PDA

View Full Version : Quan hệ không dùng bao

Thanhbinh2018
26-07-2018, 04:03
Em có quan hệ với một bạn chung lớp, ngày hợp lớp do uống say em và bạn ấy có quan hệ và không dùng bao khoảng 2-3 phút rồi OS 1 lúc dương vật em xìu hẳn và không xuất tinh sau khi rữa sạch sẽ em ra năm thì ở gốc dương vật cấn cấn rát rát. trường hợp của em có nguy cơ không ạ?
Em có đi xét nghiệm vào tuần thứ 3 theo phương pháp MUTEX 1.2.0 không thấy để chữ Ag/Bg như mọi người. ra kết quả âm tính! có tin tưởng được không ạ? em cảm ơn!

Charles
26-07-2018, 06:20
Em có quan hệ với một bạn chung lớp, ngày hợp lớp do uống say em và bạn ấy có quan hệ và không dùng bao khoảng 2-3 phút rồi OS 1 lúc dương vật em xìu hẳn và không xuất tinh sau khi rữa sạch sẽ em ra năm thì ở gốc dương vật cấn cấn rát rát. trường hợp của em có nguy cơ không ạ?
Em có đi xét nghiệm vào tuần thứ 3 theo phương pháp MUTEX 1.2.0 không thấy để chữ Ag/Bg như mọi người. ra kết quả âm tính! có tin tưởng được không ạ? em cảm ơn!

Trường hợp bạn kể có nguy cơ, vì vậy cần XN lại ở tuần 12.

Tuanmecsedec
26-07-2018, 06:42

Đây là phương pháp tìm kháng thể và kháng nguyên.Kết quả này cũng khả quan.Nhưng bạn cần xét nghiệm lại sau 12 tuần.

Thanhbinh2018
26-07-2018, 11:33
kết quả này khả quan bao nhiêu phần trăm ạ?

Charles
26-07-2018, 14:12
kết quả này khả quan bao nhiêu phần trăm ạ?

Bạn click xem chủ đề này:

Chủ đề: Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)<!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:PunctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0mm 5.4pt 0mm 5.4pt; mso-para-margin:0mm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]-->

Thanhbinh2018
24-08-2018, 21:31
Ad ơi! Em đã đủ 12 tuần (84 ngày) và em đã đi xét nghiệm cũng là phương pháp đó và kết quả ra âm tính. Vậy là an toàn chưa vậy ad? Em có cần xét nghiệm tiếp không?

Charles
24-08-2018, 21:50
Ad ơi! Em đã đủ 12 tuần (84 ngày) và em đã đi xét nghiệm cũng là phương pháp đó và kết quả ra âm tính. Vậy là an toàn chưa vậy ad? Em có cần xét nghiệm tiếp không?

Kết quả này của bạn đã an toàn 100%, không cần xét nghiệm nữa.

Tuanmecsedec
25-08-2018, 06:18

Ngay cả bạn có thật sự nguy cơ luôn,sau 12 tuần bạn xét nghiệm âm tính là an toàn 100%,bạn không cần xét nghiệm nữa.