PDA

View Full Version : Kích dục bằng tay và quan hệ có dùng bao cao su

Namnguyen87
02-08-2018, 04:09
Chào diễn đàn.

Cách đây gần 2 tháng em có đi massage
Gái GMD có kích dục bằng tay một lúc sau đó đeo bao lúc dương vật còn bé.
Em có đút vào khoảng vài phút lúc vẫn bé nhưng ko to lên dc, vì lần đầu cũng ko có cảm giác gì nên em thôi. Tối hôm trước em có thủ dâm mấy lần ạ, ko biết có bị trầy dv ko.
Sau đó em nghĩ ko có chuyện gì nên về qh với vợ sau đó 10 ngày.

Cách đây 3 tuần em bị nổi mề đay 1 tuần mới khỏi
Em có một bé gái mới 6 tháng tuổi. 1 tháng gần đây bé hay bị sốt và có nổi một số nốt đỏ ở chân.
Nhìn thấy bé ốm em thấy hối hận lắm ạ.

Hiện tại em đang chưa đủ can đảm đi xét nghiệm.
Nhờ diễn đàn tư vấn giúp em nên làm gì với ạ.
Em cám ơn.

Charles
02-08-2018, 06:49
Chào diễn đàn.

Em có đút vào khoảng vài phút lúc vẫn bé nhưng ko to lên dc, vì lần đầu cũng ko có cảm giác gì nên em thôi. Tối hôm trước em có thủ dâm mấy lần ạ, ko biết có bị trầy dv ko.

Em có một bé gái mới 6 tháng tuổi. 1 tháng gần đây bé hay bị sốt và có nổi một số nốt đỏ ở chân.

Em cám ơn.

Bạn yên tâm trường hợp bạn kể 100% không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
03-08-2018, 06:59
Chào diễn đàn.

Em cám ơn.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Namnguyen87
04-08-2018, 00:25
Dạ em ơn các anh đã tư vấn ạ

Namnguyen87
04-08-2018, 00:39
Cho em hỏi một câu nữa ạ.
Trường hợp nổi ban trong tháng đầu sau đó đi xét nghiệm dương tính hiv, anh chị đã gặp nhiều chưa ạ. Em cũng đã đọc rất nhiều lời tư vấn của các anh trên diễn đàn nhưng thật sự cũng rất Hoang mang.
Tại đây là lần đầu tiên em có các triệu chứng lạ như vậy. Sinh hoạt hằng ngày cũng ko có gì khác so với bình thường.
Em cám ơn ạ.

Tuanmecsedec
04-08-2018, 06:38
Trường hợp nổi ban trong tháng đầu sau đó đi xét nghiệm dương tính hiv, anh chị đã gặp nhiều chưa ạ. Em cũng đã đọc rất nhiều lời tư vấn của các anh trên diễn đàn nhưng thật sự cũng rất Hoang mang.
Tại đây là lần đầu tiên em có các triệu chứng lạ như vậy. Sinh hoạt hằng ngày cũng ko có gì khác so với bình thường.
Em cám ơn ạ.

Bạn không có nguy cơ đâu,bạn đừng xoắn nữa.

Charles
04-08-2018, 07:07
Em cám ơn ạ.

Bạn đã đọc nhiều lời tư vấn rồi thì yên tâm đi.

Namnguyen87
13-08-2018, 07:49
Gần đây bé nhà em rất hay sốt. Cứ 2 tuần lại sốt 1 lần ạ. Trước kia thì bé khoẻ lắm. Liệu có phải là triệu chứng gì không 2 anh

Tuanmecsedec
13-08-2018, 07:57
Gần đây bé nhà em rất hay sốt. Cứ 2 tuần lại sốt 1 lần ạ. Trước kia thì bé khoẻ lắm. Liệu có phải là triệu chứng gì không 2 anh

Trẻ con việc bệnh cảm sốt thì chuyện bình thường bạn.

Namnguyen87
14-08-2018, 20:19
Vâng ạ.
cho em hỏi từ thời điểm đó đến giờ là 2 tháng thì xét nghiệm được chưa ạ.
và xét nghiệm ở đâu hà nội vậy anh.
Giờ cứ nhìn thấy mặt con là thấy có lỗi lắm ạ.
em cám ơn.

Charles
14-08-2018, 21:50
Vâng ạ.
em cám ơn.

Bạn có nguy cơ đâu mà cứ muốn xét nghiệm.

Nguyen Ha
14-08-2018, 21:53
Vâng ạ.
em cám ơn.

Trường hợp của bạn ko có nguy cơ nên ko cần xét nghiệm. Nếu bạn muốn xét nghiệm giải tỏa tâm lý thì tới bệnh viện đa khoa Hồng Ngọc, Bạch mai, Nhiệt đới....

Namnguyen87
14-08-2018, 22:01
BQT xóa bài viết không dấu theo quy định.

Tuanmecsedec
15-08-2018, 07:06
Vâng ạ.
em cám ơn.

Bạn không có nguy cơ,vì vậy không cần xét nghiệm bạn.

Namnguyen87
04-09-2018, 21:56
Giờ nhà em ai cũng ốm :(
Bé nhà em ốm hơn một tháng nay ho mãi không khỏi. Mấy hôm nay đi ngoài và nổi nốt đỏ có mụn nước bằng hạt vừng nhiều chỗ.
Vợ thì bị nấm kẽ tay mấy hôm nay bị ngứa. Em hoang mang quá nhưng chưa cần đảm đi xét nghiệm. Anh chị xem giúp nếu triệu chứng như bé nhà em thì có nghĩ ngờ gì không ạ. Lần ý em cũng không kiểm tra bao anh chị ạ. Em cám ơn

Charles
04-09-2018, 22:18
Bé nhà em ốm hơn một tháng nay ho mãi không khỏi. Mấy hôm nay đi ngoài và nổi nốt đỏ có mụn nước bằng hạt vừng nhiều chỗ.
Vợ thì bị nấm kẽ tay mấy hôm nay bị ngứa. Em hoang mang quá nhưng chưa cần đảm đi xét nghiệm. Anh chị xem giúp nếu triệu chứng như bé nhà em thì có nghĩ ngờ gì không ạ. Lần ý em cũng không kiểm tra bao anh chị ạ. Em cám ơn

Bạn được tư vấn không có nguy cơ rồi, nếu không yên tâm thì cứ đi xét nghiệm.

Tuanmecsedec
05-09-2018, 06:55

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì chỉ còn cách cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Namnguyen87
19-11-2019, 20:42
Anh ơi, con em bị sốt 1 tuần, chỉ số nhiễm trùng cao gấp 20 lần bình thường. Liệu có phải dấu hiệu hiv không ạ

Trần Quang Vinh
19-11-2019, 22:08
Anh ơi, con em bị sốt 1 tuần, chỉ số nhiễm trùng cao gấp 20 lần bình thường. Liệu có phải dấu hiệu hiv không ạ
Trường hợp bạn có nguy cơ đâu mà lây với nhiễm . Thời tiết này trẻ em và người lớn ai cũng nóng sốt hết bạn

Namnguyen87
20-11-2019, 00:49
Trường hợp bạn có nguy cơ đâu mà lây với nhiễm . Thời tiết này trẻ em và người lớn ai cũng nóng sốt hết bạn

Dc các anh chị trên diễn đàn tư vấn mình đã yên tâm rất nhiều. Ko có các anh chị ko biết mình sẽ thế nào nữa. Nhưng tự nhiên hôm nay chỉ số cpr của con mình cao gấp 20 lần chỉ số bthuong, thì mình thật sự suy sụp. Mình lây bệnh cho cả nhà rồi...

Tuanmecsedec
20-11-2019, 06:32
Dc các anh chị trên diễn đàn tư vấn mình đã yên tâm rất nhiều. Ko có các anh chị ko biết mình sẽ thế nào nữa. Nhưng tự nhiên hôm nay chỉ số cpr của con mình cao gấp 20 lần chỉ số bthuong, thì mình thật sự suy sụp. Mình lây bệnh cho cả nhà rồi...

Tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi.

Trần Quang Vinh
20-11-2019, 08:06
Yên tâm đi bạn ơi . Tới tui còn muốn bệnh chứ huống chi mấy đứa bé

Charles
20-11-2019, 08:17

Bạn tào lao vừa thôi.

Namnguyen87
20-11-2019, 09:16
Bạn tào lao vừa thôi.
Dạ chỉ số crp là 130 em mới lo ạ.

Charles
20-11-2019, 09:25
Dạ chỉ số crp là 130 em mới lo ạ.

Thứ nhất bạn không có nguy cơ; thứ hai con bạn thì liên quan gì đến HIV mà bạn lo. Tư vấn thì cũng tư vấn rồi, bạn cảm thấy không yên tâm thì cứ đi XN vậy nhé.

Namnguyen87
20-11-2019, 11:03
Thứ nhất bạn không có nguy cơ; thứ hai con bạn thì liên quan gì đến HIV mà bạn lo. Tư vấn thì cũng tư vấn rồi, bạn cảm thấy không yên tâm thì cứ đi XN vậy nhé.

Dạ, tại em lỡ quan hệ với vợ sau hành vi ạ. Lúc ý vợ đang cho bon bú ạ

Charles
20-11-2019, 11:21

Bạn đừng nhây nữa, nếu cảm thấy không tin thì bạn cứ đi XN đi, đừng ngồi đây mà nói nhảm.

Thanh Hiep
20-11-2019, 11:33

Sợ thì đi xét nghiệm bạn

Namnguyen87
20-11-2019, 11:49
Vâng ạ, cám ơn các anh đã tư vấn.