PDA

View Full Version : Mụn lưng và xoắn giang mai

hoadung
14-08-2018, 22:36
Khoảng mấy năm nay em hay bị mụn lưng nhưng khoảng 2 3 tháng nay em bị nhiều lắm lo sợ em tưởng mình bị giang mai nên có ra hòa hảo xét nhiệm hồi tháng trước thì kết quả vdrl là âm tính . Nhưng em không biết là em bị mụn lưng hay xoắn , cho em hỏi 2 cái này có gì khác biệt không ạ .

Nguyen Ha
14-08-2018, 22:45
Khoảng mấy năm nay em hay bị mụn lưng nhưng khoảng 2 3 tháng nay em bị nhiều lắm lo sợ em tưởng mình bị giang mai nên có ra hòa hảo xét nhiệm hồi tháng trước thì kết quả vdrl là âm tính . Nhưng em không biết là em bị mụn lưng hay xoắn , cho em hỏi 2 cái này có gì khác biệt không ạ .

Giang mai bạn đã xét nghiệm âm tính rồi còn xoắn gì nữa. Mụn nhiều ở lưng cũng là 1 bệnh lý, bạn nên đi khám da liễu.

Tuanmecsedec
15-08-2018, 07:08

Mụn là do bạn nóng trong người thôi.Bạn đã xét nghiệm giang mai âm tính rồi thì yên tâm đi.