PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới, vừa cho vào thì rách bao nhưng rút ra ngay

kietnguyen
17-08-2018, 11:49
Chào các anh chị trong diễn đàn,

Em đang hoang mang quá nên nhờ mọi người tư vấn giúp em. Lúc nãy e có gọi cho a Tuấn nhưng vẫn muốn lên đây chia sẻ mong được nhận thêm thông tin từ mọi người.

Sáng nay e có để bạn đồng giới quan hệ miệng cho em, sau đó e đeo bao vào để chuẩn bị quan hệ qua đường hậu môn, do không có gel nên sau khi đút khoảng nửa thân dương vật vào hậu môn bạn ấy thì bao bị rách, em liền lập tức rút ra ngay.

Nhờ các anh chị tư vấn giúp trường hợp của em như thế nào với ạ. Em cám ơn.

Nguyen Ha
17-08-2018, 12:54

Em đang hoang mang quá nên nhờ mọi người tư vấn giúp em. Lúc nãy e có gọi cho a Tuấn nhưng vẫn muốn lên đây chia sẻ mong được nhận thêm thông tin từ mọi người.

Sáng nay e có để bạn đồng giới quan hệ miệng cho em, sau đó e đeo bao vào để chuẩn bị quan hệ qua đường hậu môn, do không có gel nên sau khi đút khoảng nửa thân dương vật vào hậu môn bạn ấy thì bao bị rách, em liền lập tức rút ra ngay.

Theo ngư thông tin bạn cung cấp thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

kietnguyen
17-08-2018, 12:57
Dạ em mới vừa cho dương vật vào được khoảng phân nửa, chưa có nhấp cái nào thì đã phát hiện rách bao và rút ra ngay ạ.

Nguyen Ha
17-08-2018, 12:58
Dạ em mới vừa cho dương vật vào được khoảng phân nửa, chưa chưa có nhấp cái nào thì đã phát hiện rách bao và rút ra ngay ạ.
Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ

Tuanmecsedec
17-08-2018, 16:30

Dạ em mới vừa cho dương vật vào được khoảng phân nửa, chưa chưa có nhấp cái nào thì đã phát hiện rách bao và rút ra ngay ạ.

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

kietnguyen
17-08-2018, 19:02
Dạ em cám ơn các anh chị đã tư vấn ạ