PDA

View Full Version : Em xin được giúp đỡ bị xuất tính lên bụng có lác ngứa

gaylamlai
04-07-2018, 18:25
Em trưa nay có quan hệ bạn tình có xuất tinh lên bụng em nhưng do trời nóng xung quanh vùng lông dương vật em bị nấm lác ngứa vậy nếu tinh trùng dính vào có sau ko ạ mong được anh chị tư vấn

trungan1987
04-07-2018, 19:33
Em trưa nay có quan hệ bạn tình có xuất tinh lên bụng em nhưng do trời nóng xung quanh vùng lông dương vật em bị nấm lác ngứa vậy nếu tinh trùng dính vào có sau ko ạ mong được anh chị tư vấn
Bạn nên xem lại những chủ đề trc của bạn đã tạo và xem những j anh chị đã chia sẻ về nguy cơ của bạn... và bạn nên tìm hiểu kiến thức về H...
Còn về trường hợp bạn nói là ko có nguy cơ...

Charles
05-07-2018, 06:49

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
05-07-2018, 06:59

Hình như bạn đã trực tiếp gọi điện thoại cho Tuanmecsedec hỏi rồi ?. Và đã được tư vấn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

gaylamlai
05-07-2018, 07:06
Anh ơi trước khi quan hệ em có dùng tay gãi vào vùng ngứa nếu chỉ là nó hơi ngứa nên em gãi theo bản năng thôi sau đó em mới quan hệ vậy tinh trùng dính lên vùng ngứa vừa gãi có sao hok anh

Tuanmecsedec
05-07-2018, 07:10
Anh ơi trước khi quan hệ em có dùng tay gãi vào vùng ngứa nếu chỉ là nó hơi ngứa nên em gãi theo bản năng thôi sau đó em mới quan hệ vậy tinh trùng dính lên vùng ngứa vừa gãi có sao hok anh

Không có sao đâu bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
05-07-2018, 07:17

Không có nguy cơ như vậy bạn.

gaylamlai
05-07-2018, 07:18
Dạ em cám ơn các anh quản trị rất nhiều