PDA

View Full Version : QH với gái massage có dùng bao nhưng đầu dương vật bị trầy.

Lolang0191
31-07-2018, 18:59
Kính chào AD.
Cho mình hỏi, mình đi massage có quan hệ với gái massage. Gái có đeo bao cho mình. Nhưng về mình thấy dương vật bị xướt. Mình về hoang mang quá, sợ khi gái tháo bao có làm lây HIV cho mình không?. Vậy có nguy cơ ko ad.

Charles
31-07-2018, 19:31
Kính chào AD.
Cho mình hỏi, mình đi massage có quan hệ với gái massage. Gái có đeo bao cho mình. Nhưng về mình thấy dương vật bị xướt. Mình về hoang mang quá, sợ khi gái tháo bao có làm lây HIV cho mình không?. Vậy có nguy cơ ko ad.

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Lolang0191
31-07-2018, 19:35
Cám ơn ad. Mình về cứ lo lắng hoang mang quá . Bữa giờ mất ăn mất ngủ. Cách đây 20 ngày rồi. Nay bị ngặt mũi đau họng lo quá.

Charles
31-07-2018, 19:37
Cám ơn ad. Mình về cứ lo lắng hoang mang quá . Bữa giờ mất ăn mất ngủ. Cách đây 20 ngày rồi. Nay bị ngặt mũi đau họng lo quá.

Đau họng nghẹt mũi chỉ là bệnh thời tiết thôi, không có gì phải xoắn.

Lolang0191
31-07-2018, 19:42
Cám ơn ad. Mình có chuyển 200k ủng hộ diễn đàn. Của ít lòng nhiều. Sau này có điều kiện sẽ tham gia thiện nguyện với diễn đàn nhiều hơn.

Tuanmecsedec
01-08-2018, 06:47
Kính chào AD.

Cám ơn ad. Mình có chuyển 200k ủng hộ diễn đàn. Của ít lòng nhiều. Sau này có điều kiện sẽ tham gia thiện nguyện với diễn đàn nhiều hơn.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Và Tuanmecsedec thay mặt cảm ơn tấm lòng của bạn ủng hộ cho quỹ 200.000 ngàn,Tuanmecsedec sẽ cập nhập ở đây :

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/55371-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)