PDA

View Full Version : Sợ dẫm kim tiêm

cusinh01
08-08-2018, 16:16
Chào các anh chị
Hồi 2 tháng trước em có đi học về , lúc này hết xăng nên em dắt bộ vào đường hẻm có nhà dân nhưng đến 1 bụi tre có rác , bla bla em đi bộ qua chỗ đó ( ko biết có bị giẫm tại đó cái gì không nhưng e không nhớ ) và đi thêm 1 đoạn thì lại có 1 bụi tre ( em chắc chắn chỗ này có thằng tiêm chích vì có bao bì kim tiêm em thấy cách đây vài ngày) thì không biết có dẫm ko
Lúc này trời u mưa nhỏ hạt li ti nên em ko nhớ rõ lúc đó

Tuanmecsedec
08-08-2018, 16:36
Chào các anh chị
Hồi 2 tháng trước em có đi học về , lúc này hết xăng nên em dắt bộ vào đường hẻm có nhà dân nhưng đến 1 bụi tre có rác , bla bla em đi bộ qua chỗ đó ( ko biết có bị giẫm tại đó cái gì không nhưng e không nhớ ) và đi thêm 1 đoạn thì lại có 1 bụi tre ( em chắc chắn chỗ này có thằng tiêm chích vì có bao bì kim tiêm em thấy cách đây vài ngày) thì không biết có dẫm ko

Chủ đề của bạn mang tính chất suy diễn hoang tưởng lo lắng,không có nguy cơ.

Charles
08-08-2018, 17:34
Chào các anh chị

Bạn mua kim tiêm về dựng mũi kim lên rồi đạp vào xem có biết hay không.

cusinh01
09-08-2018, 17:37
Khá lâu rồi e không biết có dẫm không anh , nhưng nếu giẫm thì ...

Charles
09-08-2018, 17:43
Khá lâu rồi e không biết có dẫm không anh , nhưng nếu giẫm thì ...

Thì cứ thử sẽ có câu trả lời.