PDA

View Full Version : Giặt chung quần áo có dính tinh dịch.

Luuduong
30-06-2018, 23:17
Hqua em có thủ dâm khi thủ dâm em vô tình để tinh dịch bắn vào trong quần sáng mai mẹ em không biết nên đã giặt chung quần đó với quần áo khác của gia đình vậy cho em hỏi nếu như v thì có sao không

Charles
30-06-2018, 23:22
Hqua em có thủ dâm khi thủ dâm em vô tình để tinh dịch bắn vào trong quần sáng mai mẹ em không biết nên đã giặt chung quần đó với quần áo khác của gia đình vậy cho em hỏi nếu như v thì có sao không

Như vậy không sao hết bạn.

Luuduong
30-06-2018, 23:25
Ý em là đang điều trị phơi nhiễm mà bắn tinh dịch vào quần áo như vậy sợ lây lan qua quần áo khác khi giặt chung

Nguyen Ha
01-07-2018, 09:28
Ý em là đang điều trị phơi nhiễm mà bắn tinh dịch vào quần áo như vậy sợ lây lan qua quần áo khác khi giặt chung
HIV không lây nhiễm như vậy.

Tuanmecsedec
02-07-2018, 07:19

Những gì bạn kể 100% không có sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
02-07-2018, 10:52

Dù bạn là người có HIV luôn thì HIV cũng không lây qua việc giặt chung quần áo trong mọi tình huống.