PDA

View Full Version : Cho em hỏi về hôn nguy cơ lây nhiễm hiv?.

khongbietgi
06-12-2013, 10:14
Hôm qua em có vào khách sạn với GMD.Lúc đó cao hứng định QH nhưng nghĩ thấy sợ nên em ko giám làm gì,chỉ nằm vốt ve,hôn ngực,hôn sâu,nhưng các em thắc mắc là trước khi hôn.Em và GMD đã đánh răng tắm rữa,.Cho em hỏi là 2 người trước khi hôn sâu:k5931592: mà đánh răng như vậy có làm sao ko ạ.Nếu GMD đó có H ạ

songchungvoi_HIV
06-12-2013, 10:17
Hôm qua em có vào khách sạn với GMD.Lúc đó cao hứng định QH nhưng nghĩ thấy sợ nên em ko giám làm gì,chỉ nằm vốt ve,hôn ngực,hôn sâu,nhưng các em thắc mắc là trước khi hôn.Em và GMD đã đánh răng tắm rữa,.Cho em hỏi là 2 người trước khi hôn sâu:k5931592: mà đánh răng như vậy có làm sao ko ạ.Nếu GMD đó có H ạ
Đúng là điếc không sợ súng, cứ thích đi đêm có ngày Hà Bá rước, lên DD bao lâu giờ hỏi hôn sâu có nguy cơ là sao. Tôi khóa topic này lại

Tuanmecsedec
06-12-2013, 10:20

Hôn nhau hoàn toàn không lây nhiễm HIV .