PDA

View Full Version : Quan hệ với Gái mại dâm

toilaai12
25-07-2018, 13:30
Mọi người cho em hỏi, vài tuần trước em có quan hệ với gái mại dâm. Em có dùng bao nhưng do tâm lý nên khi đưa dương vật vào thì dương vật của em xìu xuống, em vẫn tiếp tục quan hệ đến khi xuất tinh. Xuất tinh xong thì em rút ra luôn nhưng không nhớ rõ là có để dương vật chạm vào mặt ngoài bao cao su không. Như vậy trong khoảng thời gian dương vật bị xìu xuống như vậy, liệu dịch âm đạo có lọt vào bao cao su không ạ. Cho em hỏi em có nguy cơ bị lây nhiễm không ạ. Em xin cảm ơn

Tuanmecsedec
25-07-2018, 14:09
Mọi người cho em hỏi, vài tuần trước em có quan hệ với gái mại dâm. Em có dùng bao nhưng do tâm lý nên khi đưa dương vật vào thì dương vật của em xìu xuống, em vẫn tiếp tục quan hệ đến khi xuất tinh. Xuất tinh xong thì em rút ra luôn nhưng không nhớ rõ là có để dương vật chạm vào mặt ngoài bao cao su không. Như vậy trong khoảng thời gian dương vật bị xìu xuống như vậy, liệu dịch âm đạo có lọt vào bao cao su không ạ. Cho em hỏi em có nguy cơ bị lây nhiễm không ạ. Em xin cảm ơn

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
25-07-2018, 14:58
Tuanmecsedec thay mặt cảm ơn tấm lòng của bạn đã ủng hộ cho quỹ diễn đàn 500.000 ngàn.Tuanmecsedec sẽ cập nhật ở đây ;

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (http://hiv.net.vn/threads/55371-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)