PDA

View Full Version : Anh chị vào tư vấn giúp em với ah.

toicodon1325
21-07-2013, 12:30
Cách đây 3 tuần e có đi nghỉ mát và sau đó có quan hệ vs GMD.
Đến khi quan hệ xong. Vì lúc đó em cũng hơi say nên khi E rút DV ra thì thấy BCS đã bị tuột ra. DV của e thì ko bị xây xước gì và tinh dịch vẫn ở trong BCS.
Ban đầu em cũng ko suy nghĩ gì,đến khi em kể cho mấy người bạn thân nghe thì chúng nó trêu nên em cũng hơi chột dạ. Điều em phân vân ở đây là em ko biết BCS bị tuột ra trong lúc hành sự hay sự xong rồi mới tuột vì sau khi phóng tinh dịch ra. GMD có dùng đùi ép chặt DV của em vào. Đến khi em rút DV ra thì đã ko thấy BCS đâu
E lên các diễn đàn đọc để tìm hiểu nhưng đến thời điểm này em vẫn ko thấy xấy ra dấu hiệu gì cả ngoài việc em bị đau họng. Nhưng em cũng ko biết là e hút thuốc uống nc đá bị đau họng hay là dấu hiệu giai đoạn đầu của bệnh.
Anh chị có thể cho em biết nếu trong lúc quan hệ mà DV của em ko xẩy ra xây xước mà bị tuột BCS trong lúc hành sự thì nguy cơ của em là bao nhiêu % ah
Anh chị có kinh nghiệm có thể nói giúp em có thể em bị dính H được ko ah. E mất ngủ mấy hôm nay rồi

Tuanmecsedec
21-07-2013, 12:53
Cach day 3 tuan e co di nghi mat va sau do co quan he vs GMD.

Den khi quan he xong. Vi luc do em cung hoi say nen khi E rut DV ra thi thay BCS da bi tuot ra. DV cua e thi ko bi xay xuoc gi va tinh dich van o trong BCS.

Ban dau em cung ko suy nghi gi,den khi em ke cho may nguoi ban than nghe thi chung no treu nen em cung hoi chot da. Dieu em phan van o day la em ko biet BCS bi tuot ra trong luc hanh su hay su xong roi moi tuot vi sau khi phong tinh dich ra. GMD co dung dui ep chat DV cua em vao. Den khi em rut DV ra thi da ko thay BCS dau

E len cac dien dan doc de tim hieu nhung den thoi diem nay em van ko thay xay ra dau hieu gi ca ngoai viec em bi dau hong. Nhung em cung ko biet la e hut thuoc uong nc da bi dau hong hay la dau hieu giai doan dau cua benh.

Anh chi co the cho em biet neu trong luc quan he ma DV cua em ko xay ra xay xuoc ma bi tuot BCS trong luc hanh su thi nguy co cua em la bao nhieu % ah

Anh chi co kinh nghiem co the noi giup em co the em bi dinh H duoc ko ah. E mat ngu may hom nay roi http://*******************/Images/Emoticons/msp_sad.gif

Nếu bạn rút ra mới bị tuột bao cao su thì không sao.Nhưng không biết tuột lúc nào là có nguy cơ.Ngoài việc vết trầy xước trên dương vật.vi rút còn xâm nhập qua niêm mạc lổ sáo.

toicodon1325
21-07-2013, 13:29
Sau khi quan hệ xong em có rửa = xà phòng. Nếu virut thâm nhập qua lỗ sáo thì biểu hiện ở bộ phận sinh dục sau 2-3 tuầng là như thế nào ah

Tuanmecsedec
21-07-2013, 13:57
Sau khi quan he xong em co rua = xa phong. Neu virut tham nhap qua lo sao thi bieu hien o bo phan sinh duc sau 2-3 tuang la nhu the nao ah

Bạn yên tâm HIV không lây nhiễm như vậy.

toicodon1325
21-07-2013, 14:14
Em cảm ơn anh Tuấn đã trả lời giúp em.http://localhost:57717/Images/Emoticons/msp_love.gif
Vậy thì em ko còn gì phải lo lắng nữa rồi. Cảm ơn anh chị trong diễn đàn đã giải quyết thắc mắc giúp em. Vậy trường hợp của em có thể còn khả năng nhỏ nào có thể bị nhiễm H ko ah. Và khả năng nhỏ đó xảy ra trong trường hợp nào ah. E mong anh chị giải đáp thắc mắc gì em để em có kinh nghiệm khi bước vào cuộc sống.

toicodon1325
22-07-2013, 10:51
Các a chị giúp em giải đáp thắc mắc được ko ah

Nguyen Ha
22-07-2013, 11:00
Thắc mắc của bạn được anh Tuấn giải đáp rồi đó thôi.

toicodon1325
22-07-2013, 12:02
Em vẫn chưa hiểu là thâm nhập qua niêm mạc lỗ sáo là sao ah :(

Tuanmecsedec
22-07-2013, 13:32
Em van chua hieu la tham nhap qua niem mac lo sao la sao ah :(

Trong lổ sáo (lổ tiểu) của dương vật là niêm mạc,vi rút có thể xâm nhập (thẩm thấu) qua đây để xâm nhập vào cơ thể.