PDA

View Full Version : Máu bắn vào mắt

boyusau
12-07-2018, 04:02
e chào các a chị.chuyện của e là thế này ạ:cách đây 2 hôm e có can 2 người đánh nhau và e bị máu của chú kia bắn vào tay,trong lúc can thì chú kia có la hét và nước bọt của chú ấy bắn vào mắt em trong khi miệng chú ấy bị chảy máu tùm lum.a chị cho e hỏi giả sử chú đó có hiv thì khả năng e bị lây có cao ko ạ?e lo lắng quá,e cảm ơn các a chị

Charles
12-07-2018, 06:33
e chào các a chị.chuyện của e là thế này ạ:cách đây 2 hôm e có can 2 người đánh nhau và e bị máu của chú kia bắn vào tay,trong lúc can thì chú kia có la hét và nước bọt của chú ấy bắn vào mắt em trong khi miệng chú ấy bị chảy máu tùm lum.a chị cho e hỏi giả sử chú đó có hiv thì khả năng e bị lây có cao ko ạ?e lo lắng quá,e cảm ơn các a chị

Nước bọt bắn vào mắt không có nguy cơ bạn.

Tuanmecsedec
12-07-2018, 06:52

Nếu máu vào mắt thì sẽ biết liền,vì sẽ bị cay xòe và đỏ táy lên.Bạn phải xác định chính xác vấn đề này,chứ đừng phô trương lên nhé ?. Vì nếu bắn vào mắt sẽ có nguy cơ.Còn chỉ là nước bọt thôi thì không sao.