PDA

View Full Version : Nghi ngờ kim tiêm

giangthan
07-08-2018, 12:23
Hqua em có đi spa để thư giãn lúc em về em có nói chuyện với cô lao công trong spa nhà cổ trước tiệm luôn , lúc em với cổ đang trò chuyện thì em dơ cái chân lên xong đặt xuống thì thấy đập phải vật gì đó . Mà trong tiệm spa rất hay có kim tiêm như prp huyết tương cầu tiểu cầu có lấy máu người ta rồi bơm vào mặt , em sợ cô lao công đó làm rớt kim tiêm nào ra ngoài trong lúc dọn dẹp ở trước cửa nhà vì lúc đó trời tối rồi em không kiểm tra được về thì thấy một dấu ngay mắt cá chân

Tuanmecsedec
07-08-2018, 13:47
Hqua em có đi spa để thư giãn lúc em về em có nói chuyện với cô lao công trong spa nhà cổ trước tiệm luôn , lúc em với cổ đang trò chuyện thì em dơ cái chân lên xong đặt xuống thì thấy đập phải vật gì đó . Mà trong tiệm spa rất hay có kim tiêm như prp huyết tương cầu tiểu cầu có lấy máu người ta rồi bơm vào mặt , em sợ cô lao công đó làm rớt kim tiêm nào ra ngoài trong lúc dọn dẹp ở trước cửa nhà vì lúc đó trời tối rồi em không kiểm tra được về thì thấy một dấu ngay mắt cá chân

Bạn lo lắng thôi,bạn không có nguy cơ.

giangthan
07-08-2018, 14:56
Em thấy chân bị chảy máu

Tuanmecsedec
07-08-2018, 15:03
Em thấy chân bị chảy máu

Không có nguy cơ đâu bạn.

giangthan
07-08-2018, 15:17
Trong lúc nặn mụn cho em , em có mở mắt ra thấy kim mà ngta chấm cho bể mụn để nặn em sợ máu của khách trước dính trên kim rồi chấm vào mụn em lúc đó kim ngay sát mắt của em và em sợ máu trên kim văng vào mắt em

Tuanmecsedec
07-08-2018, 15:20
Trong lúc nặn mụn cho em , em có mở mắt ra thấy kim mà ngta chấm cho bể mụn để nặn em sợ máu của khách trước dính trên kim rồi chấm vào mụn em lúc đó kim ngay sát mắt của em và em sợ máu trên kim văng vào mắt em

Bạn lo lắng thôi,không có nguy cơ đâu bạn.

giangthan
07-08-2018, 15:30
Em có xem người ta điện di C cho người khác trước người ta lấy ống kim để đựng dung dịch để điện di lúc tới lượt em thì người ta không thay găng tay trong lúc đó em có mở mắt và không biết là nước dung dịch trên ống hay máu dính trên găng tay rớt vào mắt em lúc đó mắt em hơi cay là chị đó khoảng 1 phút sau có lấy miếng gì đó để lau cho mắt của em

Tuanmecsedec
07-08-2018, 15:42
Em có xem người ta điện di C cho người khác trước người ta lấy ống kim để đựng dung dịch để điện di lúc tới lượt em thì người ta không thay găng tay trong lúc đó em có mở mắt và không biết là nước dung dịch trên ống hay máu dính trên găng tay rớt vào mắt em lúc đó mắt em hơi cay là chị đó khoảng 1 phút sau có lấy miếng gì đó để lau cho mắt của em

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì chỉ còn cách cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

giangthan
07-08-2018, 15:46
Có nước gì đó rớt vào mắt của em thật và em cảm thấy cay

Charles
07-08-2018, 15:50
Có nước gì đó rớt vào mắt của em thật và em cảm thấy cay

Đọc trường hợp của bạn trình bày thấy bạn chỉ suy diễn hoang tưởng là máu thôi.

giangthan
07-08-2018, 15:51
Vậy nếu là dung dịch trên ống rơi vào mắt em thì có sao không ạ

Charles
07-08-2018, 16:13
Vậy nếu là dung dịch trên ống rơi vào mắt em thì có sao không ạ

Bạn chỉ lo lắng suy diễn thôi, không có nguy cơ đâu.

giangthan
07-08-2018, 16:35
Mấy nay không hiểu sao em cứ ỉa ra phân đen không biết phải do uống nước sâm hay ăn socola không nữa bụng cứ đau

Charles
07-08-2018, 16:41
Mấy nay không hiểu sao em cứ ỉa ra phân đen không biết phải do uống nước sâm hay ăn socola không nữa bụng cứ đau

Đó là do ăn uống thôi bạn.

giangthan
07-08-2018, 16:53
Mấy nay em đọc trên tin tức có nói triệu chứng ung thư đại tràng em lo lắng quá

Charles
07-08-2018, 17:01
Mấy nay em đọc trên tin tức có nói triệu chứng ung thư đại tràng em lo lắng quá

Để biết có phải ung thư người ta phải kiểm tra rất kỹ lưỡng, chứ đâu chỉ có dựa vào mấy biểu hiện mà kết luận được bạn. Vì vậy nếu bạn lo lắng thì cứ đi kiểm tra thôi.

giangthan
07-08-2018, 17:38
Vậy trường hợp của em có nguy cơ không vậy các anh chị smod

Charles
07-08-2018, 18:00
Vậy trường hợp của em có nguy cơ không vậy các anh chị smod

Bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
08-08-2018, 06:58

Bạn ăn uống như vậy ra phân đen là phải rồi.