PDA

View Full Version : chất nhờn dương vật có lây nhiễm hiv không???

sey
20-08-2018, 12:47
Các anh chị nhiều kinh nghiệm cho em hỏi với bạn em dùng đầu dương vật cho vào âm đạo em khoảng 3cm, muốn cho vào nhưng không vào được, bọn em chưa quan hệ mà cũng chưa xuất tinh, thời gian cho vào khoảng 3 phút. Như vậy chất nhờn dương vật có thể chảy vào âm đạo em như thế liệu có nhiễm hiv không vậy các anh chị. giúp em với, em cảm ơn.

Tuanmecsedec
20-08-2018, 13:59
Các anh chị nhiều kinh nghiệm cho em hỏi với bạn em dùng đầu dương vật cho vào âm đạo em khoảng 3cm, muốn cho vào nhưng không vào được, bọn em chưa quan hệ mà cũng chưa xuất tinh, thời gian cho vào khoảng 3 phút. Như vậy chất nhờn dương vật có thể chảy vào âm đạo em như thế liệu có nhiễm hiv không vậy các anh chị. giúp em với, em cảm ơn.

Bạn nói gì lạ nhễ ? Bạn nói chưa quan hệ mà đã cho đầu dương vật vào âm đạo thời gian khoảng 3 phút?.Chẳng lẽ chỉ đưa vào rồi để vậy không nhịp tới 3 phút?.

sey
20-08-2018, 14:37
dạ tại vì bạn nam muôn đưa vào nhưng âm đạo em nhỏ quá nên ko vào được em chỉ sợ chất nhờn dương vật dính vào âm đạo rồi chảy vào bên trong ạ, liệu có sao ko anh tuấn nhỉ em lo quá

Tuanmecsedec
20-08-2018, 14:40
dạ tại vì bạn nam muôn đưa vào nhưng âm đạo em nhỏ quá nên ko vào được em chỉ sợ chất nhờn dương vật dính vào âm đạo rồi chảy vào bên trong ạ, liệu có sao ko anh tuấn nhỉ em lo quá

Khi cao trào đàn ông có tiết ra 1 ít dịch,dịch này gọi là dịch hương phấn,tuy dịch này rất ít vẫn có vi rút.Nhưng cái quan tỏng là bạn nói bạn trai đã đưa đầu dương vật vào âm đạo và thời gian đã 3 phút,nhưng bạn trai có nhịp hay không?.

sey
20-08-2018, 15:21
dạ ko nhịp gì hết anh ạ vào được có 3cm

Tuanmecsedec
20-08-2018, 15:24
dạ ko nhịp gì hết anh ạ vào được có 3cm

Vậy không có sao đâu bạn.