PDA

View Full Version : 6 tuan nen tex nhanh hay xet nghiem combo

Nguyen Nam
06-12-2013, 21:58
BQT xóa bài viết không dấu.

Tuanmecsedec
06-12-2013, 22:15
Mai là tròn 36 ngày,chính xác là 5 tuàn 3 ngày,mình dịnh di xet nghiẹm,mình muón hỏi là mình nen tex nhanh anti-hiv hay làm combo,mọi nguói cho ý kien di?

Bạn xét nghiệm Anti HIV được rồi.Nhưng trường hợp của bạn đọc lại tiểu sử chỉ xét nghiệm giải tỏa tâm lý thần kinh của bạn thôi.

Nguyen Nam
06-12-2013, 22:29
Bạn xét nghiệm Anti HIV được rồi.Nhưng trường hợp của bạn đọc lại tiểu sử chỉ xét nghiệm giải tỏa tâm lý thần kinh của bạn thôi.

vang,em di khám bác sĩ tam thàn ròi,bác sĩ bảo em bị Roi Loạn tam Thàn vì hiv,nen em muón di xet nghiẹm giải toã tam lí, 37 ngày xét nghiẹm antin hiv có tot ko ạ?

Tuanmecsedec
06-12-2013, 22:34
vang,em di khám bác sĩ tam thàn ròi,bác sĩ bảo em bị Roi Loạn tam Thàn vì hiv,nen em muón di xet nghiẹm giải toã tam lí, 37 ngày xét nghiẹm antin hiv có tot ko ạ?

Bác Sỹ đã báo bạn bị rối loạn tâm thần vì HIV.Thì Tuanmecsedec khuyên bạn đi xét nghiệm HIV mỗi khi tinh thần căng thẳng,để khi nhận kết quả âm tính cũng là liều thuốc an thần cho bạn.

hy vong duoc tai sinh
06-12-2013, 22:39
a Tuấn nói quá chuẩn. mỗi lần stress e lại đi xn , mỗi lần yên tâm hơn 1 chút

Nguyen Nam
06-12-2013, 22:44
Hic. Kho quá,chỉ vì vụ cái Gai dam chảy máu,chạm vào vét xuóc nguoi nghịen ma tuý,mà em lo so quá,bị ngày 2/11, em xet nghiẹm combo Ag/ab Am tính tuan 5, thu 2 là ngày 37,em dịnh di xét nghiẹm giảu toã tam lí,lieu xét nghiẹm anti hiv có chuản ko ạ?Hiv.com

Tuanmecsedec
06-12-2013, 22:50
Hic. Kho quá,chỉ vì vụ cái Gai dam chảy máu,chạm vào vét xuóc nguoi nghịen ma tuý,mà em lo so quá,bị ngày 2/11, em xet nghiẹm combo Ag/ab Am tính tuan 5, thu 2 là ngày 37,em dịnh di xét nghiẹm giảu toã tam lí,lieu xét nghiẹm anti hiv có chuản ko ạ?Hiv.com

Bạn mới xét nghiệm đây và mới cách mấy ngày xét nghiệm gì nữa,thần kinh căng thẳng lắm sao bạn.Coi đến Bác Sỹ để điều trị rối loạn thần kinh như Bác Sỹ báo với bạn.Tuanmecsedec từng được biết có rất nhiều thành viên phải nhập viện rối loạn này cả mấy tháng đấy.

Nguyen Nam
06-12-2013, 23:01
Vang,em cũng bảo bác sĩ,bác sĩ cho thuoc uóng roi,em vùa xét nghiẹm hom mùng 3/12, ngày thu 31,dịnh thu 2,ngày 37 sau vụ chạm tay có vet thuong vào tay nguoi nghiẹn ma tuý, theo anh em nen làm combo hay anti hiv ạ? Day là tuàn thu 6

trungan1987
06-12-2013, 23:33
Vang,em cũng bảo bác sĩ,bác sĩ cho thuoc uóng roi,em vùa xét nghiẹm hom mùng 3/12, ngày thu 31,dịnh thu 2,ngày 37 sau vụ chạm tay có vet thuong vào tay nguoi nghiẹn ma tuý, theo anh em nen làm combo hay anti hiv ạ? Day là tuàn thu 6
A Tuấn đã trã lời cho bạn ở trên:#2 (http://diendanhiv.vn/threads/6178-6-tuan-nen-tex-nhanh-hay-xet-nghiem-combo?p=48778&viewfull=1#post48778)

Nguyen Nam
07-12-2013, 10:26
A Tuấn đã trã lời cho bạn ở trên:#2 (http://diendanhiv.vn/threads/6178-6-tuan-nen-tex-nhanh-hay-xet-nghiem-combo?p=48778&viewfull=1#post48778)

BQT xóa bài viết không dấu

Nguyen Nam
10-12-2013, 16:36
hôm nay em vừa di xét nghiệm texl nhanh hiv.kết quả âm tính ở ngày thứ 38,tuần thứ 6,cộng với kết quả xét nghiệm combo tuần 5 ngày 3,em đã an toàn chưa các anh,có phái đi xét nghiệm nữa ko,sao họ lấy em 98k têền texl nhanh hiv,nguy cơ em là bị gai cào chảy máu trước đó 30 phút,sau chạm vào tay có vết xước người nghiện ma túy 1 giây

songchungvoi_HIV
10-12-2013, 16:40
hôm nay em vừa di xét nghiệm texl nhanh hiv.kết quả âm tính ở ngày thứ 38,tuần thứ 6,cộng với kết quả xét nghiệm combo tuần 5 ngày 3,em đã an toàn chưa các anh,có phái đi xét nghiệm nữa ko,sao họ lấy em 98k têền texl nhanh hiv,nguy cơ em là bị gai cào chảy máu trước đó 30 phút,sau chạm vào tay có vết xước người nghiện ma túy 1 giây
Bạn có nguy cơ đâu mà bảo là an toàn chưa

Nguyen Nam
10-12-2013, 16:44
Bạn có nguy đâu mà bảo là an toàn chưa
vâng,tại em sợ em bị chay máu chạm vào vết máu nguoi ngiện ma túy nên lây,kết quả xét nghiệm của em oan toàn 100% chưa a,có bị lật kèo ko,liệu em phải đi xét nghiệm nua k

songchungvoi_HIV
10-12-2013, 17:35
vâng,tại em sợ em bị chay máu chạm vào vết máu nguoi ngiện ma túy nên lây,kết quả xét nghiệm của em oan toàn 100% chưa a,có bị lật kèo ko,liệu em phải đi xét nghiệm nua k
Đi BV Tâm Thần khám não đi

Nguyen Nam
10-12-2013, 19:58
Đi BV Tâm Thần khám não đi

a ọ,rõ rầng là đầu ngón tay em bị gai cào chảy máu lúc 3gio,vết thương 3mm,rộng 0,1mm,đến 3h45 khi vết thương đang còn rất đau và xót,em chạm vào mấy đàu ngón tay có vết xước của nguoi nghiện ma túy trong vòng 1 giây,em thấy lúc đó 2 vết thương tiếp xúc nhau nên em thấy lo sợ bị lay hiv, và em đã đi khám bệnh tâm thần,bác sĩ bảo em bị rối loạn tâm thần vì hiv,phải nhập viện điều trị,em ko có tiền nên ko đi,em đi xét nghiệm combo ở tuần 5,ngày 31 âm tính, đến tuần 6 ngày 37 em lại xét nghiệm texl nhanh âm tính,vậy em đã an toần thật sự chưa a,có phải xénghiee3jm nữa ko,tư vấn em với

songchungvoi_HIV
10-12-2013, 20:04
a ọ,rõ rầng là đầu ngón tay em bị gai cào chảy máu lúc 3gio,vết thương 3mm,rộng 0,1mm,đến 3h45 khi vết thương đang còn rất đau và xót,em chạm vào mấy đàu ngón tay có vết xước của nguoi nghiện ma túy trong vòng 1 giây,em thấy lúc đó 2 vết thương tiếp xúc nhau nên em thấy lo sợ bị lay hiv, và em đã đi khám bệnh tâm thần,bác sĩ bảo em bị rối loạn tâm thần vì hiv,phải nhập viện điều trị,em ko có tiền nên ko đi,em đi xét nghiệm combo ở tuần 5,ngày 31 âm tính, đến tuần 6 ngày 37 em lại xét nghiệm texl nhanh âm tính,vậy em đã an toần thật sự chưa a,có phải xénghiee3jm nữa ko,tư vấn em với
Bạn hoang tưởng và thiếu kiên thức, songchung chia sẻ với bạn rất nhiều qua điện thoại và tại DD, và bại bạn từng bị chuyển vế topic: Hoang tưởng thiếu kiến thức cần đọc kiến thức tại diễn đàn và từng bị khóa bài viết, vì bạn quá ám ảnh khi bạn không có nguy cơ cho dù tay bạn chót ngâm vào một thau máu tươi đầy virut HIv vẫn không có nguy cơ, mọi người đã cố gắn phân tích và chia sẻ mà bạn vẫn không hề nghe, bỏ ngoài tay những lời chia sẻ của mọi người. Đây gọi là tâm thần vì quá ám ảnh bởi HIV. Hậu quả bạn sẽ gắn nếu bạn cứ tiếp tục không chịu bình tâm và suy xét. Thì songchung nghĩ BV tâm thần chào đón bạn trong vài ngày tới, Chúc bạn sớm vào đó với các ACE bị tâm thần, Có lẻ nơi đấy thích hợp cho bạn đấy

Nguyen Nam
17-12-2013, 20:25
Chào anh chị ? em di xn tại bv,texl nhanh Am tính ngày 43,tuan thu 7,em có phải xn nũa hok ạ?

songchungvoi_HIV
17-12-2013, 20:30
Chào anh chị ? em di xn tại bv,texl nhanh Am tính ngày 43,tuan thu 7,em có phải xn nũa hok ạ?
Công nhận dư tiền XN cho một trường hợp tào lao. Tôi khóa topic này lại