PDA

View Full Version : Anh chị cho e hỏi xét nghiệm 86 ngày âm tính

Sugiupdo
18-07-2018, 12:52
Hôm nay là được 86 ngày kể từ ngày e có tiếp xúc với nguy cơ lây HIV ạ. Hôm nay e có đi làm xét nghiệm test nhanh HIV và viêm gan B thì âm tính ạ, anh chị cho em hỏi là e xét nghiệm ở ngày 86 với test nhanh thì nó đã cho kết quả chính xác chưa ạ

Sugiupdo
18-07-2018, 12:54
Còn 4 ngày nữa là e đủ 3 tháng ạ

Tuanmecsedec
18-07-2018, 13:40
Hôm nay là được 86 ngày kể từ ngày e có tiếp xúc với nguy cơ lây HIV ạ. Hôm nay e có đi làm xét nghiệm test nhanh HIV và viêm gan B thì âm tính ạ, anh chị cho em hỏi là e xét nghiệm ở ngày 86 với test nhanh thì nó đã cho kết quả chính xác chưa ạ

Còn 4 ngày nữa là e đủ 3 tháng ạ

Cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn thì sau 86 ngày bạn xét nghiệm âm tính là an toàn 100%.Huống chi là bạn từng được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ.

Chủ đề: em kích dục bằng miệng, Anh chị cho e hỏi có nguy cơ không (http://www.diendanhiv.vn/threads/59434-em-kich-duc-bang-mieng-Anh-chi-cho-e-hoi-co-nguy-co-khong)Chủ đề: Anh chị cho e hỏi mát xa kích dục bằng tay (http://www.diendanhiv.vn/threads/60869-Anh-chi-cho-e-hoi-mat-xa-kich-duc-bang-tay)

Sugiupdo
22-07-2018, 22:56
Em cảm ơn anh ạ, có nghĩ là kết quả 86 ngày này của e với phương pháp xét nghiêm test nhanh là chính xác rồi đúng k ạ, 90 ngày e có cần làm lại k ạ

Charles
23-07-2018, 06:59

Em cảm ơn anh ạ, có nghĩ là kết quả 86 ngày này của e với phương pháp xét nghiêm test nhanh là chính xác rồi đúng k ạ, 90 ngày e có cần làm lại k ạ

Kết quả XN này của bạn đã an toàn tuyệt đối cho dù bạn thực sự có nguy cơ luôn.

Tuanmecsedec
23-07-2018, 07:13

Cho dù có nguy cơ luôn thì sau 86 ngày âm tính là an toàn tuyệt đối rồi bạn,không nhất thiết làm 90 ngày.