PDA

View Full Version : Máu răng trong miệng

Vinh8929
17-08-2018, 17:33
Nãy đang trong giờ kiểm tra thằng ngồi trên em nó quay xuống phù phù cái mỏ làm nước gì trong miệng nó văng vào mắt em rồi lúc sau em có nghe nó nói là nó đang chảy máu răng vậy em có nguy cơ không ạ

Charles
17-08-2018, 17:52
Nãy đang trong giờ kiểm tra thằng ngồi trên em nó quay xuống phù phù cái mỏ làm nước gì trong miệng nó văng vào mắt em rồi lúc sau em có nghe nó nói là nó đang chảy máu răng vậy em có nguy cơ không ạ

Bạn không có nguy cơ.

Vinh8929
17-08-2018, 21:57
Vậy nước đó có dính máu hòa vào thì có nguy cơ không ạ em lo quá nó toàn hút chích

Charles
17-08-2018, 22:00
Vậy nước đó có dính máu hòa vào thì có nguy cơ không ạ em lo quá nó toàn hút chích

Bạn không có nguy cơ đâu.

Nguyen Ha
17-08-2018, 23:37

Không có nguy cơ đâu bạn.

Tuanmecsedec
18-08-2018, 06:48

Thành viên này đang ám ảnh HIV cục bộ.Cho nên bây giờ bất kỳ đi đâu hay làm gì luôn luôn sợ mình bị nhiễm HIV,tình trạng này nếu kéo dài sẽ ảnh hưởng đến thần kinh.Vì vậy nên đi gặp Bác Sĩ tâm lý thần kinh.