách trong lúc đang quan hệ lúc đó e tiếp tục được 40s nữa rút ra.TH của e có bị sao ko mấy a nhỉ vì e hỏi mấy đứa bạn e là bao quy đầu của e là bao quy đầu trùm cả dương vật nên dễ lây nhiễm hjk hjk

Khi biết BCS bị rách bạn vẫn quan hệ tiếp thì nghe có vẻ vô lý, vì thường khi phát hiện bao gặp sự cố bao giờ cũng dừng lại ngay để thay bao khác. Còn nếu bao rách mà bạn vẫn quan hệ tiếp 40 giây thì khả năng nguy cơ là có, dù khả năng rất thấp nhưng để an toàn tuyệt đối bạn nên uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
30-06-2018, 14:27

Bạn nên uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Chungtin
30-06-2018, 15:22
5s của e lần trước chắc ko có nguy cơ và ko phải uống mấy a nhỉ hjk hjk

Charles
30-06-2018, 15:26
5s của e lần trước chắc ko có nguy cơ và ko phải uống mấy a nhỉ hjk hjk

Lần trước thì bạn quay về chủ đề trước đọc lại, không phải chủ đề nào cũng lôi ra hỏi được.

Chungtin
30-06-2018, 15:36
Lần trước thì bạn quay về chủ đề trước đọc lại, không phải chủ đề nào cũng lôi ra hỏi được.

Tại vì e lo quá bác à hjk hjk

Charles
30-06-2018, 16:05
Tại vì e lo quá bác à hjk hjk

Chủ đề: Xin hỏi về bao cao su bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/60527-Xin-hoi-ve-bao-cao-su-bi-rach-khi-quan-he)

Chungtin
30-06-2018, 23:08
Chủ đề: Xin hỏi về bao cao su bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/60527-Xin-hoi-ve-bao-cao-su-bi-rach-khi-quan-he)

Tức là với trường hợp của e với bao quy đầu như trên 5s ko sao phải ko a còn 40s là phải uống thuốc hở a

Charles
30-06-2018, 23:09
Tức là với trường hợp của e với bao quy đầu như trên 5s ko sao phải ko a còn 40s là phải uống thuốc hở a

Đúng vậy bạn.

Chungtin
30-06-2018, 23:45
Đúng vậy bạn.

Thế phải mua thuốc uống rồi hjk hjk

Nguyen Ha
01-07-2018, 09:22
Rách bao 40s sau mới dừng lại thì có nguy cơ, cần uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
02-07-2018, 06:34

Trường hợp thứ 2 bạn nên dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.