PDA

View Full Version : Trị thâm mông và có quan hệ tình dục

NguyenNam05
20-08-2018, 20:04
Anh/chị diễn đàn có thể giải đáp thắc này giúp em được khônng ạ.

Thứ 6 tuần rồi em có đi trị thâm mông và em nghĩ dùng thuốc mạnh nên em thấy da mình ở mông và bìu dái lột da và rất rát. Hôm qua thì em có đi xông hơi có xuống hồ thủy lực và có quan hệ tình dục, bạn tình để dv vào đùi em và xuất tinh vậy cho e hỏi có khả năng lây các bệnh hiv và các bệnh sinh dục không ạ? Và em ngâm dưới hồ nước có thể bị lây bệnh ko a?

e cảm ơn ạ

NguyenNam05
20-08-2018, 20:06
Em xin bổ sung thêm là bạn đó bắn tinh trong đùi của em ạ

Nguyen Ha
20-08-2018, 20:57

Thứ 6 tuần rồi em có đi trị thâm mông và em nghĩ dùng thuốc mạnh nên em thấy da mình ở mông và bìu dái lột da và rất rát. Hôm qua thì em có đi xông hơi có xuống hồ thủy lực và có quan hệ tình dục, bạn tình để dv vào đùi em và xuất tinh vậy cho e hỏi có khả năng lây các bệnh hiv và các bệnh sinh dục không ạ? Và em ngâm dưới hồ nước có thể bị lây bệnh ko a?

e cảm ơn ạ
Không có nguy cơ bạn ạ.

Tuanmecsedec
21-08-2018, 07:55

e cảm ơn ạ

Em xin bổ sung thêm là bạn đó bắn tinh trong đùi của em ạ

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.