PDA

View Full Version : Quan hệ bị tuột bao

thehub
16-08-2018, 20:29
Hôm qua em có qhtd có mang bao và ra ở trong nhưng để lâu tí em rút ra thì bị tuột bao sau đó em có mua thuốc tranh thai uống
Hôm nay bạn gái em nó có hiện tượng nhức đầu mệt mỏi
Bgai e bị đèn đỏ cuối tháng trước vậy hôm nay có an toàn không vậy mọi người em dùng bao bị tuột có uống thuốc ngừa thai vậy có tỉ lệ mang thai không ạ

Nguyen Ha
16-08-2018, 21:41
Hôm qua em có qhtd có mang bao và ra ở trong nhưng để lâu tí em rút ra thì bị tuột bao sau đó em có mua thuốc tranh thai uống
Bgai e bị đèn đỏ cuối tháng trước vậy hôm nay có an toàn không vậy mọi người em dùng bao bị tuột có uống thuốc ngừa thai vậy có tỉ lệ mang thai không ạ

Như vậy không có khả năng có thai trong trường hợp này.

thehub
16-08-2018, 21:47
Ạ admin ơi em nghe nói uống thuốc tránh thai bị tác dụng phụ nhìu lắm v cho hỏi ví dụ là bị sao ạ để nếu bị em củng đỡ lo ạ và có ảnh hưởng vè sau khôngạ

Nguyen Ha
16-08-2018, 21:50
Ạ admin ơi em nghe nói uống thuốc tránh thai bị tác dụng phụ nhìu lắm v cho hỏi ví dụ là bị sao ạ để nếu bị em củng đỡ lo ạ và có ảnh hưởng vè sau khôngạ

Uống nhiều thuốc tránh thai sẽ ảnh hưởng tới sức khỏe sinh sản, còn tác dụng phụ thì tùy cơ địa của mỗi người.

Tuanmecsedec
17-08-2018, 07:51

Đừng lạm dụng thuốc tránh thai nhiều quá,sau này có thể ảnh hưởng việc sanh sản.Vấn đề ngày hôm trước và đến hôm sau bạn gái bị nhức đầu thì không có liên quan gì hết.