PDA

View Full Version : Lo lắng khi quan hệ gái mại dâm dùng bao cao su

Lolangquanhaiz
14-07-2018, 11:14
Em chào anh chị ạ. Cách đây mấy hôm do uống say em có đi qh với gmd có dùng gel bôi trơn nhưng có sử dụng bcs. Không oral, bcs cũng không bị rách hay làm sao. Quan hệ tầm 15p ạ. Em nghe ở đó gmd được xét nghiệm đàng hoàng rồi nhưng em vẫn lo lắng nên em dùng Pep M152 luôn vào giờ 62 cho đỡ lo ạ( em mới dùng Pep được hai ngày). Ngày hôm nay em lại qh với ny em nhưng ko đeo bcs. Giờ em nghĩ thấy hơi lo lắng nên nhờ anh chị tư vấn cho em cả hai trường hợp với gmd và qh với ny em khi đang dùng Pep được không ạ. Em cảm ơn ạ.

Tuanmecsedec
14-07-2018, 13:37
Em chào anh chị ạ. Cách đây mấy hôm do uống say em có đi qh với gmd có dùng gel bôi trơn nhưng có sử dụng bcs. Không oral, bcs cũng không bị rách hay làm sao. Quan hệ tầm 15p ạ. Em nghe ở đó gmd được xét nghiệm đàng hoàng rồi nhưng em vẫn lo lắng nên em dùng Pep M152 luôn vào giờ 62 cho đỡ lo ạ( em mới dùng Pep được hai ngày). Ngày hôm nay em lại qh với ny em nhưng ko đeo bcs. Giờ em nghĩ thấy hơi lo lắng nên nhờ anh chị tư vấn cho em cả hai trường hợp với gmd và qh với ny em khi đang dùng Pep được không ạ. Em cảm ơn ạ.

Những gì bạn kể không có nguy cơ.Vì vậy bạn dùng thuốc phơi nhiễm M152 là không cần thiết.Vì bạn không có nguy cơ nên việc bạn quan hệ với người yêu không có sao.

Lolangquanhaiz
14-07-2018, 14:51
Nhưng em uống để cho giải tỏa tâm lý. Liệu có bị hại gì không anh. Hai ngày đầu em uống lúc 11h40 ngủ dậy thấy mệt lắm. Sang ngày thứ 3 thì thấy bình thường ạ

Tuanmecsedec
14-07-2018, 14:53
Nhưng em uống để cho giải tỏa tâm lý. Liệu có bị hại gì không anh. Hai ngày đầu em uống lúc 11h40 ngủ dậy thấy mệt lắm. Sang ngày thứ 3 thì thấy bình thường ạ

Không có hại gì ghê gớm sau này hết bạn,bạn vài ngày thấy bình thường tức là cơ thể đã quen thuốc.

Lolangquanhaiz
14-07-2018, 15:06
Vâng em cảm ơn anh ạ. Như vậy là em yên tâm rồi hả anh

Tuanmecsedec
14-07-2018, 15:16
Vâng em cảm ơn anh ạ. Như vậy là em yên tâm rồi hả anh

Uhm !!! Bạn yên tâm đi.

Lolangquanhaiz
17-07-2018, 17:12
Anh ơi liệu pep M152 có làm kết quả xn bị sai không anh. Em thấy lo lắng quá anh ạ.haizz

Lolangquanhaiz
17-07-2018, 17:13
Em thấy cứ bồn chồn, bứt rứt, tim đập thình thịch anh ạ. :(

Charles
17-07-2018, 17:52

Anh ơi liệu pep M152 có làm kết quả xn bị sai không anh. Em thấy lo lắng quá anh ạ.haizz

Bạn QHTD có sử dụng BCS, bao không sự cố gì thì bạn có nguy cơ đâu mà sợ kết quả XN bị sai lệch.

Lolangquanhaiz
17-07-2018, 19:16
Em cảm ơn anh ạ. Đầu óc em cứ nghĩ linh tinh mà cứ phát điên lên. Bây h có cách nào để giải tỏa không anh.huhu

Lolangquanhaiz
17-07-2018, 19:19
Mà có khi nào virus nó chui vào được đường tiết niệu hay ass không anh. Vì khi rửa, em rửa sạch sẽ bằng xà phòng và còn rửa vài lần nữa

Charles
17-07-2018, 20:00
Mà có khi nào virus nó chui vào được đường tiết niệu hay ass không anh. Vì khi rửa, em rửa sạch sẽ bằng xà phòng và còn rửa vài lần nữa

Dù bạn có rửa kiểu gì cũng không có nguy cơ như vậy.

Lolangquanhaiz
17-07-2018, 20:43
Vâng em cảm ơn anh ạ

Tuanmecsedec
18-07-2018, 07:38

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu,dù bạn có dùng thuốc phơi nhiễm hoặc không dùng thuốc phơi nhiễm thì Tuanmecsedec đảm bảo 100% bạn có xét nghiệm thì mãi mãi là âm tính.

Lolangquanhaiz
18-07-2018, 15:06
Vâng em cảm ơn anh Tuấn ạ

Lolangquanhaiz
21-07-2018, 17:55
Anh ơi, em nghe anh tư vấn nên em đã ngưng uống pep 3 ngày nay rồi ạ. Nhưng sao khuỷu tay em lại nổi lên nhiều mụn với hơi ngứa anh ạ. Em uống thuốc được 5 ngày. Liệu có phải do độc tố của thuốc không anh

Charles
21-07-2018, 19:31
Anh ơi, em nghe anh tư vấn nên em đã ngưng uống pep 3 ngày nay rồi ạ. Nhưng sao khuỷu tay em lại nổi lên nhiều mụn với hơi ngứa anh ạ. Em uống thuốc được 5 ngày. Liệu có phải do độc tố của thuốc không anh

Cũng có thể do bạn uống thuốc làm gan nóng lên sinh ra mụn.