PDA

View Full Version : E có bị hiv hay ko khi đã quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su

Vash
30-07-2018, 22:58
E chào các anh các chị ạ
E vào vấn đề luôn ạ
Khoảng hơn 2 năm trước , e có qh với gmd . Sau đó khoảng 1 năm rưỡi e bị ngứa cho đến bây giờ . Ngứa đến nỗi gãi đêm nào em cũng gãi chảy máu da. Hiện tại em đã xét nghiệm máu nhưng e xét nghiệm máu ở Nga. E ko hiểu nó kết quả như thế nào . Anh chị có thể giúp em đc ko ạ. Để e gửi kết quả cho anh chị xem . Cảm ơn anh chị rất nhiều!

Vash
30-07-2018, 22:58
Cho em xin Email để em gửi kết quả cho anh chị xem ạ @@

trungan1987
30-07-2018, 23:02
Cho em xin Email để em gửi kết quả cho anh chị xem ạ @@
Bạn có thể úp hình lên đây để các anh chị diễn đàn cùng xem...

Vash
31-07-2018, 00:08
Bạn có thể úp hình lên đây để các anh chị diễn đàn cùng xem...

Nhưng mình ko biết up vào diễn đàn bạn ạ
Bạn up gủi email cho mình để mình gửi cho bạn. Bạn up giúp mình đc ko ạ . Cảm ơn bạn nhiều

Charles
31-07-2018, 07:46
E chào các anh các chị ạ
E vào vấn đề luôn ạ
Khoảng hơn 2 năm trước , e có qh với gmd . Sau đó khoảng 1 năm rưỡi e bị ngứa cho đến bây giờ . Ngứa đến nỗi gãi đêm nào em cũng gãi chảy máu da. Hiện tại em đã xét nghiệm máu nhưng e xét nghiệm máu ở Nga. E ko hiểu nó kết quả như thế nào . Anh chị có thể giúp em đc ko ạ. Để e gửi kết quả cho anh chị xem . Cảm ơn anh chị rất nhiều!

Bạn up gủi email cho mình để mình gửi cho bạn. Bạn up giúp mình đc ko ạ . Cảm ơn bạn nhiều
Bạn QHTD có dùng BCS là không có nguy cơ.

Vấn đề bạn muốn up ảnh thì bạn có thể vào link dưới đây:

http://www.upsieutoc.com/ (http://www.upsieutoc.com/)
<!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:PunctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0mm 5.4pt 0mm 5.4pt; mso-para-margin:0mm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]-->

Tuanmecsedec
31-07-2018, 07:49
E chào các anh các chị ạ
E vào vấn đề luôn ạ

Chủ đề trước của bạn đã được tư vấn ;

Chủ đề: Tháng 9/2015 em có quan hệ với GMD và cho đến tháng 9/2017 em bị ngứa (http://www.hiv.net.vn/threads/54649-Thang-9-2015-em-co-quan-he-voi-GMD-va-cho-den-thang-9-2017-em-bi-ngua)

Bạn có thể gởi vào ZALO của Tuanmecsedec.Hoặc vào trang này,up ảnh rồi paste link ảnh lên diễn đàn.

https://uphinhnhanh.com/

Vash
31-07-2018, 23:36
https://uphinhnhanh.com/image/1gQtl4

hgn
01-08-2018, 02:44
nhìn sơ qua thì thấy đây ko phải xn HIV mà là HSV.
theo e dịch bằng phần mềm thì bác dương tính với HSV
Kết quả của bác là:
anti igG: dương tính
anti igM từ chối
anti HSV (loại 1 và 2): dương tính
cuối bản xn có ghi:
*kết quả ngoài giá trị tham chiếu
Kết quả của các nghiên cứu không phải là chẩn đoán, tư vấn chuyên gia là cần thiết.

Vash
01-08-2018, 04:23
nhìn sơ qua thì thấy đây ko phải xn HIV mà là HSV.
theo e dịch bằng phần mềm thì bác dương tính với HSV
Kết quả của bác là:
anti igG: dương tính
anti igM từ chối
anti HSV (loại 1 và 2): dương tính
cuối bản xn có ghi:
*kết quả ngoài giá trị tham chiếu
Kết quả của các nghiên cứu không phải là chẩn đoán, tư vấn chuyên gia là cần thiết.
Mình cứ tưởng đó là xét nghiệm hiv , sang nước ngoài bọn Nga chữ nghĩa viết tắt chẳng hiểu mô tê gì @@
Bạn có thể giải thích cho mình những cái đó được ko ạ. E có bị sao ko. Cảm ơn bạn rất nhiều!

hgn
02-08-2018, 01:18
Mình chỉ dịch hộ bằng phần mềm thôi.
chứ vấn đề chuyên môn bạn nên nhờ a tuấn a trường hay hị hà tư vấn chứ mình ko dám phán bừa

Tuanmecsedec
03-08-2018, 06:56
Mình cứ tưởng đó là xét nghiệm hiv , sang nước ngoài bọn Nga chữ nghĩa viết tắt chẳng hiểu mô tê gì @@
Bạn có thể giải thích cho mình những cái đó được ko ạ. E có bị sao ko. Cảm ơn bạn rất nhiều!

Tuanmecsedec đã giải thích và tư vấn trong ZALO cho bạn rồi,những xét nghiệm này hoàn toàn không phải xét nghiệm HIV,đây là xét nghiệm mụn rộp sinh dục thôi.