PDA

View Full Version : xin tư vấn giúp quan hệ bạn trai cho xuất tinh ngoài

benben
13-08-2018, 23:26
Bạn trai có cho dương vật vào âm đạo của em và nhấp khoảng 4, 5 cái, lúc này dịch âm đạo của em ra nhiều, sau đó xuất tinh ra ngoài, như vậy em có nguy cơ nhiềm HIV không ạ.

Nguyen Ha
13-08-2018, 23:29
Bạn trai có cho dương vật vào âm đạo của em và nhấp khoảng 4, 5 cái, lúc này dịch âm đạo của em ra nhiều, sau đó xuất tinh ra ngoài, như vậy em có nguy cơ nhiềm HIV không ạ.
Có nguy cơ vì bạn là người nhận. Nhấp 4,5 cái tuy chưa xuất tinh nhưng trong quá trình đó có tiết ra dịch hưng phấn.

benben
13-08-2018, 23:37
Thật ra em là nam, cách đây 2 tuần em có quan hệ với gmd, có dùng bcs , quan hệ xong bcs vẫn còn nguyên, nhưng em sợ khi tháo bao lở có dính dịch âm đạo, về em có quan hệ với vợ như em vừa hỏi ở trên, như vậy có nguy cơ gì không ạ

binhminh1988
14-08-2018, 05:59
bạn trình bày không trung thực vậy sao bqt tư vấn cho bạn được

Charles
14-08-2018, 06:05
Thật ra em là nam, cách đây 2 tuần em có quan hệ với gmd, có dùng bcs , quan hệ xong bcs vẫn còn nguyên, nhưng em sợ khi tháo bao lở có dính dịch âm đạo, về em có quan hệ với vợ như em vừa hỏi ở trên, như vậy có nguy cơ gì không ạ

Trường hợp bạn qhtd với gmd không có nguy cơ.

benben
14-08-2018, 06:19
Em có cần đi xét nghiệm hay không ạ, lở em bị rồi lây cho vợ con thì em ân hận chết mất

Charles
14-08-2018, 06:26
Em có cần đi xét nghiệm hay không ạ, lở em bị rồi lây cho vợ con thì em ân hận chết mất

Bạn không cần xét nghiệm.

benben
14-08-2018, 06:42
Dạ, em cảm ơn anh chị nhiều, em đở lo hơn chút rồi ạ, chắc phải xét nghiệm cho yên tâm quá :((

Tuanmecsedec
14-08-2018, 06:52

Nếu vậy bạn có nguy cơ đâu mà lo.Vì vậy bạn có quan hệ với Vợ bạn luôn cũng không sao.

benben
14-08-2018, 06:59
dạ, em cảm ơn các anh nhiều ạ, có các anh trả lời em cảm thấy yên tâm hơn chút

Nguyen Ha
14-08-2018, 07:29
Thật vớ vẩn. Nam nữ lẫn lộn. Như vậy thì cả vợ chồng bạn đều không có nguy cơ.

Charles
14-08-2018, 07:41
Dạ, em cảm ơn anh chị nhiều, em đở lo hơn chút rồi ạ, chắc phải xét nghiệm cho yên tâm quá :((

Dư máu thừa tiền thì cứ đi xét nghiệm cho vui.

benben
14-08-2018, 09:28
Hix, em cám ơn các a chị nhiều ạ

benben
14-08-2018, 18:55
A chị cho em hỏi, nếu từ khi em quan hệ voi gmd có dùng bcs, 2 tuần sau em quan hệ với vợ em không dùng bcs thì vợ em có nguy cơ không ạ, nhìn vợ cho con bú em hối hận quá

Nguyen Ha
14-08-2018, 19:03
A chị cho em hỏi, nếu từ khi em quan hệ voi gmd có dùng bcs, 2 tuần sau em quan hệ với vợ em không dùng bcs thì vợ em có nguy cơ không ạ, nhìn vợ cho con bú em hối hận quá
Bạn có nguy cơ đâu mà sợ lây cho vợ con.

benben
14-08-2018, 19:05
Dạ, biết vậy sao em vẫn lo quá, xin cảm ơn anh chị rất nhiều ạ

Tuanmecsedec
15-08-2018, 07:05

Dạ, biết vậy sao em vẫn lo quá, xin cảm ơn anh chị rất nhiều ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

benben
15-08-2018, 20:42
dạ em cảm ơn nhiều ạ, các anh cho em hỏi nếu mình đi xét nghiệm máu thì chính xác nhất là bao lâu ạ

Charles
15-08-2018, 21:29
dạ em cảm ơn nhiều ạ, các anh cho em hỏi nếu mình đi xét nghiệm máu thì chính xác nhất là bao lâu ạ

Nếu hỏi về xét nghiệm thì chính xác nhất là sau 12 tuần.

Tuanmecsedec
16-08-2018, 06:39

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm có thể xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

benben
16-08-2018, 11:33
Sáng nay vợ em trễ kinh ( hơn 2 tuần ve em ko quan hệ, chỉ cách đây 2 hôm, em mới nhấp vài cái rồi sực nhớ mới rút ra liền), thử ko phải do có thai, không biết có phải do em lây không nữa, em stress quá :(((

Nguyen Ha
16-08-2018, 12:35
Sáng nay vợ em trễ kinh ( hơn 2 tuần ve em ko quan hệ, chỉ cách đây 2 hôm, em mới nhấp vài cái rồi sực nhớ mới rút ra liền), thử ko phải do có thai, không biết có phải do em lây không nữa, em stress quá :(((
Trễ kinh đâu phải do HIV.

Tuanmecsedec
16-08-2018, 13:48

Chuyện phụ Nữ bị trễ kinh nguyệt là bình thường bạn.

benben
16-08-2018, 18:08
em xin kể lại sự việc: cách đây hơn 2 tuần em có đi massage, em bảo cố gái đó đeo bao vào cho em, khi đeo bao thì móng tay cô ấy có làm xướt trên đầu dương vật em một vết nhỏ, sau đó cô ấy ngậm nước để trong hai cái li oralsex cho em, một li khi ngậm cho cảm giác lạnh the the (hinh như listering), một li ngậm cho cảm giác ấm nóng, sau khi oralsex cho em xong thì cô ấy cho dương vật của em vào quan hệ, xong xuôi em rút bao ra và đi rửa cẩn thận.

Các anh chị cho em hỏi là vết xước đó có gây nên nguy cơ lây hiv cho em không, bao cao su có bi thấm khi ngậm nước không.
Khi về em có cho quan hệ xâm nhập với vợ em tầm 30 giây, nếu em bi nhiễm thì vợ em có bị nhiễm không, và xác suất có cao không.

Xin các anh chị tư vấn giúp, giờ em hoang mang quá

Nguyen Ha
16-08-2018, 18:14
em xin kể lại sự việc: cách đây hơn 2 tuần em có đi massage, em bảo cố gái đó đeo bao vào cho em, khi đeo bao thì móng tay cô ấy có làm xướt trên đầu dương vật em một vết nhỏ, sau đó cô ấy ngậm nước để trong hai cái li oralsex cho em, một li khi ngậm cho cảm giác lạnh the the (hinh như listering), một li ngậm cho cảm giác ấm nóng, sau khi oralsex cho em xong thì cô ấy cho dương vật của em vào quan hệ, xong xuôi em rút bao ra và đi rửa cẩn thận.

Các anh chị cho em hỏi là vết xước đó có gây nên nguy cơ lây hiv cho em không, bao cao su có bi thấm khi ngậm nước không.
Khi về em có cho quan hệ xâm nhập với vợ em tầm 30 giây, nếu em bi nhiễm thì vợ em có bị nhiễm không, và xác suất có cao không.

Cả 2 vợ chồng bạn đều không có nguy cơ. Bạn đọc lại những gì được tư vấn đi.

Charles
16-08-2018, 18:23

Bạn không có nguy cơ, vợ bạn cũng không sao vì dù bạn có nguy cơ luôn thì trong 1 ngày chưa có khả năng lây nhiễm cho người khác.

benben
16-08-2018, 18:29
sau khi massage 2 tuần thì em mới quan hệ với vợ em, mà chỉ trong khoảng 30 giây thôi

Nguyen Ha
16-08-2018, 18:42
sau khi massage 2 tuần thì em mới quan hệ với vợ em, mà chỉ trong khoảng 30 giây thôi

Tư vấn rồi, đề nghị đọc lại. Vui lòng không hỏi lại.

Tuanmecsedec
17-08-2018, 07:11

Vợ của bạn không có sao đâu.