PDA

View Full Version : Hỏi về việc đụng trúng tinh dịch của người khác

Nguyen tran
06-07-2018, 18:57
Chào các anh chị
Hôm 26/6 em có đi nhà vệ sinh công cộng
Em ngồi lên bồn cầu nhà vệ sinh
Do ko để ý , nên bên phía má đùi em có ngồi trúng tinh dịch của người khác , em lập tức lau đi , thời gian tiếp xúc em đảm bảo dưới 10s
Em lau rất sạch và kĩ , lau lại cả bằng nước
Em có kiểm tra thì bên phía má đùi ko có vết thương hở , ấn ko đau và nhìn bằng mắt ko thấy vết thương
Vậy anh chị cho em hỏi là có nguy cơ không ạ , em sợ những vết thương mà mắt thường ko thể nhìn thấy ấy ạ
Em cảm ơn

Tuanmecsedec
07-07-2018, 07:02
Chào các anh chị
Do ko để ý , nên bên phía má đùi em có ngồi trúng tinh dịch của người khác , em lập tức lau đi , thời gian tiếp xúc em đảm bảo dưới 10s
Em có kiểm tra thì bên phía má đùi ko có vết thương hở , ấn ko đau và nhìn bằng mắt ko thấy vết thương
Vậy anh chị cho em hỏi là có nguy cơ không ạ , em sợ những vết thương mà mắt thường ko thể nhìn thấy ấy ạ
Em cảm ơn

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
07-07-2018, 07:06
Chào các anh chị
Em cảm ơn

Bạn yên tâm trường hợp bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nguyen tran
07-07-2018, 10:42
em cảm ơn anh chị đã tư vấn
vì ko nhìn thấy bài nên em tưởng bỉ xóa bài va lỡ tạo topic hỏi mới
bây giờ em ko biết xóa làm sao
nếu anh chị thấy bài kia mong anh chị xóa hộ em để tránh làm loãng
em cảm ơn