PDA

View Full Version : Tìn kiếm chỗ ở ẩn

Jolteon123
18-08-2018, 10:24
Có ai dư chỗ ở + có việc làm cho e ẩn với ạ, chia sẻ vui buồn e thành viên mới 26t là nam . 😊

safario
30-09-2018, 22:11
Mình cũng muốn tìm một chỗ ở ẩn hoặc xuất gia . Mình mới 24t thôi.
hadongminh94@gmail.com

JordanLe
17-10-2018, 23:11
Gì mà ở ẩn bi quan vậy Sống chung với H ko tệ như người ta hay đồn đâu. Không cần phải tự kì thị bản thân như vậy

vuive90
22-10-2018, 22:39
gì mà bi quan vậy các bác.
tuân thủ điều trị là như thường thôi mà.
e vẫn có ng iu, vẫn quan hệ nhưng phải kỹ tính 1 xíu, sau mỗi lần qh đổ nước vào kiểm tra xem bao có làm sao ko để còn báo cho bạn tình biết mà phơi nhiễm.
e vẫn đi làm như thường lệ, mỗi tháng xin nghỉ 1 ngày đi lấy thuốc, sáng làm tối uống thuốc.
e vẫn sáng cafe ăn sáng, lâu lâu thì chích ít rượu bia nếu sức khỏe tốt. nhưng nhớ uống ít thôi để còn nhớ uống thuốc
e vẫn làm những điều mình thích. mỗi năm đi du lịch 1 chuyến.
e có bị làm sao đâu mà các bác phải đi tu các kiểu nghe nãn quá vậy...

Lacca
23-10-2018, 07:32
Thực ra thì cũng bình thường
Đâu cần phần phải cứ chán chường vậy đâu
mình hôm nay điều trị, sáng như người đi mượn mà vẫn đang lạc quan làm việc đây!

Sức Sống
28-10-2018, 10:30
cố lên nha bạn

hanhphucdoithuong
22-11-2018, 22:36
gì mà bi quan vậy các bác.
tuân thủ điều trị là như thường thôi mà.
e vẫn có ng iu, vẫn quan hệ nhưng phải kỹ tính 1 xíu, sau mỗi lần qh đổ nước vào kiểm tra xem bao có làm sao ko để còn báo cho bạn tình biết mà phơi nhiễm.
e vẫn đi làm như thường lệ, mỗi tháng xin nghỉ 1 ngày đi lấy thuốc, sáng làm tối uống thuốc.
e vẫn sáng cafe ăn sáng, lâu lâu thì chích ít rượu bia nếu sức khỏe tốt. nhưng nhớ uống ít thôi để còn nhớ uống thuốc
e vẫn làm những điều mình thích. mỗi năm đi du lịch 1 chuyến.
e có bị làm sao đâu mà các bác phải đi tu các kiểu nghe nãn quá vậy...

Mình nhớ thời gian đầu uống "thuốc", tối nhậu 1 lon bia, xong uống thuốc, xâm xoàng đầu óc cho đến hết ngày hôm sau.
Từ đó sợ ko dám nhậu luôn :)

Hanhphucdoithuong

Cuocdoitrongmattoi
01-12-2018, 13:12
Sao lại nghĩ tới chuyện ở ẩn, xuất gia... Lạc quan lên nào! Nếu đã uống thuốc rồi thì chịu khó 1 thời gian đầu, hơi mệt mỏi, dần dần sẽ trở lại như người bthuong thôi. Biết mình có bệnh, ý chí sống nên mạnh mẽ hơn, và cẩn thận hơn nha! Cố lên nào!

Khoảng Lặng 35
04-12-2018, 09:40
Thực ra thì cũng bình thường
Đâu cần phần phải cứ chán chường vậy đâu
mình hôm nay điều trị, sáng như người đi mượn mà vẫn đang lạc quan làm việc đây!
A ở chỗ nào hn vậy a