PDA

View Full Version : Quần chíp dính dịch âm đạo

hoangmangqua123
30-07-2018, 17:47
Chả là em có sang nhà chị hàng xóm chơi , em có vào nhà tắm của chị và lấy cái quần chíp dính dịch âm đạo lên thủ dâm , lúc thủ dâm thì hứng quá nên em lấy đầu DV chà lên chỗ dịch đó.Em muốn hỏi là nếu như chị hàng xóm bị HIV thì hành động như trên của em có khả năng lây bệnh không ạ
cái quần chíp mới thay ra khoảng 10 phút thôi ạ.
Sự việc khá lâu rồi nhưng bây giờ em mới tìm hiểu về HIV , em lo lắng và hối hận lắm

Charles
30-07-2018, 17:59
Chả là em có sang nhà chị hàng xóm chơi , em có vào nhà tắm của chị và lấy cái quần chíp dính dịch âm đạo lên thủ dâm , lúc thủ dâm thì hứng quá nên em lấy đầu DV chà lên chỗ dịch đó.Em muốn hỏi là nếu như chị hàng xóm bị HIV thì hành động như trên của em có khả năng lây bệnh không ạ
Sự việc khá lâu rồi nhưng bây giờ em mới tìm hiểu về HIV , em lo lắng và hối hận lắm

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

hoangmangqua123
30-07-2018, 18:11
Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.
e cảm ơn anh
a có thể giải thích rõ vì sao không có nguy cơ không ạ

Charles
30-07-2018, 18:14
e cảm ơn anh

Vì HIV không thể sống được trên cái quần lót đó để lây sang người khác. Bạn cũng nên bỏ chút thời gian tự tìm hiểu kiến thức về đường lây HIV để tránh những lỗi lo không đánh có như này.

Tuanmecsedec
31-07-2018, 07:30

e cảm ơn anh

Bạn yên tâm,những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo.

hoangmangqua123
31-07-2018, 16:30
chú ơi vậy virus hiv trong dịch âm đạo ra ngoài quần chip 10p là k còn khả năng lây bệnh nữa phải không ạ

Charles
31-07-2018, 16:31
chú ơi vậy virus hiv trong dịch âm đạo ra ngoài 10p là k còn khả năng lây bệnh nữa phải không ạ

Dịch AD khi ra môi trường ngoài thì virus bị bất hoạt ngay lập tức, không cần tới 10 phút.

Tuanmecsedec
31-07-2018, 16:59
chú ơi vậy virus hiv trong dịch âm đạo ra ngoài quần chip 10p là k còn khả năng lây bệnh nữa phải không ạ

Ngay cả bạn có mặc liền luôn cũng không sao.Vì HIV 100% không lây nhiễm kiểu như vậy.

hoangmangqua123
31-07-2018, 18:16
trước tiên cháu xin cảm ơn 2 chú đã trả lời giúp cháu
Nhưng có người nói hiv có thể lây qua lỗ sáo , vậy nếu trường hợp trên dịch âm đạo mà dính vào lỗ sáo thì có nguy cơ không ạ

Charles
31-07-2018, 19:30
trước tiên cháu xin cảm ơn 2 chú đã trả lời giúp cháu
Nhưng có người nói hiv có thể lây qua lỗ sáo , vậy nếu trường hợp trên dịch âm đạo mà dính vào lỗ sáo thì có nguy cơ không ạ

Bạn nghe ai đó nói thì tới đó nhờ người ta tư vấn cho.

hoangmangqua123
31-07-2018, 20:14
chỉ là cháu vô tình xem được thôi ạ
xin lỗi đã làm phiền 2 chú