PDA

View Full Version : Hôn môi và chỉ chạm lưỡi vào méo âm đạo 15 giây ?

duyduy98
07-08-2018, 17:24
........................................

Charles
07-08-2018, 18:00
Chuyện là hôm thứ 5 tuần trước em có quan hệ với GMD, lúc đó e chỉ hôn vào môi cô ta đúng 1 lần chưa tới 5s(2 môi chạm vào nhau thôi ạ), sau đó em có dùng lưỡi liếm vào mép ngoài âm đạo của GMD. rất nhanh ạ chỉ tầm 15s đổ xuống ạ. Rồi sau khi về nhà tầm 1 ngày sau em phát hiện có vài hạt mụn ở dưới lưỡi(em không biết nó xuất hiện khi nào), em có theo dõi 2 ngày nay thì nó vẫn giống ban đầu không thêm không bớt, và nuốt nước bọt có đờm ạ. Và em cũng đang mọc răng khôn nữa ạ. Em hoang mang quá không biết bị gì mong mọi người giúp em với ạ. Em cảm ơn.

Trường hợp bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
08-08-2018, 06:56
Chuyện là hôm thứ 5 tuần trước em có quan hệ với GMD, lúc đó e chỉ hôn vào môi cô ta đúng 1 lần chưa tới 5s(2 môi chạm vào nhau thôi ạ), sau đó em có dùng lưỡi liếm vào mép ngoài âm đạo của GMD. rất nhanh ạ chỉ tầm 15s đổ xuống ạ. Rồi sau khi về nhà tầm 1 ngày sau em phát hiện có vài hạt mụn ở dưới lưỡi(em không biết nó xuất hiện khi nào), em có theo dõi 2 ngày nay thì nó vẫn giống ban đầu không thêm không bớt, và nuốt nước bọt có đờm ạ. Và em cũng đang mọc răng khôn nữa ạ. Em hoang mang quá không biết bị gì mong mọi người giúp em với ạ. Em cảm ơn.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

binhminh1988
11-08-2018, 21:41
Minh nghi đó là nhiệt miệng thui. Ban được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rui .yên tâm mà sống tốt đi bạn đừng lo lắng nữa

Charles
11-08-2018, 22:04
Bác sĩ ơi. Hôm nay em để ý thì thấy trong miệng em phần má trái nổi vài nốt trắng như nhiệt miệng nhưng không đau. Em lo lắng quá. Bác sĩ tư vấn giúp em với ạ

Không có gì phải xoắn đâu bạn.

Charles
12-08-2018, 07:15
Dạ tại em thấy nổi nhiều quá nên em rất lo ạ với nó không đau và kèm theo vài cục rướm máu nữa ạ. Em sợ dính đến SMG thôi ạ.

Nếu lo lắng thì bạn đi khám.

Tuanmecsedec
12-08-2018, 14:48
Dạ tại em thấy nổi nhiều quá nên em rất lo ạ với nó không đau và kèm theo vài cục rướm máu nữa ạ. Em sợ dính đến SMG thôi ạ.

Bạn yên tâm không có sao đâu.