PDA

View Full Version : Hành vi cọ xát và liếm ngực

noname_178
04-07-2018, 10:20
Gửi anh chị
Em có đi massage và có 2 hành vi sau đây:
Em cọ xát dv vào lưng của nhân viên massage khoảng trên dưới 10 giây. Sau đó em có lấy khăn lót vô và tiếp tục cọ xát và xuất tinh lên khăn.
2.Nhân viên masssage có liếm đầu núm vú của em nhưng chỉ được khoảng vài giây là em đẩy ra.

Cho em hỏi rủi ro của 2 hành vi này cao không ạ. Em có cần uống thuốc không ạ?
Cảm ơn anh chị

Charles
04-07-2018, 10:44
Gửi anh chị
Em cọ xát dv vào lưng của nhân viên massage khoảng trên dưới 10 giây. Sau đó em có lấy khăn lót vô và tiếp tục cọ xát và xuất tinh lên khăn.
2.Nhân viên masssage có liếm đầu núm vú của em nhưng chỉ được khoảng vài giây là em đẩy ra.

Cảm ơn anh chị

Cả 2 hành vi bạn kể cùng không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
04-07-2018, 13:53
Gửi anh chị

Cảm ơn anh chị

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

noname_178
05-07-2018, 07:28
ngay cả khi em tiếp xúc trên 1 phút với lưng người đó và xuất tinh trực tiếp lên lưng cũng khong sao hả mấy anh

Tuanmecsedec
05-07-2018, 07:32
ngay cả khi em tiếp xúc trên 1 phút với lưng người đó và xuất tinh trực tiếp lên lưng cũng khong sao hả mấy anh

Uhm !!! Không có sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
05-07-2018, 08:11

Không sao bạn.