PDA

View Full Version : Hút vết thương

giangthan
10-08-2018, 15:13
Bạn gái em chảy máu ở chân em hút máu dùm bạn gái em lúc đó bọn em đang định quan hệ nên kh có mặc áo quần lúc em ngậm máu bạn gái em thì máu trong miệng em ngậm rơi xuống dương vật rồi chạy xuống lỗ sáo của em thì có nguy cơ kh anh

Tuanmecsedec
10-08-2018, 15:23
Bạn gái em chảy máu ở chân em hút máu dùm bạn gái em lúc đó bọn em đang định quan hệ nên kh có mặc áo quần lúc em ngậm máu bạn gái em thì máu trong miệng em ngậm rơi xuống dương vật rồi chạy xuống lỗ sáo của em thì có nguy cơ kh anh

Không có sao.

giangthan
10-08-2018, 15:31
Máu rớt xuống lỗ sáo luôn đó anh máu còn khá tươi em sợ rớt vào lỗ sáo mà bị lây nhiễm quá lúc đó em chưa hề quan hệ chỉ hút máu dùm ngta rồi rớt xuống lỗ sao thôi

Tuanmecsedec
10-08-2018, 15:38
Máu rớt xuống lỗ sáo luôn đó anh máu còn khá tươi em sợ rớt vào lỗ sáo mà bị lây nhiễm quá lúc đó em chưa hề quan hệ chỉ hút máu dùm ngta rồi rớt xuống lỗ sao thôi

Không có nguy cơ bạn.

giangthan
10-08-2018, 15:43
Anh Tuấn có thể nói rõ cho em tại sao không ạ vì máu rơi trúng lỗ sao lúc đó khá cương cứng kiến thức về vấn đề này kh nhiều nên em nghĩ đây là trực tiếp với máu

Tuanmecsedec
10-08-2018, 15:50
Anh Tuấn có thể nói rõ cho em tại sao không ạ vì máu rơi trúng lỗ sao lúc đó khá cương cứng kiến thức về vấn đề này kh nhiều nên em nghĩ đây là trực tiếp với máu

Bạn đặt câu hỏi chỉ cần biết câu trả lời của ban quản trị là CÓ NGUY CƠ HOẶC KHÔNG CÓ NGUY CƠ.Vấn đề có nguy cơ hay không thì chuyên môn của ban quản trị.Nếu cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Còn cảm thấy ra vẻ am hiểu thì tự mình giải quyết vấn đề mình đi.Bạn lên đây hỏi làm gì ?.

giangthan
10-08-2018, 16:30
Cái này em không tỏ ra am hiểu em sợ đây là tiếp xúc trực tiếp thôi , trường hợp em vừa nói có nguy cơ không anh vì máu chảy xuống khá nhiều và rớt vào lỗ sáo mong anh Tuấn khẳng định giúp em

Tuanmecsedec
10-08-2018, 16:47
Cái này em không tỏ ra am hiểu em sợ đây là tiếp xúc trực tiếp thôi , trường hợp em vừa nói có nguy cơ không anh vì máu chảy xuống khá nhiều và rớt vào lỗ sáo mong anh Tuấn khẳng định giúp em

Tuanmecsedec khẳng định lần nữa bạn không có nguy cơ.

giangthan
10-08-2018, 17:05
Ban quản trị xóa bài dạng Spam.

giangthan
10-08-2018, 17:29
Mong anh chị giải đáp giúp em em định tạo nick mới để hỏi nhưng cỡ nào anh chị vẫn biết vì em sợ anh chị nhầm tửing em hay hoang tưởng thực sự là máu có chảy xuống lỗ sáo của em khá nhiều . Mong anh chị giải đáp giúp em

Charles
10-08-2018, 18:14
Mong anh chị giải đáp giúp em em định tạo nick mới để hỏi nhưng cỡ nào anh chị vẫn biết vì em sợ anh chị nhầm tửing em hay hoang tưởng thực sự là máu có chảy xuống lỗ sáo của em khá nhiều . Mong anh chị giải đáp giúp em

Như vậy không có nguy cơ. Khi nào bạn ngậm đầy mồm máu rồi banh lỗ sáo ra thổi vào hãy lo.

giangthan
10-08-2018, 20:25
Banh lỗ sáo sao banh được anh

Charles
10-08-2018, 21:45

Vậy còn lo gì nữa?

Tuanmecsedec
11-08-2018, 06:34

Bạn là thành viên liên tục hỏi chủ đề nhiều dù được tư vấn rất rõ ràng là không có nguy cơ.Nhưng bạn vẫn cố tình Spam bài.