PDA

View Full Version : Cho em hỏi về Mát xa kích dục đồng giới

Quanduyminh
30-06-2018, 18:12
Em chào anh chị trong ban quản trị.
Em có đi mát xa kích dục đồng giới trưa nay. Về cơ bản em không có quan hệ. Nhân viên nam chỉ dùng body để kích thích thôi. Một lát sau thì em có dùng bcs để cho bạn đó oral sex. Nhưng bạn ấy nhổ nước miếng tùm lum vào bao cao su và còn dính sang vùng xung quanh dương vật nữa. Sau một hồi thì tháo bao cao su ra và quay tay một lát thì xong. Anh chị cho em hỏi là do tay của bạn ấy dính nước bọt nên em có thể có nguy cơ với bệnh STDs không ạ?
Em cám ơn anh chị.

Charles
30-06-2018, 18:16
Em có đi mát xa kích dục đồng giới trưa nay. Về cơ bản em không có quan hệ. Nhân viên nam chỉ dùng body để kích thích thôi. Một lát sau thì em có dùng bcs để cho bạn đó oral sex. Nhưng bạn ấy nhổ nước miếng tùm lum vào bao cao su và còn dính sang vùng xung quanh dương vật nữa. Sau một hồi thì tháo bao cao su ra và quay tay một lát thì xong. Anh chị cho em hỏi là do tay của bạn ấy dính nước bọt nên em có thể có nguy cơ với bệnh STDs không ạ?
Em cám ơn anh chị.

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với bệnh nào hết.

Tuanmecsedec
02-07-2018, 06:28
Em cám ơn anh chị.

Những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.