PDA

View Full Version : Xin kinh nghiệm của anh Tuấn và các bác giúp kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?.

pedeptrai
06-12-2013, 08:42
Dạo này em bị stress quá căng thẳng đầu óc. CHuyện là hôm nọ e đi quan hệ với 1 cô gái, k biết như thế nào,mà lúc quan hệ bằng miệng, hôm đấy e bắt đầu nhiệt 1 vết nhỏ dưới lưỡi, em gọi điện đến các trung tâm tư vấn rồi, hộ bảo vẫn có nguy cơ nhiễm. Em lo lắng quá k biết thế nào, dạo này người mệt mỏi, tim đập thình thịch, lo lắng quá, từ hôm đấy đến hôm nay là 19 ngày. Bác sĩ Tuấn vs anh em tư vấn hộ e với ạ

songchungvoi_HIV
06-12-2013, 08:49
Dạo này em bị stress quá căng thẳng đầu óc. CHuyện là hôm nọ e đi quan hệ với 1 cô gái, k biết như thế nào,mà lúc quan hệ bằng miệng, hôm đấy e bắt đầu nhiệt 1 vết nhỏ dưới lưỡi, em gọi điện đến các trung tâm tư vấn rồi, hộ bảo vẫn có nguy cơ nhiễm. Em lo lắng quá k biết thế nào, dạo này người mệt mỏi, tim đập thình thịch, lo lắng quá, từ hôm đấy đến hôm nay là 19 ngày. Bác sĩ Tuấn vs anh em tư vấn hộ e với ạ
Bạn QHTD bằng gì? Có BCS không? hay QHTD bằng miệng? Nếu bạn dùng miệng kích dục AD thì bạn nên xem tài liệu này, Bạn bấm vào link này:Các bệnh lây qua đường tình dục. (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc) Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)Vì dùng miệng và lưỡi kích dục AD dễ có nguy cơ mắc các bệnh (STDs): Lậu, Mồng Gà, Giang Mai và Viêm Gan B. Bạn nên xn STDs sau nguy cơ 4 tuần và 12 tuần

pedeptrai
06-12-2013, 08:52
Bạn QHTD bằng gì? Có BCS không? hay QHTD bằng miệng? Nếu bạn dùng miệng kích dục AD thì bạn nên xem tài liệu này, Bạn bấm vào link này:Các bệnh lây qua đường tình dục. (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)

Vì dùng miệng và lưỡi kích dục AD dễ có nguy cơ mắc các bệnh (STDs): Lậu, Mồng Gà, Giang Mai và Viêm Gan B. Bạn nên xn STDs sau nguy cơ 4 tuần và 12 tuần

Em quan hệ thì bằng BCS không vấn đề gì, em chỉ lo lắng lúc quan hệ bằng mồm, hôm đó e bị nhiệt nhẹ, k biết có vấn đề gi không, đến bây h là 19 ngày rồi, e có nên đi tét combo để xem có bị HIV hay không không hả a:(

songchungvoi_HIV
06-12-2013, 08:55
Em quan hệ thì bằng BCS không vấn đề gì, em chỉ lo lắng lúc quan hệ bằng mồm, hôm đó e bị nhiệt nhẹ, k biết có vấn đề gi không, đến bây h là 19 ngày rồi, e có nên đi tét combo để xem có bị HIV hay không không hả a:(
Hành vi dùng miệng kích dục AD không có nguy cơ với HIV, chỉ có nguy cơ mắc các bệnh STDs, STDs là cá bệnh mà tôi vừa chia sẻ cho bạn

pedeptrai
06-12-2013, 09:08
em rất cảm ơn anh ạ

Tuanmecsedec
06-12-2013, 09:10

Bạn tìm hiểu tại box này có rất nhiều câu hỏi tương tự như bạn được trả lời không sao.Bạn yên tâm những gì bạn kể.

Nguyen Ha
06-12-2013, 12:39

Thế thì bạn yên tâm rằng bạn không có nguy cơ với HIV nhé

HIV/AIDS..
06-12-2013, 13:12
Tại bạn lo lắng quá nên người mệt mõi, còn tim đập thình thịch thình thịch là nhịp đập bình thường của tim, khi nó kêu tiếng khác hoặc im ru luôn mới có chuyện. Trường hợp em os thì các anh tư vấn rồi. Bớt căng thẳng đi em

pedeptrai
17-12-2013, 09:15
cho e hỏi là với OS thì em cũng yên tâm, hôm đó e gấp quá, dùng bao xong có việc nên đi luôn, chưa xuất ra nên k biết bao có rách hay k, rách li ti hay thế nào. liệu có vấn đề gì k ạ. Em xét no sau 21 ngày rồi kqua AT, hno có qhe vs ny mà k dùng bao cứ lo lắng:(

HV_IT
17-12-2013, 09:47
2 TH bạn kể trên k có nguy cơ. Rách thì bạn sẽ biết, còn li ti k có bạn nhé. Đừng xăm xôi rồi suy nghĩ đủ thứ nữa. Chúc bạn sớm vui

pedeptrai
17-12-2013, 18:35
Cho e hỏi nếu e os ad mà dịch AD mà e os nhiều thì có vde gì k ah. Vì e os tận 5' gì đấy

songchungvoi_HIV
17-12-2013, 18:56
Cho e hỏi nếu e os ad mà dịch AD mà e os nhiều thì có vde gì k ah. Vì e os tận 5' gì đấy
OS dễ mắc các bệnh STDs: Lậu, Giang Mai, Mồng Gà và viêm gan B. Có nguyên nguyên một cục Mồng Gà 10kg mọc ngay cái lưỡi, Lúc đó chỉ có cắt cái lưỡi bỏ

pedeptrai
17-12-2013, 20:21
Vậy là chỉ bệnh stds thôi đúng k ạ

Tuanmecsedec
17-12-2013, 20:23
Vậy là chỉ bệnh stds thôi đúng k ạ

Đúng rồi bạn.

pedeptrai
18-12-2013, 07:49
Vậy kết quả 21 ngày của e liệu giống 28 ngày và có khả quan k ạ.e có cần đi xét no 6 tuần k ạ vì bsi bảo thời điểm 6-8 tuần xét no cái tìm kháng thể kia chưa chính xác

Tuanmecsedec
18-12-2013, 07:52
Vậy kết quả 21 ngày của e liệu giống 28 ngày và có khả quan k ạ.e có cần đi xét no 6 tuần k ạ vì bsi bảo thời điểm 6-8 tuần xét no cái tìm kháng thể kia chưa chính xác

21 ngày giá trị như 28 ngày.Nếu bạn lo lắng thì 8 tuần hoặc 12 tuần làm lại.Không cần làm ở 6 tuần.

songchungvoi_HIV
18-12-2013, 08:45
21 ngày hay 28 ngày như nhau, lo lắng làm cái 12 tuần chốt

pedeptrai
18-12-2013, 15:20
Trường hợp của e 21 ngày chắc AT thôi a nhỉ:(