PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm không an toàn

Steo
23-07-2018, 21:07
Anh chị cho e hỏi: Khoảng 2 tháng trước em có đi massage sau đó em tắm cùng với gái massage, em đưa dương vật vào aad của gái khoảng 1 phút nhưng em không nhịp, rồi em rút dv ra đeo bcs vào và qh với gái đến lúc xuất tinh. Ac cho em hỏi nguy cơ lây nhiễm hiv của em cao không ạ. Em cảm ơn nhiều.

Charles
23-07-2018, 21:40
Anh chị cho e hỏi: Khoảng 2 tháng trước em có đi massage sau đó em tắm cùng với gái massage, em đưa dương vật vào aad của gái khoảng 1 phút nhưng em không nhịp, rồi em rút dv ra đeo bcs vào và qh với gái đến lúc xuất tinh. Ac cho em hỏi nguy cơ lây nhiễm hiv của em cao không ạ. Em cảm ơn nhiều.

Bạn đưa DV vào trong AD 1 phút là có nguy cơ rồi. Bạn cần xét nghiệm trong trường hợp này.

Steo
24-07-2018, 06:23
Bạn đưa DV vào trong AD 1 phút là có nguy cơ rồi. Bạn cần xét nghiệm trong trường hợp này.
Cho em hỏi. Em không nhịp (nhấp) thì nguy cơ có cao không ạ

Tuanmecsedec
24-07-2018, 07:48

Cho em hỏi. Em không nhịp (nhấp) thì nguy cơ có cao không ạ

Nếu bạn đưa vào âm đạo mà đảm bảo 100% không nhịp thì yên tâm không sao.

Steo
25-07-2018, 09:50
Nếu bạn đưa vào âm đạo mà đảm bảo 100% không nhịp thì yên tâm không sao.

Nếu e lỡ nhịp 1 2 cái thì sao ạ. E cũng k nhớ rõ nữa ạ. Nhưng e chắc chắn chỉ 1 đến 2 cái thôi ạ

Tuanmecsedec
25-07-2018, 09:54
Nếu e lỡ nhịp 1 2 cái thì sao ạ. E cũng k nhớ rõ nữa ạ. Nhưng e chắc chắn chỉ 1 đến 2 cái thôi ạ

1>2 cái thì không sao bạn.