PDA

View Full Version : Hỏi về XN 3phương pháp ở Pastuer

chanhmuoi
12-08-2018, 07:47
Chào anh chị
Nguy cơ của em là quan hệ bị tuột bao với GMD khi say mà không biết. Hic . Hôm rồi em có đi XN combo tại hoà hảo sau 45 ngày, KQ AT. Em vẫn rất lo lắng và biết là em cần phải làm lại XN sau 3 tháng. Em tính làm xét nghiệm 3 pp tại Pastuer để chốt quả cuối này.
Anh chị cho em hỏi thủ tục XN 3pp ở Pastuer thế nào? Bao lâu có kết quả ? Có cần khai đúng thông tin không ?
Em cám ơn.

Charles
12-08-2018, 07:50
Chào anh chị
Nguy cơ của em là quan hệ bị tuột bao với GMD khi say mà không biết. Hic . Hôm rồi em có đi XN combo tại hoà hảo sau 45 ngày, KQ AT. Em vẫn rất lo lắng và biết là em cần phải làm lại XN sau 3 tháng. Em tính làm xét nghiệm 3 pp tại Pastuer để chốt quả cuối này.
Anh chị cho em hỏi thủ tục XN 3pp ở Pastuer thế nào? Bao lâu có kết quả ? Có cần khai đúng thì tin không ?
Em cám ơn.

Bạn chỉ cần đến đó đăng ký XN HIV thôi, kết quả thường trả sau 1 - 2 ngày.

chanhmuoi
12-08-2018, 08:00
Họ trả kết quả thế nào anh? Có vấn đề thì lên gặp bác sỹ tư vấn, AT thì về thẳng ạ? Lúc trc đó em cũng lấy dũng cảm làm PCR sau 11 ngày ở Pastuer, y tá trả KQ em không nói gì. Bạn đứng sau bị nói lên gặp bác sỹ. Hic.
PCR sau 1 tuần có KQ. Còn 3pp chỉ cần 1-2 ngày thôi ạ ?
Em cám ơn anh

Charles
12-08-2018, 08:05
Họ trả kết quả thế nào anh? Có vấn đề thì lên gặp bác sỹ tư vấn, AT thì về thẳng ạ? Lúc trc đó em cũng lấy dũng cảm làm PCR sau 11 ngày ở Pastuer, y tá trả KQ em không nói gì. Bạn đứng sau bị nói lên gặp bác sỹ. Hic.
PCR sau 1 tuần có KQ. Còn 3pp chỉ cần 1-2 ngày thôi ạ ?
Em cám ơn anh

Bạn đã tạo nick hỏi về vấn đề này rồi, không cần thiết tạo nick khác hỏi lại đâu.

Chủ đề: Quan hệ bị tuột bao - nguy cơ truyền bệnh sau 2ngày lây nhiễm - Xét nghiệm 11 ngày AT (http://diendanhiv.vn/threads/61111-Quan-he-bi-tuot-bao-nguy-co-truyen-benh-sau-2ngay-lay-nhiem-Xet-nghiem-11-ngay-AT)

Chủ đề: Xét nghiệm 2 loại PCR và Combo âm tính. Lo lắng lật kèo (http://diendanhiv.vn/threads/61410-Xet-nghiem-2-loai-PCR-va-Combo-am-tinh-Lo-lang-lat-keo)

chanhmuoi
12-08-2018, 08:14
Em xin lỗi anh, anh xoá topic giúp em. Em spam quá