PDA

View Full Version : quan hệ với gái mại dâm

lolangvehiv
22-07-2018, 23:09
mong bác sĩ tư vấn giùm e, chiều nay e có đi nhà nghỉ với gái mại dâm, gmd đeo bao cao su cho e nhưng tay cô ấy đã chạm vào mặt trong của bao vì cô ấy nhầm. Sau đó cô ấy đeo phần đã chạm tay vào cho e như vậy e có cần uống pep ko ạ.

Charles
23-07-2018, 06:57
mong bác sĩ tư vấn giùm e, chiều nay e có đi nhà nghỉ với gái mại dâm, gmd đeo bao cao su cho e nhưng tay cô ấy đã chạm vào mặt trong của bao vì cô ấy nhầm. Sau đó cô ấy đeo phần đã chạm tay vào cho e như vậy e có cần uống pep ko ạ.

Bạn yên tâm trường hợp bạn kể không có nguy cơ, không cần uống PEP.

Tuanmecsedec
23-07-2018, 07:11

Bạn không cần uống thuốc phơi nhiễm HIV,vì những gì bạn kể không có nguy cơ.

lolangvehiv
02-09-2018, 17:03
Anh chị cho e hỏi thêm nếu tay cô gái đó dính dịch âm đạo sau đó sờ vào mặt trong bao cao su rồi e đeo mặt trog ấy tiếp xúc với lỗ sáo của e thì có bị lây hiv ko ạ
từ đó tới nay e hay bị sốt và nổi hạch ở cằm phải. Đau đầu liên tục nữa.

Charles
02-09-2018, 17:30
Anh chị cho e hỏi thêm nếu tay cô gái đó dính dịch âm đạo sau đó sờ vào mặt trong bao cao su rồi e đeo mặt trog ấy tiếp xúc với lỗ sáo của e thì có bị lây hiv ko ạ

Không có nguy cơ như vậy bạn.

Tuanmecsedec
03-09-2018, 09:32

Không có sao bạn.