PDA

View Full Version : Hỏi về handjob với STDs

hoalinhlan
09-08-2018, 21:39
Chào anh Chị.
Em đi mát xa tại spa, nhân viên có quay tay cho em, nhưng gần cuối họ cuối xuống và phun nước bọt vào thằng nhỏ của em, phun có một lần thôi chứ không nhiều lắm. Như vậy có thể bị nguy cơ với STDs không Anh Chị.
Em cám ơn.

Charles
09-08-2018, 21:49
Chào anh Chị.
Em đi mát xa tại spa, nhân viên có quay tay cho em, nhưng gần cuối họ cuối xuống và phun nước bọt vào thằng nhỏ của em, phun có một lần thôi chứ không nhiều lắm. Như vậy có thể bị nguy cơ với STDs không Anh Chị.
Em cám ơn.

Trường hợp bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
10-08-2018, 06:33
Chào anh Chị.
Em cám ơn.

Bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.

hoalinhlan
10-08-2018, 14:07
Dạ cho em hỏi thêm một tý là hôn hít bình thường, không giống như hiểu hôn sâu. Mà dạng hôn chạm môi, tầm chừng 15s - 30s đổ lại, thì trong trường hợp đó có thể có nguy cơ với STDs không ạ ?
Em xin cám ơn anh chị.

Tuanmecsedec
10-08-2018, 14:10
Dạ cho em hỏi thêm một tý là hôn hít bình thường, không giống như hiểu hôn sâu. Mà dạng hôn chạm môi, tầm chừng 15s - 30s đổ lại, thì trong trường hợp đó có thể có nguy cơ với STDs không ạ ?
Em xin cám ơn anh chị.

100% không sao bạn.