PDA

View Full Version : hỏi về nơi xét nghiệm combo

vqtruong
08-07-2018, 21:30
tháng trước em đi ráy tai bị chảy máu và được các ad tư vần là không có nguy cơ . giờ em muốn đi xét nghiệm combo để trấn an tinh thần làm cho bản thân thoải mái
em tìm trên mạng thấy ở đà nẵng có : medilab đà nẵng, 27 Hải Phòng, Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng là có xét nghiệm combo
dạ em muốn hỏi ở đây có uy tín không vì em thấy giá xét nghiệm combo có 120k

Nguyen Ha
08-07-2018, 21:43
tháng trước em đi ráy tai bị chảy máu và được các ad tư vần là không có nguy cơ . giờ em muốn đi xét nghiệm combo để trấn an tinh thần làm cho bản thân thoải mái
em tìm trên mạng thấy ở đà nẵng có : medilab đà nẵng, 27 Hải Phòng, Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng là có xét nghiệm combo
Đó là nới xét nghiệm uy tín.

vqtruong
09-07-2018, 01:48
Dạ em cám ơn ạ

Tuanmecsedec
09-07-2018, 07:33

Nơi đây xét nghiệm chính xác.Nhưng trường hợp của bạn xét nghiệm để tìm còn gì?. Khi ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi.

Chủ đề: ráy tai liệu có thế lây nhiễm hiv , các ad giúp em với (http://www.diendanhiv.vn/threads/60850-ray-tai-lieu-co-the-lay-nhiem-hiv-cac-ad-giup-em-voi)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.