PDA

View Full Version : Nhờ anh chị giúp em một lần nữa

nguyentrungkien
21-07-2018, 17:02
Anh chị ơi cho em hỏi máu,dịch âm đạo,tình dịch đã khô rồi thì có lây nhiễm giang mai không ạ?và khi máu,dịch âm đạo,tình dịch đã khô mà hoà với nước thì có lây giang mai không ạ?

Charles
21-07-2018, 17:08
Anh chị ơi cho em hỏi máu,dịch âm đạo,tình dịch đã khô rồi thì có lây nhiễm giang mai không ạ?và khi máu,dịch âm đạo,tình dịch đã khô mà hoà với nước thì có lây giang mai không ạ?

Bạn muốn tư vấn thì trình bày tình huống cụ thể đã xảy ra với bạn.

nguyentrungkien
21-07-2018, 17:18
Em bị thương ở lòng bàn tay và chảy máu do chủ quan nên em để vậy và cầm quần áo của gái mại dâm lúc cầm thì em cầm trúng vệt máu khô và dịch khô ở trên quần áo vào vết thương lúc đó thì không nghĩ gì nhiều giờ nghĩ lại thì rất lo bị lây nhiễm giang mai ạ

Charles
21-07-2018, 17:24
Em bị thương ở lòng bàn tay và chảy máu do chủ quan nên em để vậy và cầm quần áo của gái mại dâm lúc cầm thì em cầm trúng vệt máu khô và dịch khô ở trên quần áo vào vết thương lúc đó thì không nghĩ gì nhiều giờ nghĩ lại thì rất lo bị lây nhiễm giang mai ạ

Như vậy không có nguy cơ gì hết bạn.

nguyentrungkien
21-07-2018, 17:29
Dạ sau đó em nhúng quần áo vào thau nước lạnh lúc đó this máu khô và dịch khô hòa tan với nước rồi em lấy bàn tay đang có vết thương nhúng vào thau nước đó,vậy lúc máu khô và dịch khô hoà với nước thì virus giang mai có hoạt động trở lại và xâm nhập qua vết thương của em không hả anh?

Charles
21-07-2018, 17:34
Dạ sau đó em nhúng quần áo vào thau nước lạnh lúc đó this máu khô và dịch khô hòa tan với nước rồi em lấy bàn tay đang có vết thương nhúng vào thau nước đó,vậy lúc máu khô và dịch khô hoà với nước thì virus giang mai có hoạt động trở lại và xâm nhập qua vết thương của em không hả anh?

Không có sao bạn.

nguyentrungkien
21-07-2018, 17:36
Vậy máu hay dịch đã khô thì hoàn toàn không lây nhiễm giang mai đúng không anh cho dù có hòa tan với cái gì đúng không anh?

Charles
21-07-2018, 17:47
Vậy máu hay dịch đã khô thì hoàn toàn không lây nhiễm giang mai đúng không anh cho dù có hòa tan với cái gì đúng không anh?

Bạn từng có nick bị banned tới 2 lần vì cố tình nhây, một nick hiện vẫn chưa mãn hạn nhưng nghe chừng vẫn chưa có chút gì thay đổi.

nguyentrungkien
21-07-2018, 17:52
Dạ anh ơi tại em có thêm 1 vấn đề nữa ạ,vì ở nhà trọ nên là em xài chung 1 phòng vệ sinh,1 lần em dẫm trúng mãnh sành và bị chảy máu ở lòng bàn chân lúc vào phòng vệ sinh thì thấy nền nhà vệ sinh có 1 vài giọt máu và 1 bãi dịch của ai đó nên em lấy 1 gáo nước dội máu và dịch trôi đi xong em dẫm bàn chân đang chảy máu lên sàn nhà vệ sinh vậy thì em có bị lây nhiễm giang mai không hả anh?

Charles
21-07-2018, 17:54
Dạ anh ơi tại em có thêm 1 vấn đề nữa ạ,vì ở nhà trọ nên là em xài chung 1 phòng vệ sinh,1 lần em dẫm trúng mãnh sành và bị chảy máu ở lòng bàn chân lúc vào phòng vệ sinh thì thấy nền nhà vệ sinh có 1 vài giọt máu và 1 bãi dịch của ai đó nên em lấy 1 gáo nước dội máu và dịch trôi đi xong em dẫm bàn chân đang chảy máu lên sàn nhà vệ sinh vậy thì em có bị lây nhiễm giang mai không hả anh?

Như vậy không có nguy cơ.

nguyentrungkien
21-07-2018, 18:00
Dạ tại em không hiểu lúc dội như vậy thì máu và dịch đã trôi đi nhưng không biết virus có theo máu và dịch trôi theo dòng nước không anh lúc đó vết thương của em cũng tỏ và chảy nhiều máu lắm ạ.

nguyentrungkien
21-07-2018, 18:56
Dạ em nhớ lúc đó trên tường nhà vệ sinh cũng có vài vệt máu khô có khi nào virus giang mai di chuyển mà xâm nhập vào vết thương dưới lòng bàn chân của em không ạ?

Charles
21-07-2018, 19:24
Dạ em nhớ lúc đó trên tường nhà vệ sinh cũng có vài vệt máu khô có khi nào virus giang mai di chuyển mà xâm nhập vào vết thương dưới lòng bàn chân của em không ạ?

Phải chăng bạn muốn BQT nói có nguy cơ bạn mới hài lòng?

nguyentrungkien
21-07-2018, 19:38
Dạ anh đừng giận em không hiểu nên mới hỏi anh nói dịch khô thì không lây nhiễm giang mai còn em chỉ sợ lúc hoà tan với nước thì virus giang mai hoạt động lại và xâm nhập vào cơ thể qua vết thương của em tại vết thương giữa lòng bàm tay của em rộng và có chảy máu nhiều mong anh phân tích giúp em với ạ.

Charles
21-07-2018, 22:15
Dạ anh đừng giận em không hiểu nên mới hỏi anh nói dịch khô thì không lây nhiễm giang mai còn em chỉ sợ lúc hoà tan với nước thì virus giang mai hoạt động lại và xâm nhập vào cơ thể qua vết thương của em tại vết thương giữa lòng bàm tay của em rộng và có chảy máu nhiều mong anh phân tích giúp em với ạ.

Làm gì có chuyện virus tẻo rồi mà sống lại được bạn.

nguyentrungkien
21-07-2018, 22:30
Vậy tinh dịch hay dịch âm đạo đã khô là virus giang mai tẻo liền luôn hả anh,anh trả lời cái này nữa thui là em dán miệng em lại liền.

Charles
21-07-2018, 22:35
Vậy tinh dịch hay dịch âm đạo đã khô là virus giang mai tẻo liền luôn hả anh,anh trả lời cái này nữa thui là em dán miệng em lại liền.

Đúng dùi !!!

nguyentrungkien
21-07-2018, 22:37
Hihi cảm ơn anh nhiều nha tại hoảng quá nên hỏi nhiều chúc anh mạnh khoẻ.

Tuanmecsedec
22-07-2018, 08:50

100% không có sao bạn.

nguyentrungkien
23-07-2018, 15:20
Dạ cho em hỏi thêm vết thương không còn chảy máu mà bị dính máu hay dịch của người khác vào vết thương thì có bị lây nhiễm giang mai không vậy anh chị?

Charles
23-07-2018, 15:50
Dạ cho em hỏi thêm vết thương không còn chảy máu mà bị dính máu hay dịch của người khác vào vết thương thì có bị lây nhiễm giang mai không vậy anh chị?

Bạn nên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

nguyentrungkien
23-07-2018, 16:08
Dạ đây em hỏi trường hợp khác ạ vết thương của em đã qua 30 phút và không còn chảy máu nhưng lúc đỡ người bị tai nạn thì bị máu của người đó dính vào vết thương thì có bị lây nhiễm giang mai không vậy anh?

Charles
23-07-2018, 16:15
Dạ đây em hỏi trường hợp khác ạ vết thương của em đã qua 4 tiếng và không còn chảy máu nhưng lúc đỡ người bị tai nạn thì bị máu của người đó dính vào vết thương thì có bị lây nhiễm giang mai không vậy anh?

Vết thương của bạn như thế không còn là vết thương hở => không có nguy cơ.

nguyentrungkien
23-07-2018, 16:29
Vết thương của em không còn chảy máu nhưng chỉ mới 30 phút và vẫn còn đỏ và rát anh ạ như vậy có được coi là không còn là vết thương hở không hả anh?

nguyentrungkien
23-07-2018, 16:31
Cái em hỏi là có bị lây nhiễm giang mai hay không chưd không phải HIV ạ

Charles
23-07-2018, 16:54
Cái em hỏi là có bị lây nhiễm giang mai hay không chưd không phải HIV ạ

Bệnh gì thì bệnh cũng phải có vết thương hở mới thâm nhập được.

nguyentrungkien
23-07-2018, 17:00
Vết thương của em dù còn đỏ và rát nhưng đã ngừng chảy máu thì không được coi là vết thương hở và không có nguy cơ với bệnh nào hết hả anh?

trungan1987
23-07-2018, 17:26
Vết thương của em dù còn đỏ và rát nhưng đã ngừng chảy máu thì không được coi là vết thương hở và không có nguy cơ với bệnh nào hết hả anh?
Đúng rồi b... bạn đọc lại những j các anh chị đã chia sẽ cho b...

Tuanmecsedec
24-07-2018, 08:15

Đúng rồi bồ Tèo.