PDA

View Full Version : Bao cao su bị rách, đầu khấc dương vật bị trầy xước

Tvbk
20-08-2018, 06:33
Chào anh chị, hôm qua em có quan hệ với gmd, khi đang quan hệ thì em nghe tiếng “ bụp” em rút dương vật ra ngay và phát hiện bcs bị rách đầu dv lòi ra ngoài. Nhưng đầu khấc dv em bị trầy xước. Vậy em có nguy cơ không anh chị tư vấn gíúp em với ạ. Em vẫn còn trong thời gian dùng pep ạ

Nguyen Ha
20-08-2018, 06:43
Chào anh chị, hôm qua em có quan hệ với gmd, khi đang quan hệ thì em nghe tiếng “ bụp” em rút dương vật ra ngay và phát hiện bcs bị rách đầu dv lòi ra ngoài. Nhưng đầu khấc dv em bị trầy xước. Vậy em có nguy cơ không anh chị tư vấn gíúp em với ạ. Em vẫn còn trong thời gian dùng pep ạ

Phát hiện bao rách và rút dương vật ra ngay là không có nguy cơ.

Tvbk
20-08-2018, 06:55
Phát hiện bao rách và rút dương vật ra ngay là không có nguy cơ.
Nhưng mà chị ơi, đầu dv em bị trầy xước Cách đó 30p thôi

Tuanmecsedec
20-08-2018, 07:28

Nhưng mà chị ơi, đầu dv em bị trầy xước Cách đó 30p thôi

Quan trọng,nếu bạn phát hiện bao cao su bị rách mà rút ra liền thì không có sao.

Charles
20-08-2018, 07:44

Khi BCS bị rách bạn phát hiện rút ra ngay thì yên tâm không có nguy cơ.