PDA

View Full Version : Tư vấn giúp em

tuvanvehiv
21-07-2018, 16:26
Chả là hôm nay đi bơi lên em có gặp cái chú kia xuống bơi có 3 hàng vết đỏ trên ngực kiểm đốm gì đấy em nhìn không rõ. Em đi ngang qua chú ấy không biết có va quẹt gì không. Nếu trên ngực chú đó có mấy vết là vết thương đang chảy máu thì có nguy cơ gì không ạ

Charles
21-07-2018, 16:48
Chả là hôm nay đi bơi lên em có gặp cái chú kia xuống bơi có 3 hàng vết đỏ trên ngực kiểm đốm gì đấy em nhìn không rõ. Em đi ngang qua chú ấy không biết có va quẹt gì không. Nếu trên ngực chú đó có mấy vết là vết thương đang chảy máu thì có nguy cơ gì không ạ

Hình như thần kinh bạn không được bình thường, chỉ đi ngang qua người ta thì có gì mà cũng lo lắng.

tuvanvehiv
21-07-2018, 22:27
Tại em sợ đi ngang qua không biết có vô tình quẹt trúng chú ấy không ạ

Charles
21-07-2018, 22:30
Tại em sợ đi ngang qua không biết có vô tình quẹt trúng chú ấy không ạ

Cho dù có quẹt chúng luôn thì Hiv cũng không lây kiểu như vậy.

Tuanmecsedec
22-07-2018, 08:46

Không có nguy cơ bạn.

tuvanvehiv
22-07-2018, 23:28
Anh ơi cho em hỏi là nếu tay em bị trầy do gãi rồi mới bơi lên vết thương nó hở thì chạm vô đó có nguy cơ không ạ. Do nay em thấy tay em có vết trầy nhỏ ạ

Charles
23-07-2018, 06:56
Anh ơi cho em hỏi là nếu tay em bị trầy do gãi rồi mới bơi lên vết thương nó hở thì chạm vô đó có nguy cơ không ạ. Do nay em thấy tay em có vết trầy nhỏ ạ

Không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
23-07-2018, 07:10

Không có sao bạn.