PDA

View Full Version : Lo sợ phòng gym có nguy cơ bị hiv

noilosohiv
10-07-2018, 09:03
Nhờ mọi người tư vấn dùm em với ạ.
hôm nay em đi tập gym, trước khi tập chân em có vết lở loét to ở chân. Trong khi tập thì em có cầm nắm vật dụng tập gym. Sau khi tập xong em liền dùng tay gãi đúng chỗ lỡ loét thì mọi người cho em hỏi em có nguy cơ bị lây nhiễm hiv không ạ. Em hoang mang quá

Tuanmecsedec
10-07-2018, 09:09
Nhờ mọi người tư vấn dùm em với ạ.
hôm nay em đi tập gym, trước khi tập chân em có vết lở loét to ở chân. Trong khi tập thì em có cầm nắm vật dụng tập gym. Sau khi tập xong em liền dùng tay gãi đúng chỗ lỡ loét thì mọi người cho em hỏi em có nguy cơ bị lây nhiễm hiv không ạ. Em hoang mang quá

HIV mà lây nhiễm như vậy thì xã hội tiêu hết rồi bạn,tốt nhất bạn đừng đi tập GYM nữa vì khi vào tập bắt buộc phải cầm dụng cụ.

noilosohiv
10-07-2018, 09:43
Dạ tại vừa cầm dụng cụ xong em liền gãi ngay chỗ ngứa. Trường hợp có máu của người nhiễm hiv trước thì cũng không lây phải không ạ

noilosohiv
10-07-2018, 09:44
với chỗ loét của em cũng to mà vừa cầm xong đụng liên nên hoang mang ạ. Hic

Tuanmecsedec
10-07-2018, 09:57
Dạ tại vừa cầm dụng cụ xong em liền gãi ngay chỗ ngứa. Trường hợp có máu của người nhiễm hiv trước thì cũng không lây phải không ạ

với chỗ loét của em cũng to mà vừa cầm xong đụng liên nên hoang mang ạ. Hic

100% không có nguy cơ như vậy bạn.

noilosohiv
10-07-2018, 11:36
100% không có nguy cơ như vậy bạn.
Cảm ơn ban quản trị nhiều ạ. Tiện đây em cũng hỏi cho bạn em trường hợp tuơng tự nhưng bạn em bị trầy chân và chảy máu. Cũng cầm vật xong và có đụng vào vết thương thì có bị không ạ. Sorry Anh vì hỏi nhiều tại kiến thức bị hạn hẹp ạ. Em cảm ơn

Tuanmecsedec
10-07-2018, 14:18
Cảm ơn ban quản trị nhiều ạ. Tiện đây em cũng hỏi cho bạn em trường hợp tuơng tự nhưng bạn em bị trầy chân và chảy máu. Cũng cầm vật xong và có đụng vào vết thương thì có bị không ạ. Sorry Anh vì hỏi nhiều tại kiến thức bị hạn hẹp ạ. Em cảm ơn

Không có sao.